Nilikuwa nasikiaga wanawake wembamba wakorofi nikawa nabishia

Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
253
Points
250
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2019
253 250
Yamenipata buana, nilikuwa nasikiaga wanawake wembamba wakorofi nikawa nabishia aseee.

Daaah hawa viumbe wanajeuri na mdomo mchafu kinoma ili hali vinakuchochea kukazaba makofi. Nimekaa nimefikiria nikiendelea kudate hawa viumbe wa namna hii jela itakuwa iko wazi kuningojea.

Mpaka sasa nimejifunza kitu, Moja ya kitu niliyofanya ya kudate demu mwembamba lilikuwa kosa kubwa sana. Havina tako, kakiwapo basi kanakuwepo basi kakijitako saizi ya ugali wa hotelini.

Sirudii tena kudate vimbau mbau, naweza kwenda jela bure.

Ngoja nitulie nitafute vibonge wangu niliowazoea. Kama we ni demu kibonge na uko fresh(Una mzigo) ni PM alfu tuyajenge.

Nawatakieni Alhamis njema
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
10,309
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
10,309 2,000
Hapa ndio ule msemo wa 'Sizitaki mbichi hizi' unaingia
 
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
253
Points
250
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2019
253 250
Hata mie naona, wacha nisubirie zamu yangu ya kupata mtoto chibonge kiasi.. Hawa viumbe, kama una hasira za haraka, hutachelewa kwenda kutumikia kifungo cha maisha
Hahahaaa!!

Dunia imejibalance Mkuu. Ushindwe wewe tuu kukaa kwenye mzani
 
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
223
Points
250
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2019
223 250
Wewe tu labda umekutana na mkosi, Lakini hawana shida kihivyoo pole mkuu
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
7,377
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
7,377 2,000
Tafuta walionona,ndio wenye ladha hawa wengine ni sawa na kupigana na chuma
 
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
2,467
Points
2,000
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
2,467 2,000
Huenda wewe ndiyo chanzo.
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,781
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,781 2,000
Yamenipata buana, nilikuwa nasikiaga wanawake wembamba wakorofi nikawa nabishia aseee.

Daaah hawa viumbe wanajeuri na mdomo mchafu kinoma ili hali vinakuchochea kukazaba makofi. Nimekaa nimefikiria nikiendelea kudate hawa viumbe wa namna hii jela itakuwa iko wazi kuningojea.

Mpaka sasa nimejifunza kitu, Moja ya kitu niliyofanya ya kudate demu mwembamba lilikuwa kosa kubwa sana. Havina tako, kakiwapo basi kanakuwepo basi kakijitako saizi ya ugali wa hotelini.

Sirudii tena kudate vimbau mbau, naweza kwenda jela bure.

Ngoja nitulie nitafute vibonge wangu niliowazoea. Kama we ni demu kibonge na uko fresh(Una mzigo) ni PM alfu tuyajenge.

Nawatakieni Alhamis njema
Swala la mtu kuwa mkorofi halitokani na umbo, kimo, au sura. Ukorofi kama zilivyo tabia nyingine ni tabia ambayo mtu anaweza kuzaliwa nayo (kurithi kutoka kwa wazazi au ndugu wa ukoo wanaomzunguka) lakini pia tabia hiyo mtu anaweza kuwa nayo kutokana na malezi aliyolelewa/aliyokulia.

Kutokana na maelezo haya niliyoyatoa; kwa mtizamo wangu si sahihi kusema kuwa wanawake wembamba ni wakorofi.
 
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
253
Points
250
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2019
253 250
Ahsanteee kwa kushiriki boss
Swala la mtu kuwa mkorofi halitokani na umbo, kimo, au sura. Ukorofi kama zilivyo tabia nyingine ni tabia ambayo mtu anaweza kuzaliwa nayo (kurithi kutoka kwa wazazi au ndugu wa ukoo wanaomzunguka) lakini pia tabia hiyo mtu anaweza kuwa nayo kutokana na malezi aliyolelewa/aliyokulia.

Kutokana na maelezo haya niliyoyatoa; kwa mtizamo wangu si sahihi kusema kuwa wanawake wembamba ni wakorofi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,552
Top