Nilisha wahi kujisaidia kitandani kwa demu wangu- haya amesema msanii hammer q


Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,942
Points
2,000
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,942 2,000
VITUKO VYA MASTAA Hii inaweza kuwa ni kama vile utani au propaganda eeh!!!Unajua katika maisha ya binadamu kila mtu kuna vitu fulani anavipitia katika maisha yake.Katika vitu hivyo vipo vile vya kustaabisha au kuchekesha endapo vitasikika kwa watu wengine.Leo basi ikiwa ni katika kukamilisha mwaka 2012 basi nitakuwa nakuletea vituko vilivyowahi kufanywa na mastaa wetu wa hapa bongo,either wakiwa wadogo au ukubwani,na anayetufungulia leo ni...HII HABARI INAPATIKANA KWA KINA KWENYE HII
NILISHAWAHI KUJISAIDIA MAKUSUDI KITANDANI KWA DEMU WANGU-HAMMER Q ~ NASMILETZ
 
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,942
Points
2,000
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,942 2,000
Huyu kweli hamnazo
 

Forum statistics

Threads 1,286,232
Members 494,902
Posts 30,887,828
Top