Nilikuwa sijaamini mpaka nilipohakikishiwa na mtu wa karibu kwamba mfalme wa kisiwa cha hapo Guam analindwa na wanajeshi wa nchi tofauti


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,001
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,001 2,000
Nimesikitika sana sana sana,
Inamaana ukilindwa na wanajeshi wa nchi tofauti hapo hekaluni ndo wanaopigana vita ya uchumi utawashinda?

Nilimpuuza Dada mmoja anaishi anapokaa Mr ticha wa profesa Jay, aliposema kuna mfalme wa Guam analindwa na wanajeshi wa kanchi ka pembeni yake, nilimbishia ni kadhani ni kwakuwa yuko mlengo wa kushoto,

Lakin jana nimeamini kabisa na nimeshangaa sana

Nimeamini so kila habari ni ya kupuuza hata kama ni ya kipuuzi

Mungu awabariki watu wa Guam
 
M

Matawana

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
730
Points
250
M

Matawana

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
730 250
Jee huu uvumi ni kwel? Labda maana wenye majukumu hayo ktk kisiwa cha Guam sasa wamepewa kazi nyingine e.g. kukusanya na kulinda magodown ya mazao ya mbaazi, mpunga, kahawa na zao pendwa korosho, kufunga ma - bureau de change, kujenga kuta n.k
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,818
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,818 2,000
Acheni uchochezi na wivu, nchi yetu imepiga hatua sana mpaka wanajeshi wa nchi nyingine wanajikuta wanashindwa kujizuia mpaka wanaamua kuja kuomba ajira kwenye nchi yetu, hili ni jambo la kupigiwa mfano duniani kote. Hakuna nchi yoyote iliyoweza kuweka "vivutio vya wanajeshi" kama nchi yetu tukufu. Na hizi ni "juhudi" kubwa za raisi wetu mtukufu na sasa ni dhahiri shairi tunaenda kuishinda hii "vita ya kiuchumi".
Mmmmhhhh
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,491
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,491 2,000
Naungana na wewe,wale jamaa salute kwao walikuwa professional sana
..kuna waliotaka kutuaminisha kuwa waliomshambulia Mh.Lissu ni sawa na vibaka tu unaoweza kuwaokota mtaani.

..lakini ukisoma taarifa kuhusu majeraha ya Mh.Lissu unakuta kuwa mengi yako miguu kati ya goti, nyonga, na baadhi tumboni.

..sasa fikiria kama risasi hizo zingempata KICHWANI au KIFUANI tungekuwa tunazungumza habari gani leo hii? JE, mwili wa Mh.Lissu ungepatikana ukiwa ktk hali gani?
 
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
2,346
Points
2,000
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
2,346 2,000
Kwamaana hiyo, kila raisi anapoingia anakuja na mfumo wake wa ulinzi wa nchi? Ina maana usalama wote wa nchi upo mikononi mwa jiwe?
Sawa yeye ni amirijeshi mkuu. Kwahiyo akiamua asitoke hakuna atakayemtoa! Na kwasababu mfumo upo hivyo inamaana raisi wote waliopita waliondoka kwamazoea tu ila wangeamua wangekaa madarakani coz wao ndio final say! Hakuna chombo chochote kilichopo juu yake!
Ulivyoiweka haya kama kwa kukisia tu - chukulia kuwa kwa wakati huu tulionao, huko si kukisia tu; ni uhakika mtupu!
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
4,234
Points
2,000
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
4,234 2,000
K

Kwa akili za Mange kimavi Magu ni mhutu anayelindwa na watutsi,yaani kachemsha hata mtu asiyejua propaganda anajua mhutu na mtutsi hawaezi kuaminiana kwenye issue za ulinzi.
K

Kwa akili za Mange kimavi Magu ni mhutu anayelindwa na watutsi,yaani kachemsha hata mtu asiyejua propaganda anajua mhutu na mtutsi hawaezi kuaminiana kwenye issue za ulinzi.
Wahutu 85% wanawezaje kutawaliwa na 15% Tutsi..kama awajashirikiana..Kaburu SA anaweza kushinda uchaguzi????
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,130
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,130 2,000
Wahutu 85% wanawezaje kutawaliwa na 15% Tutsi..kama awajashirikiana..Kaburu SA anaweza kushinda uchaguzi????
Kwa kifupi walinzi wa rais wengi ni wa kanda ya ziwa,kama wasukuma na wakurya ni watutsi wa Tanzania nakubaliana na wewe.
 
K

Kindembwile

Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
48
Points
125
K

Kindembwile

Member
Joined Sep 18, 2018
48 125
Nimesikitika sana sana sana,
Inamaana ukilindwa na wanajeshi wa nchi tofauti hapo hekaluni ndo wanaopigana vita ya uchumi utawashinda?

Nilimpuuza Dada mmoja anaishi anapokaa Mr ticha wa profesa Jay, aliposema kuna mfalme wa Guam analindwa na wanajeshi wa kanchi ka pembeni yake, nilimbishia ni kadhani ni kwakuwa yuko mlengo wa kushoto,

Lakin jana nimeamini kabisa na nimeshangaa sana

Nimeamini so kila habari ni ya kupuuza hata kama ni ya kipuuzi

Mungu awabariki watu wa Guam
Kwahiyo hawaamini wanajeshi wake mpaka aazime walinzi kutoka nchi jirani?,
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,001
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,001 2,000
Jee huu uvumi ni kwel? Labda maana wenye majukumu hayo ktk kisiwa cha Guam sasa wamepewa kazi nyingine e.g. kukusanya na kulinda magodown ya mazao ya mbaazi, mpunga, kahawa na zao pendwa korosho, kufunga ma - bureau de change, kujenga kuta n.k
Kweli kabisa
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,330
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,330 2,000
Hivi wanajeshi husika wanaona ni sawa kabisa wageni kuwaingilia kwenye ngome yao?
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,129
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,129 2,000
Nimesikitika sana sana sana,
Inamaana ukilindwa na wanajeshi wa nchi tofauti hapo hekaluni ndo wanaopigana vita ya uchumi utawashinda?

Nilimpuuza Dada mmoja anaishi anapokaa Mr ticha wa profesa Jay, aliposema kuna mfalme wa Guam analindwa na wanajeshi wa kanchi ka pembeni yake, nilimbishia ni kadhani ni kwakuwa yuko mlengo wa kushoto,

Lakin jana nimeamini kabisa na nimeshangaa sana

Nimeamini so kila habari ni ya kupuuza hata kama ni ya kipuuzi

Mungu awabariki watu wa Guam
Mkuu nana wokovu unakunyemelea aisee
 

Forum statistics

Threads 1,295,452
Members 498,335
Posts 31,212,503
Top