Nilionyeshwa picha hii ndotoni.

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,090
Points
2,000

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,090 2,000
Sasa hii karatasi ulikujakujaje nayo kutoka ndotoni?

Huko ndotoni hiko kimtu chako kilikufungulia page kadhaa mwisho kikastop ili ukariri,,,

Nawaza kwa sauti hapa vile ulinyofoa ukurasa mmoja kutoka ndotoni hadi jamiiforums halisi
Hiyo picha niliamka nikachora kwa haraka zaidi nina tabia ya kujielewa nikiwa ndotoni na ninaamini maisha ya ndoto ni halisi nilipoamka sikuzubaa maana ningesaau nikamark mchoro huo haraka mno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
532
Points
250

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
532 250
Mnamo saa sita ya jana nioliota ndoto mbili zenye kufanana zikipishana kama dakika45 tano hivi,naeleza kwa ufupi ndoto ya kwanza niliota nikiwa nimekaa kitini mbele ya mlango wa chumba changu chini ya ule mlango kulilua na uwazi kidogo nikaona mikono kama ya kitu ikitokeza chini hivi kama inataka kuingia ndani,nikafungua nitizame ni nini nikaona kitu kama kimtu hivi kidogo sana kifupi ila ni mithili ya mtu kamili kikimbia kilikua na rangi ya kijani...


nikajaribu kukifuata kwa nyuma kilipofika mlango wa kutokea nje maana ilikuwa ni kama kordo na mbele kuna mlango wa kwenda nje kikasimama nikaogopa na kurudi ndani mbio sikufaam kama niko ndotoni kufika ndani nikashtuka nikatahamaki sana sikuamini kama ilikua ndoto wakati nazubaazubaa kujiuliza ghafla nikajikuta tena nimelala nikaamua kutoka nje ilikuwa giza sana usiku...

kuna kimtu tena kifupi sura siikumbuki kikaja kinanidai kitabu hapo nikiwa tena ndotoni ila sijajua nazani real life,nikaingia ndani na kutoa kile kitabu na kuweza kumpatia kitabub kile kile kama nilikifaamu flani hivi,kile kimtu kikapoke na kuanza kunifunulia page kadhaa ikafikia page flani akakomea na kunionesha kwa dakika kadhaa sasa sikujielewa kama naota au ni kweli nikajitaidi kukalili pale kuliluwa na maandishi kadhaa ila nimesahu na mpangilio wa picha ambao nilipata kunakili picha moja tu nyingine nimesahau..picha yenywe ni hii hapa chini...View attachment 1053616

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama wwe ni mtu wa kutafuta dini ya kweli huenda hapo ulikua unaoneshwa ipi ya kweli..
Review past activity zako utapata jibu..humu huwezi kupata maana nmeona wamekuletea picha za aliens aka vibwengo
 

Changalucha

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
233
Points
250

Changalucha

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
233 250
Mnamo saa sita ya jana nioliota ndoto mbili zenye kufanana zikipishana kama dakika45 tano hivi,naeleza kwa ufupi ndoto ya kwanza niliota nikiwa nimekaa kitini mbele ya mlango wa chumba changu chini ya ule mlango kulilua na uwazi kidogo nikaona mikono kama ya kitu ikitokeza chini hivi kama inataka kuingia ndani,nikafungua nitizame ni nini nikaona kitu kama kimtu hivi kidogo sana kifupi ila ni mithili ya mtu kamili kikimbia kilikua na rangi ya kijani...


nikajaribu kukifuata kwa nyuma kilipofika mlango wa kutokea nje maana ilikuwa ni kama kordo na mbele kuna mlango wa kwenda nje kikasimama nikaogopa na kurudi ndani mbio sikufaam kama niko ndotoni kufika ndani nikashtuka nikatahamaki sana sikuamini kama ilikua ndoto wakati nazubaazubaa kujiuliza ghafla nikajikuta tena nimelala nikaamua kutoka nje ilikuwa giza sana usiku...

kuna kimtu tena kifupi sura siikumbuki kikaja kinanidai kitabu hapo nikiwa tena ndotoni ila sijajua nazani real life,nikaingia ndani na kutoa kile kitabu na kuweza kumpatia kitabub kile kile kama nilikifaamu flani hivi,kile kimtu kikapoke na kuanza kunifunulia page kadhaa ikafikia page flani akakomea na kunionesha kwa dakika kadhaa sasa sikujielewa kama naota au ni kweli nikajitaidi kukalili pale kuliluwa na maandishi kadhaa ila nimesahu na mpangilio wa picha ambao nilipata kunakili picha moja tu nyingine nimesahau..picha yenywe ni hii hapa chini...View attachment 1053616

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh!, Pole Mkuu maana hadi unaandika naona ulikuwa bado unaota.
 

Forum statistics

Threads 1,343,293
Members 515,003
Posts 32,779,359
Top