Nilikuwa nachomekea tu


O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Muda si mrefu, mheshimiwa anaenda kukabidhiwa chama. Hili tukio nalisubiria kwa hamu sana, maana nina imani chama kitaanza safari mpya ya kufikia malengo yake tuliyojiwekea. Tukumbuke kuna msemo unasema kidole kimoja hakivunji chawa, ila baada ya kuwa viwili, chawa watavunjwa vunjwa. Kama mh. alivyoanza kuwa na imani na vijana kwenye uongozi wa kitaifa, basi na huku kwenye chama, aendelee na msimamo huo. Mheshimiwa tupe nafasi vijana kwenye chama utakapokuwa mwenyekiti tuzidi kukufanyia kazi bora za kutukuka. Nilikuwa nachomekea tu.


Kijana mpenda maendeleo
Kutoka SAME
 

Forum statistics

Threads 1,238,850
Members 476,196
Posts 29,333,996