Nilikua nasikia tu kwa watu leo nimeamini kwamba wanawake sio wa kuwaamini


Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
7,031
Likes
9,373
Points
280
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
7,031 9,373 280
Yeah sema ndiyo hivyo la kuvunda halina ubani
Inawezekana pia ilikuwa ni fursa kwako kama ungetuliza akili.
Huenda alikuwa anataka kuona reaction yako na userious wako ili afanye maamuzi juu yako
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Sasa kama wanawake ni mashetani, na mtoto wa shetani si ni shetani?

Habari za mchana shetani mwenzetu.
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,468
Likes
4,109
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,468 4,109 280
Na hyo picha yako hapo ndo kama unanicheka mim vile......hahahaa......huwezi kuelewa haya maswala mkuu
Sasa kama wanawake ni mashetani, na mtoto wa shetani si ni shetani?

Habari za mchana shetani mwenzetu.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Hahahaaaa!! Sasa shetani baada ya hili unachukua uamuzi gani? Kama vipi si unaenda tu ahera kukutana na malaika. Au bado upo upo?
Na hyo picha yako hapo ndo kama unanicheka mim vile......hahahaa......huwezi kuelewa haya maswala mkuu
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
535
Likes
430
Points
80
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
535 430 80
Pole mkuu kwa yaliyokukuta,tambua kuanzia leo mwanamke si nduguyo wala si mtu wa kumuamini kwa 100%,ni wako ukiwa nae tu
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,160
Likes
24,762
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,160 24,762 280
Mwenza na wewe ni shetani?
Akuuu! Shetani ni huyo huyo mleta mada.
Mie ni binadamu tena niliyeumbwa kwa mfano wa Mungu!

Nimecheka alivyosema eti avatar yako ni kama unamcheka yeye
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,122
Likes
8,309
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,122 8,309 280
Thats right. Japokuwa si kwa wote. Ukibahatika kumpata alie serious yes.. lakin kama ni hawa hawa just Muangalie tu. Wakifanya decision za kijinga just chill... nenda zako. Huwa wanapataga akili age ikigonga 30 halaf zile zunguka zao hazijawafikisha kokote.
Kila siku huwa nawaambia hamnielewi

"Mpende kiasi,mtunze, mheshimu na umpe show za maana na mpe pesa kiasi cha uwezo wako ila tu USIMUAMINI"

Hii itakupunguzia maumivu na utakuwa na maamuzi sahihi ukigundua ushenzi wake.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Hii avatar nilikoment kwenye uzi wa msiba nikaambiwa watu wana majonzi mimi nacheka
Akuuu! Shetani ni huyo huyo mleta mada.
Mie ni binadamu tena niliyeumbwa kwa mfano wa Mungu!

Nimecheka alivyosema eti avatar yako ni kama unamcheka yeye
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,160
Likes
24,762
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,160 24,762 280
Hii avatar nilikoment kwenye uzi wa msiba nikaambiwa watu wana majonzi mimi nacheka
Kiukweli mimi mwenyewe sometimes huwa inanichanganya
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,122
Likes
8,309
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,122 8,309 280
Man nikwambie jambo moja tu. I know huu ninwakati mgumu kwako. But one thing is chill and control yourself. Usimtafute, futa number na kila kitu mlichoshea.
wanawake wa design hii huwa wana maamuzi ya haraka haraka bila kuangalia side effect.
Huyu muache, ila nakuhakikishia brother atarudi. Atarudi tena akilia sana yaani. Kwa uzoefu wangu nilishawahi kukutwa na tukio kama lako. Demu out of no where anakutema bila sababu.
hakukupenda mwanzoni ila ali act, na nafurah amaekuacha maana amefungua njia ww kupata mkali zaid yake. Just chill atakuja.
For now focus on your life kwanza.
Kabisa........kama pombe tu au kucheza pool
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,122
Likes
8,309
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,122 8,309 280
What kind of evidence unataka? Hata kama ni hutani huo si utani wa kumwambia mwenzio.. hakunaga utani mbaya kama huo. Otherwise angemtafuta kwa muda wake the amwambie kuwa alikuwa anatania.
Wewe umejuaje Kama kweli alikuwa namaanisha??. Meseji tu ndiyo unapaniki hivyo?? Je ungemfumania??

Nadhani sasa hivi ungekuwa UKONGA
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,577
Likes
5,247
Points
280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,577 5,247 280
Sasa umeshetaniwa na mmoja iweje useme wanawake wote mashetani mkuu
 
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
441
Likes
450
Points
80
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
441 450 80
Kwa mda mrefu sana nilikua nasikia sikia tu baadhi ya wanaume wenzangu wakizungumza,,, nilikua nabisha sana mpka wengine mabishano yetu yalikua yanaleta mizozo ya kushikana mashati kutaka hata kupigana.

