Nilisubiria kwa hamu je Magufuli atawanadi Tibaijuka, Chenge

C Plus Plus

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,539
2,000
J.P.Magufuli alihadi kwa kejeli akijaita majizi yote kupelekwa mahakamani pindi atakapokuwa rais leo nimeshuhudia akipigia debe watu waliojigawia mabilioni ya shilingi na kuyaita ela za mboga

my take:magufuli ni muongo sana anayekumbatia mafisadi kamwe hawezi lolote
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Feb 3, 2015
2,323
2,000
Anadanganya ataanzisha Mahakama ya Mafisadi,je atamkamata na Kumfunga Kikwete?! Rejea kashifa ya EPA,Stimulus Package,Bunge la Katiba etc-ni uhujumu mchumi tupu!!

Je Magufuli atamkamata na kumfunga Mkapa kwa kufanya biashara akiwa Ikulu,kwa kujigaia mgodi wa Kiwira na kashifa nyingine kedekede?!

Magufuli ni mnafiki,ni kasuku anaeimba nyimbo na kupiga miluzi miiingi kuhadaa watu!!!
 

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
2,957
2,000
J.P.Magufuli alihadi kwa kejeli akijaita majizi yote kupelekwa mahamani pindi atakapokuwa rais leo nimeshuhudia akipigia debe watu waliojigawia mabilioni ya shilingi na kuyaita ela za mboga

my take:magufuli ni muongo sana anayekumbatia mafisadi kamwe hawezi lolote
Subiri ndani ya siku mia moja rais John Pombe Magufuli atakavyowakimbiza mafisadi wote. Zile jalada zote zenye ushahidi zilizoko Takukuru atakabidhiwa DPP hata kama zitawasomba wazee wastaafu. Hapo ndipo mtajua maana ya SASA NI KAZI TU!
 

Sazira kwetu

Senior Member
Aug 23, 2015
155
225
Subiri ndani ya siku mia moja rais John Pombe Magufuli atakavyowakimbiza mafisadi wote. Zile jalada zote zenye ushahidi zilizoko Takukuru atakabidhiwa DPP hata kama zitawasomba wazee wastaafu. Hapo ndipo mtajua maana ya SASA NI KAZI TU!
Wazungu wanasema Charity begins at Home,hakika Magufuli hawezi kama zoezi dogo hilo limemshinda ataweza jambo kubwa zaidi
 

AKAHUMULA

Member
Feb 26, 2014
26
45
muleba kusini wa imani na magufuli lkn TIBAIJUKA imekula kwake, ajiandae kukabidhi nyaraka za jimbo. MAFISADI KWETU MWIKO
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
21,339
2,000
Rais Wa Libya Ni Sadam
Hapana Kuwait

Huyu Magufuli Hana Usafi Wowote
 

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
2,957
2,000
nendeni mahakamanii banaaa mnasubirii ninii
Katika watakaotinga mahakamani lowasa atakuwa namba moja na kama aliamrishwa kutii amri haramu itabidi wahusika wote wafungwe mashati. Awamu ya tano hatutaangalia sura ya mtu. Sisi ni kazi tu. Tutahakikisha serikali safi kabisa, tunasema kweli, kweli kabisa na Mungu atamlinda rais J.P. Magufuli dhidi ya mafisadi papa na maadui wote wa roho na mwili. Amen.
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,612
2,000
Subiri ndani ya siku mia moja rais John Pombe Magufuli atakavyowakimbiza mafisadi wote. Zile jalada zote zenye ushahidi zilizoko Takukuru atakabidhiwa DPP hata kama zitawasomba wazee wastaafu. Hapo ndipo mtajua maana ya SASA NI KAZI TU!
Kama mafail yapo,basi rais wa sasa awapeleke mahakaman,mnasubir mpaka aje Mr.Wine,hao jamaa wakifa je????mtashtak makabur?
 

middy issack

Member
Sep 17, 2015
65
70
Da! Huyu jamaa anatudanganya kweli hivi wewe wanasisiem wenzake anaweza kuwafunga? Katiba ya wanyonge waliichana! Leo wew mtanzania mwenzangu hulioni hilo? Ebu tuacheni ushabiki usio na hoja za msingi pia ubinafsi sio issue kabisa! .
 

Emmadogo

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
4,142
2,000
Kwani sasa hivi magufuli anashindwa nn kumwambia Kikwete ampeleke lowassa mahakamani???
 

Emmadogo

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
4,142
2,000
Mpaka yeye aingie!!? Nashangaa sana mnavyotaka kumtenganisha Kikwete na magufuli kisa mnamuona sasa hv mchafu anawaharibia!!
Kikwete akijitamba" nimefanya mengi nimewatoa hapa nimewapeleka pale"
Magufuli- Mafisadi ndio waliotufikisha hapa! Mara ooh Serikali hivyo haijali watu! Mara nashangaa hiki nashangaaaa kile
Sasa tumwelewe nani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom