Nilikuwa sahihi kuhama CHADEMA


O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Nilijiunga na CHADEMA mwaka 2011, kabla ya hapo nilikuwa mkereketwa tu wa chama. Mwaka 2013 baada ya kuona mwelekeo wa chama unaenda ndivyo sivyo, ilinilazimu kuhama chama. Kumbe dalili za mvua zilijionyesha ni kipi kinachoenda kutokea. Nashukuru nilipima hizo dalili, na leo hii inajidhihirisha kilichobashiriwa, kwani sasa haieleweki chama kinaelekea wapi. Kwa matukio ya hivi karibuni, inajionesha, baba sharubu, mama sharubu na mtoto sharubu.

Nawashsuri ndugu zangu kama bado mna nia ya kujenga upinzani wa kweli mkae chini, mjitafakari ni wapi mlijikwaa, muondoe kasoro zote. Bila upinzani madhubuti, hata serikali haitoweza ona wapi inakosea.

Tunawatakia mafanikio mema ya kuangalia mlipojikwaa

Nawasilisha
Mbunge mtarajiwa
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
Nilijiunga na chadema mwaka 2011, kabla ya hapo nilikuwa mkereketwa tu wa chama. Mwaka 2013 baada ya kuona mwelekeo wa chama unaenda ndivyo sivyo, ilinilazimu kuhama chama. Kumbe dalili za mvua zilijionyesha ni kipi kinachoenda kutokea. Nashukuru nilipima hizo dalili, na leo hii inajidhihirisha kilichobashiriwa, kwani sasa haieleweki chama kinaelekea wapi. Kwa matukio ya hivi karibuni, inajionesha, baba sharubu, mama sharubu na mtoto sharubu.

Nawashsuri ndugu zangu kama bado mna nia ya kujenga upinzani wa kweli mkae chini, mjitafakari ni wapi mlijikwaa, muondoe kasoro zote. Bila upinzani madhubuti, hata serikali haitoweza ona wapi inakosea.

Tunawatakia mafanikio mema ya kuangalia mlipojikwaa

Nawasilisha
Mbunge mtarajiwa
Nakupongeza mkuu

Tuna tatizo la msingi ambalo ili kuondokana nalo ni lazima kulikubali kwanza

CHADEMA ni chama chenye mrengo na sera sahihi za kuikomboa nchi hii katika umasikini wa kutupa

CCM imeshafeli na imethibitisha kufeli huko mara nyingi..na haiwezi tena kutusogeza mbele

Tuna tatizo la ndani la chama chetu la kuacha misingi...Kiongozi wetu Mbowe ametusaliti katika nia ya pamoja

Wewe umeamua kuondoka....wish you all the best...wengine tumebaki na tutabaki kukirudisha chama kwenye misingi
 
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,698
Likes
1,234
Points
280
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,698 1,234 280
Nilijiunga na chadema mwaka 2011, kabla ya hapo nilikuwa mkereketwa tu wa chama. Mwaka 2013 baada ya kuona mwelekeo wa chama unaenda ndivyo sivyo, ilinilazimu kuhama chama. Kumbe dalili za mvua zilijionyesha ni kipi kinachoenda kutokea. Nashukuru nilipima hizo dalili, na leo hii inajidhihirisha kilichobashiriwa, kwani sasa haieleweki chama kinaelekea wapi. Kwa matukio ya hivi karibuni, inajionesha, baba sharubu, mama sharubu na mtoto sharubu.

Nawashsuri ndugu zangu kama bado mna nia ya kujenga upinzani wa kweli mkae chini, mjitafakari ni wapi mlijikwaa, muondoe kasoro zote. Bila upinzani madhubuti, hata serikali haitoweza ona wapi inakosea.

Tunawatakia mafanikio mema ya kuangalia mlipojikwaa

Nawasilisha
Mbunge mtarajiwa
naona wewe ndio ueleweki siyo chadema
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,116
Likes
386
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,116 386 180
Duuu!!! Mkuu kusudio LA huu Uzi , naona ni kwaudhi watu .haya bwana
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,116
Likes
386
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,116 386 180
Duuu!!! Mkuu kusudio LA huu Uzi , naona ni kwaudhi watu .haya bwana
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,659
Likes
3,998
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,659 3,998 280
naona wewe ndio ueleweki siyo chadema
Mleda mada alikuwa mkereketwa wa CDM kindakindaki. Wewe ni nani mpaka umwambie hajjuelewi? Aliona mbalo sana kwa kweli
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,492
Likes
11,353
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,492 11,353 280
Nadhani hujui nguvu ya hesabu,
Sasa kama mtu unahama na hatuoni impact yoyotr si bora upige kimya.Jifunzeni kwa Sumaye alihama kimyakimya kwa vile hana madhara.Hao niliokutajia walikuwa na impact kwa wakati wao labda kama wewe ni Dr Slaa
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Ulihama ukiwa na haiba gani, maana bado unajiita Mbunge mtarajiwa ........
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,702
Likes
7,233
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,702 7,233 280
Nilijiunga na chadema mwaka 2011, kabla ya hapo nilikuwa mkereketwa tu wa chama. Mwaka 2013 baada ya kuona mwelekeo wa chama unaenda ndivyo sivyo, ilinilazimu kuhama chama. Kumbe dalili za mvua zilijionyesha ni kipi kinachoenda kutokea. Nashukuru nilipima hizo dalili, na leo hii inajidhihirisha kilichobashiriwa, kwani sasa haieleweki chama kinaelekea wapi. Kwa matukio ya hivi karibuni, inajionesha, baba sharubu, mama sharubu na mtoto sharubu.

