Nilimuomba boss wangu aniongezee mshahara na hakufanya hivyo japo nilimfuata mara 3 ndani ya huu mwaka 2020

Ed Kawiche

JF-Expert Member
May 28, 2020
837
1,000
Maisha yanaenda kasi sana mara paah...huu mwaka ndiyo unaishia.

Turudi kwenye mada wakuu,
unajua hawa maboss wa kibongo ni vichomi sana! Unamuomba akuongeze mshahara kutokana na kazi unayofanya, kazi inaonekana si rahisi na hujawahi kuharibu kazi hata siku moja.

Anakujibu vizuri tu "ntakuongezea but raise is a raise."

Unasubiri kuona kama ataongeza... miezi inakata holaa! daah!!! Unaendelea kumfwata mara kadhaa na kumwandikia barua lakini majibu ni yaleyale na hakuna nyongeza hata senti!

Mkataba umeisha anataka nikasign tena really! huyu boss hakika ni kichaa.
 

Ed Kawiche

JF-Expert Member
May 28, 2020
837
1,000
Kaa kwenye kazi huku ukitafuta kazi nyingine yenye maslahi.....kuacha kazi kabisa nako ishu kwa hali ya sasa ilivyo..japo kama umejipanga na unauhakika usisaini tu huo mkataba tafuta kwingine kwenye maslahi zaidi
ushauri mzuri sana.
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
1,558
2,000
maisha yanaenda kasi sana mara paah...huu mwaka ndiyo unaishia.

turudi kwenye mada wakuu,
unajua hawa maboss wa kibongo ni vichomi sana! unamwomba akuongeze mshahara kutokana na kazi unayofanya, kazi inaonekana si rahisi na hujawahi kuharibu kazi hata siku moja.
anakujibu vizuri tu "ntakuongezea but raise is a raise."
unasubiri kuona kama ataongeza... miezi inakata holaa! daah!!! unaendelea kumfwata mara kadhaa na kumwandikia barua lakini majibu ni yaleyale na hakuna nyongeza hata senti!

mkataba umeisha anataka nikasign tena really! huyu boss hakika ni kichaa.
sasa boss wako anapata wapi hela wakati biashara zenyewe siku hizi zinapumilia mashine.Unachotafuta ni kufukuzwa kazi kwa sababu wako wenzako mtaani wako radhi hata kuja hapo kujitolea tuu.

Mabosi huwa hawapendi watu walalamishi kama wewe.Kupandisha mshahara ni kazi kubwa sana .Ndiyo maana hata Mh.Magufuli hiki ni moja ya kitu kimemshinda kwa kipindi chote toka awe raisi
 

Ed Kawiche

JF-Expert Member
May 28, 2020
837
1,000
sasa boss wako anapata wapi hela wakati biashara zenyewe siku hizi zinapumilia mashine.Unachotafuta ni kufukuzwa kazi kwa sababu wako wenzako mtaani wako radhi hata kuja hapo kujitolea tuu.

Mabosi huwa hawapendi watu walalamishi kama wewe.Kupandisha mshahara ni kazi kubwa sana .Ndiyo maana hata Mh.Magufuli hiki ni moja ya kitu kimemshinda kwa kipindi chote toka awe raisi
sijawahi mlalamikia boss kuhusu mshahara, ni wajibu na haki kuomba kuongezewa mshahara. na huwa anakubali lakini hatekelezi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom