• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nilitegemea hotuba za wastaafu zijikite kujisahihisha kwa nini waliua na kugawa kwa wahindi TTCL, ATCL, NBC, TRL, watueleze kiini cha ESCROW, KAGODA

C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
317
Points
500
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2019
317 500
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
 
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
1,451
Points
2,000
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
1,451 2,000
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
Jiwe kaguswa, nyumba ndogo zake zote zimejitokeza huko zilipokuwa.
 
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
317
Points
500
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2019
317 500
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
Umoja huvunjika pale wananchi wanapoona mgawanyo usio sawa wa keki ya Taifa
 
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
873
Points
1,000
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
873 1,000
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
Tatizo ni KATIBU.



Kama huwezi vitendo..Punguza Maneno.

“Kujishusha hakukufanyi usiwe kiongozi. Kujimwambafy hakukufanyi uwe kiongozi zaidi.” - mkikwete.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
33,800
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
33,800 2,000
mh,,kwani ile warsha si ilihusu mwalimu nyerere na legacy zake,mojawapo ya legacy za nyerere hawakuwa na makuu ya kujiona yeye ni wa maana sana,na tunatakiwa sisi kumuiga mwalimu na kuyaishi maisha yake,,,
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
6,479
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
6,479 2,000
Huyu JK tumzibue na uswahili wake,uko sawa mno,anafikiri hizi ni zama za kukenua meno
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
 
H

hadidurejea

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
266
Points
500
H

hadidurejea

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2019
266 500
No wonder ilibidi sheria zisiginwe kukataza watu kufanya mikutano ya hadhara ya kisiasa.
Mnataka kusifiwa tu. Kitu kidogo povuuuu.
Hata hivyo kwenye kujimwambafy wameaswa viongozi wote kwa ujumla. Hajawa targeted au tajwa mtu?. Why the dramas?.
Mtu wenu anajitweza?. Mkanyeni basi.
 
the truecaller

the truecaller

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2019
Messages
643
Points
1,000
the truecaller

the truecaller

JF-Expert Member
Joined May 8, 2019
643 1,000
Jiwe kaguswa, nyumba ndogo zake zote zimejitokeza huko zilipokuwa.
Kazi yenu wakosa hoja hiyo,jibuni hoja basi badala ya kukaa kusikiliza hotuba na ku comment ujinga
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,152
Points
1,500
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,152 1,500
Miaka 4 watumishi wa umma hoi.Heri wale wenye escrow waliwakumbuka watumishi
 
B

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,612
Points
2,000
B

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,612 2,000
Kagoda + Escrow + zingine hazifikii ile ya 1.5 Trilioni. Hata nusu haifiki, na ndani ya mwaka wa kwanza tu wa bajeti. Unaongea vitu gani wewe
 
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
317
Points
500
C

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2019
317 500
Leo Ccm Wanamtukana Kikwete Kisa Kamsema Magufuli? Kesho Watamtukana Magufuli Kwa Sababu Ya Rais Mpya".

"Goes Around Come Around"
Wala hajamsema Magufuli, Magufuli yuko zake busy kutatua kero za wanyonge
 
T

Trillion

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2018
Messages
614
Points
1,000
T

Trillion

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2018
614 1,000
Kijana mzalendo wa tumbo na mpiga magoti alitaka aambiwe kuwa unaemuabudu ni FISADI na LIJIZI linatabia ya kuramba kodi zetu.
Limekura bil6 kati ya bil8 za kivuko kibovu, ndio maana halikushindwa kuramba 1,5 trillion likiwa IKULU
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
4,539
Points
2,000
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
4,539 2,000
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
Nao wanatafuta vyepesi vya kuongea.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
11,904
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
11,904 2,000
Badala ya kujikita kwenye hoja fikirishi na nzito wao wanazama kwenye unyenyekevu na kujishusha!.

Wanazama kwenye mipasho ya kwenye kanga badala ya kuongea vitu vya kizalendo, Nyerere alikuwa mnyenyekevu lakini alijaliwa uwezo wa kuwa na msimamo thabiti usiyoyumbishwa.

Nyerere alikuwa anapenda kusikiliza ujenzi wa hoja zenye mantiki, lakini hakukubaliana na majungu ya makundi ndani ya chama.

Nyerere kama akiinuka leo kutoka kaburini atakaowashangaa ni wengi tu ambao wamo ndani ya ukumbi na kujadili mchango wake kwa taifa hili.
 
NAHINGA

NAHINGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,020
Points
1,500
NAHINGA

NAHINGA

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,020 1,500
Wastaafu wanaposimama wasitueleze mambo mepesi mepesi ya kitoto kama historia ya nyerere hata kwenye vitabu waeleze makaripio ya Nyerere kuhusu Rushwa waeleze kiini cha mikataba ya kimangugo kwenye mashirika na rasilimali za nchi yetu watueleze ACCACIA ni nani na nan alinufaika na ACCACIA
Tulia mkuu mawazo hayapigwi rungu...ukizungumza wewe mbona tutakuelewa tu. usijipe oresha ya bure
 

Forum statistics

Threads 1,402,616
Members 530,949
Posts 34,400,477
Top