Nawashsuri ndugu zangu kama bado mna nia ya kujenga upinzani wa kweli mkae chini, mjitafakari ni wapi mlijikwaa, muondoe kasoro zote. Bila upinzani madhubuti, hata serikali haitoweza ona wapi inakosea.

Tunawatakia mafanikio mema ya kuangalia mlipojikwaa

Nawasilisha
Mbunge mtarajiwa
umehamia chama gani?
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Ulihama ukiwa na haiba gani, maana bado unajiita Mbunge mtarajiwa ........
Nilitarajia kugombea ubunge 2015, kwa tiketi ya chadema, ila nilivyohama niliamua kupumzika kugombea hadi hapo baadae, ila nipo pamoja na chama changu.
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,198
Likes
729
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,198 729 280
Sina chama ila ili chama kiwe imara lazima watu waondoke na wengine waingie.Ni matumaini yangu mbele kutakuja kuwa na upinzani imara kwa wale wanaomini na siyo kwa wale wanaoamini upinzani kwa kumfuata mtu.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,458
Likes
17,681
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,458 17,681 280
Nakupongeza mkuu

Tuna tatizo la msingi ambalo ili kuondokana nalo ni lazima kulikubali kwanza

CHADEMA ni chama chenye mrengo na sera sahihi za kuikomboa nchi hii katika umasikini wa kutupa

CCM imeshafeli na imethibitisha kufeli huko mara nyingi..na haiwezi tena kutusogeza mbele

Tuna tatizo la ndani la chama chetu la kuacha misingi...Kiongozi wetu Mbowe ametusaliti katika nia ya pamoja

Wewe umeamua kuondoka....wish you all the best...wengine tumebaki na tutabaki kukirudisha chama kwenye misingi
Hapa Freeland umewakilisha mawazo yangu, Mbowe ndio kaleta bao la kujifunga, kwa hiyo Mbowe akae pembeni na hiyo gear yake ya angani. Sisi tunaikubali cdm na hatuwezi kuicha kwa ajili ya hayo mapandikizi ya ccm, tutahakikisha mapandikizi yanaondoka na huyo mshenga wao. Huyo aliyeondoka enzi hizo za 2013 huenda alikosa cheo, ila kwa sasa Mbowe alicheza karata mbovu kwa kutulisha wali wenye mawe. Hayo mapandikizi yanayopatiwa nafasi leo walikuwa nyumba ya jirani wakati sisi tunapigwa mabomu. Leo eti wanakaa hightable kutuelekeza namna ta kuendesha chama. Kabla ya haya mapandikizi ya kuharibu chama chetu, tulikuwa tukiongea serekali inatia akili na sio kuishia kutetea mapandikizi yenye madoa yaliyotoka nayo nyumba ya jirani.
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Hapa Freeland umewakilisha mawazo yangu, Mbowe ndio kaleta bao la kujifunga, kwa hiyo Mbowe akae pembeni na hiyo gear yake ya angani. Sisi tunaikubali cdm na hatuwezi kuicha kwa ajili ya hayo mapandikizi ya ccm, tutahakikisha mapandikizi yanaondoka na huyo mshenga wao. Huyo aliyeondoka enzi hizo za 2013 huenda alikosa cheo, ila kwa sasa Mbowe alicheza karata mbovu kwa kutulisha wali wenye mawe. Hayo mapandikizi yanayopatiwa nafasi leo walikuwa nyumba ya jirani wakati sisi tunapigwa mabomu. Leo eti wanakaa hightable kutuelekeza namna ta kuendesha chama. Kabla ya haya mapandikizi ya kuharibu chama chetu, tulikuwa tukiongea serekali inatia akili na sio kuishia kutetea mapandikizi yenye madoa yaliyotoka nayo nyumba ya jirani.
Mkuu siasa haitaki hasira.
 

Forum statistics

Threads 1,235,748
Members 474,742
Posts 29,233,696