Nilionyeshwa picha hii ndotoni.

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,090
Points
2,000

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,090 2,000
Mnamo saa sita ya jana nioliota ndoto mbili zenye kufanana zikipishana kama dakika45 tano hivi,naeleza kwa ufupi ndoto ya kwanza niliota nikiwa nimekaa kitini mbele ya mlango wa chumba changu chini ya ule mlango kulilua na uwazi kidogo nikaona mikono kama ya kitu ikitokeza chini hivi kama inataka kuingia ndani,nikafungua nitizame ni nini nikaona kitu kama kimtu hivi kidogo sana kifupi ila ni mithili ya mtu kamili kikimbia kilikua na rangi ya kijani...


nikajaribu kukifuata kwa nyuma kilipofika mlango wa kutokea nje maana ilikuwa ni kama kordo na mbele kuna mlango wa kwenda nje kikasimama nikaogopa na kurudi ndani mbio sikufaam kama niko ndotoni kufika ndani nikashtuka nikatahamaki sana sikuamini kama ilikua ndoto wakati nazubaazubaa kujiuliza ghafla nikajikuta tena nimelala nikaamua kutoka nje ilikuwa giza sana usiku...

kuna kimtu tena kifupi sura siikumbuki kikaja kinanidai kitabu hapo nikiwa tena ndotoni ila sijajua nazani real life,nikaingia ndani na kutoa kile kitabu na kuweza kumpatia kitabub kile kile kama nilikifaamu flani hivi,kile kimtu kikapoke na kuanza kunifunulia page kadhaa ikafikia page flani akakomea na kunionesha kwa dakika kadhaa sasa sikujielewa kama naota au ni kweli nikajitaidi kukalili pale kuliluwa na maandishi kadhaa ila nimesahu na mpangilio wa picha ambao nilipata kunakili picha moja tu nyingine nimesahau..picha yenywe ni hii hapa chini...
IMG_20190325_125303.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,862
Points
2,000

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,862 2,000
Mnamo saa sita ya jana nioliota ndoto mbili zenye kufanana zikipishana kama dakika45 tano hivi,naeleza kwa ufupi ndoto ya kwanza niliota nikiwa nimekaa kitini mbele ya mlango wa chumba changu chini ya ule mlango kulilua na uwazi kidogo nikaona mikono kama ya kitu ikitokeza chini hivi kama inataka kuingia ndani,nikafungua nitizame ni nini nikaona kitu kama kimtu hivi kidogo sana kifupi ila ni mithili ya mtu kamili kikimbia kilikua na rangi ya kijani...


nikajaribu kukifuata kwa nyuma kilipofika mlango wa kutokea nje maana ilikuwa ni kama kordo na mbele kuna mlango wa kwenda nje kikasimama nikaogopa na kurudi ndani mbio sikufaam kama niko ndotoni kufika ndani nikashtuka nikatahamaki sana sikuamini kama ilikua ndoto wakati nazubaazubaa kujiuliza ghafla nikajikuta tena nimelala nikaamua kutoka nje ilikuwa giza sana usiku...

kuna kimtu tena kifupi sura siikumbuki kikaja kinanidai kitabu hapo nikiwa tena ndotoni ila sijajua nazani real life,nikaingia ndani na kutoa kile kitabu na kuweza kumpatia kitabub kile kile kama nilikifaamu flani hivi,kile kimtu kikapoke na kuanza kunifunulia page kadhaa ikafikia page flani akakomea na kunionesha kwa dakika kadhaa sasa sikujielewa kama naota au ni kweli nikajitaidi kukalili pale kuliluwa na maandishi kadhaa ila nimesahu na mpangilio wa picha ambao nilipata kunakili picha moja tu nyingine nimesahau..picha yenywe ni hii hapa chini...View attachment 1053616

Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati unaota ulikuwa una njaa au umeshiba pomoni mkuu?

CC Zero IQ
 

davisoni

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2014
Messages
380
Points
500

davisoni

JF-Expert Member
Joined May 3, 2014
380 500
Mkuu Jana kinywaji ulikinunua Kwa bei ya punguzo au ya kawaida.
Isijekuwa ulikuwa unamuota makonda akikufungulia kinywaji bila kujijua
 

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,191
Points
2,000

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,191 2,000
Mbavu zangu!!! Watu tunaota mpaka tunafika mbinguni tunaulizwa maswali halafu tunarudishwa. Ukirudi unamuuliza mwezio hivi nilikuwa nimefariki?? Je, ungekuwa unaota nyoka kuanzia January mpaka Dec. si ungeenda kwa waganga? Wenzio yanatutokea ndo tunalala na Rosari na maji ya baraka.
 

Mtu fulani

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
507
Points
1,000

Mtu fulani

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
507 1,000
Hiyo ya kwanza ni chama tawala kinavyowarubuni watanganyika kwenye chaguzi, ulivyokifukuza na kukatia tamaa njiani inaonyesha tabia ya watanganyika kujifanya wanakichukia sana ilhali kila uchaguzi ukifika kinarudi tena( hapa inaungia ndoto ya pili), kitendo cha kumpa kitabu(maarifa) inaonesha ujinga ulivyo mtaji kwa wanasiasa so ulimkabidhi ufahamu. Hiyo picha ya mtu ni watz, mmea wa kijani ni wakulima ambao wamenyang'anywa elimu na kimtu cha kijani hivyo jikaze kuichagua tena mwakani maana hamna namna. Natania tu kisiasa

kote hakufai
 

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
6,055
Points
2,000

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
6,055 2,000
Mbavu zangu!!! Watu tunaota mpaka tunafika mbinguni tunaulizwa maswali halafu tunarudishwa. Ukirudi unamuuliza mwezio hivi nilikuwa nimefariki?? Je, ungekuwa unaota nyoka kuanzia January mpaka Dec. si ungeenda kwa waganga? Wenzio yanatutokea ndo tunalala na Rosari na maji ya baraka.
Rozari na maji vinazuia ubongo kufanya kazi wakati binadamu amelala au mimi ndio sijaelewa?
 

Forum statistics

Threads 1,343,297
Members 515,007
Posts 32,779,645
Top