Yote ilikua ni kuhakikisha nawetetea sana hawa viumbe wa Mungu.

Lakini leo nimejionea na nimeamini kabisa.

Kwamba....

WANAWAKE NI MASHETANI,,,,,,,AND DONT TRUST THEM ANY MORE.,,,,,,,,NI AFADHALI NIKAAMUA KUWAGEUZA KANA CHOMBO CHA STAREHE KWANGU LAKINI SIO KUWACHUKULIA KAMA BINADAMU WENZANGU NA KUWAAMINI......

Not anymore.

Msiniulize nin kimenikuta ila eleweni tu hivo.

UPDATE.....

Wengi mmehitaji nieleze ilikuaje nisiwaache mna hang hang tu.....sasa ngoja nimalizie tu dukuduku lote .

From no where tu .........nilikua naumwa sana week iliopita as usual tukawa tunawasiliana sana na mapole plus maugua pole ya kutosha tu kaka......na tangu siku za nyuma tunawasiliana na kufanya mambo yote kama mtu na mpenz wake aisee......yani kwa kifupi physically tulikua tunapendana sana na kwa upandw wake nilimpenda mpka moyoni mwangu alikaa.

Sasa mim kwakuwa homa ilikua imenikamata sana basi hata simu nilikua nashindwa kushika ila ikitokea meseji au kupigiwa najitahidi napoke.

Sasa zikapita kama week na siku kadhaa hvi hajanitafuta. Sikuona tatizo sana mana as a normal human being kuwa bize na maswala yake mbali mbali kunakuepo....

Basi mi mpka nimepata nafuu kabisa na leo nimetoka hospital kupima na kucheki afya nimekuta kama nilivo fit physically basi hata ndani ya mwili maralia hakuna.

Sasa nikaona ngoja nimcheki mupemzi wa mtima wangu bhana....
Nikapiga simu akapokea but akawa anajibu na kuongea as if anajilazmisha tu lkn hataki kuongea......ghafla akakata na simu kana kwamba kapiga yeye.

Nkajisemea kimoyomoyo "" Huyu vp tena""

Nikamtext "" vp kwema, mbona unakata simu hata sijamaliza kuongea lengo langu la kukupigi"" kulikoni,, unaumwa au kuna shida yoyote""

Jibu nililipata baada ya hapo,,,,,nilikua nimeshika mlango wa bafuni mpka nikataka kuanguka.

Alijibu hivu.

""Usinitumie tena meseji nipo na Mume wangu usije ukaniharibia""

Sijamjibu kitu mpka dakika hii,,,,, na hapa nivoleta huu uzi hapa na kujadili kdogo na nyie wadau wangu naona ghafla duku la moyoni limepungua na nimejikuta kurelax kabisa

Hapo sijamkosea wala hatujakoseana kitu........kama ni ubahili kwake nilikua sina yani mapenzi yalikua fresh tu.

Na hio ni leo kanifanyia hivo.

Sasa nikisema huo ni USHETANI nani atanipinga hapa wakui.
Ndio ukue sasa utafute pesa achana na ngachuri muamini MUNGU tuu.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,337
Likes
11,930
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,337 11,930 280
Kutendwa atendwe mwanaume dunia nzima itajua, ila akitenda mwanaume (akitendwa mwanamke) aahh yeye ni kidume cha mbeguu na mwanamke ni mvumilivu atulie tuu na mwenzie apate utamu.

Siku hizi kuna msemo wa pambana na hali yako, na kitu kikikupata saa nyingine usitake kujua sana sababu ya hiki kitu kutrokea. Endfelea mbele ukikutana na kitu kingine maisha yanaendelea kama kawaida.

Ilinisumbua sana hii kitu wakati niko mschana, ila tangu niwe mtu mzima, nikiwa nae uso kwa uso mahaba mia mia, na akiwa na wengine mie hata hainisumbui maana anapambana na hali yake ila akirudi kwangu kwa raha zetuuu.

Kama hukuwahi kumdanganya chochote kwenye maisha yako basi pole ila kama nawewe ulishawahi kukosea au kumdanganya vumilia tuu, jikaze piga ukunga hasira na maumivu yaishe kisha maisha yaendelee.

Kasie Motomoto.
 

Forum statistics

Threads 1,238,954
Members 476,289
Posts 29,337,891