Nilikamatwa na Polisi na kufichwa Kituo kilichopo Dar kwa siku tatu bila kula nikipewa vitisho

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
13,302
2,000
Aliwekwa kimichongo kwa sababu ya visasi/madai, mbona stori yake ipo wazi kabisa...
kwa hiyo amesamehe hayo manyanyaso ya hicho kituo na huyo Tarura ili asichafue kazi yake ya Contractor. km sio C HAI aende mbele Ikulu ipo wazi hata Wizarani
ngoja nimshauri maana story ni Dodoma, Dar Kigoma
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
60,630
2,000
kwa hiyo amesamehe hayo manyanyaso ya hicho kituo na huyo Tarura ili asichafue kazi yake ya Contractor. km sio C HAI aende mbele Ikulu ipo wazi hata Wizarani
ngoja nimshauri maana story ni Dodoma, Dar Kigoma

Ndio maana tunamkomalia amalize alichotaka kueleza...
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
13,302
2,000
Acha ujinga Mimi ni mtu mzima najitambua siwezi kukaa kutunga uongo ili nifaidike Nini?
Kituo chochote cha Polisi Askari wote si wabaya, wasingekunyima mawasiliano. Mpaka leo upo kimya na rushwa imekwama kwanini usipande ngazi, Leo Makamu wa Rais kalilaumu Jeshi la POLISI kwanini usibishe hodi huko kuliko humu JF huyo jamaa wa Tarura sio Mungu ukimuacha atakurudia tu
 

sengobad

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
5,157
2,000
Acha ujinga Mimi ni mtu mzima najitambua siwezi kukaa kutunga uongo ili nifaidike Nini?
Ulifanya kazi gani huko Tarura na ilikuwaje mpaka huyo mtesi wako aanze kukudai hiyo pesa? mlikuwa na makubaliano yoyote?
 

MR KUO

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
1,879
2,000
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
Ndo maana huku mtaani Kama mwanaume ni Muhimu kuwa na mazoezi ya ngumi,mateke au hata Kung Fu ama karate halafu kuwa na roho ya kujitetea hata ikilazimu kumvunja adui shingo.
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
4,243
2,000
Ulifanya kazi gani huko Tarura na ilikuwaje mpaka huyo mtesi wako aanze kukudai hiyo pesa? mlikuwa na makubaliano yoyote?
Mambo ya 10%.
Kwa kifupi huyu mleta Mada ni tapeli. Kazi ya ujenzi wa barabara ya Milioni 400 Bwana TARURA alimpa tenda ya Milioni 450 kwa masharti milioni 20 azirudishe kwa Meneja huko Kigoma.
Sasa Mapesa yalipoingia kwenye akaunti akaleta Ujanja wa kumuona yule Bw.TARURA wa Kigoma kwamba ni falla tu na kukimbilia na mzigo wote Dar. Sasa hakujua yule TARURA naye mtoto wa Mjini. Akamtengenezea mtego huko huko Dar ubaya ubaya tu.
Kwa kifupi wewe mleta mada na huyo mTARURA wote ni WAHUJUMU UCHUMI kesi inawahusu.
Lkn pia wewe MKANDARASI umemkuta huyo TARURA boya, kwa utapeli wako huu wa Kijinga utakuja kuuliwa Familia yako yoteee, unaelekea pabaya sana maaaana Utapeli uliofanya wa Kizamani sana na hapa unatafuta kuhurumiwa na wasiojua michezo yenu.
Napata picha ndio maaana unaelekea kufiliska maaaana uliendekeza Michongo.
 

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
9,103
2,000
Pole sana, jeshi la polisi nchini kwetu linaonea sana raia, hakuna haki kabisa.
Mbaya sana kuna hapo Airport mi siwasahau,wanajifanya usalama wa taifa kuna mmoja namkumbuka anaitwa mujwambusi iko siku yake.
Huyo na kijana mwingine, na mwanadada walinitesa bila kosa.
Wakachukua hela euro 500+
Wakisingizia nimekuja na unga.
Hao watu wamefanya nichukie hiyo nchi kupitiliza.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
51,310
2,000
Kwanini unaficha uonevu na unyama kama huu. Inatakiwa useme una utaje kila baya walilokufanyia ili hao watu wajulikane. Wanakuingiza selo bila kuandikishwa mapokezi. Kiongozi ww una tatizo sana. Ushahidi unao huyo jamaa wa TARURA hao walitaka kukuua.
Akisema una uhakika gani atatoboa? Kama waliweza kumdaka kama mwewe anavyonyakua vifaranga usalama wake utakuwaje akiwa kasharopoka maana kuna watu itawagharimu lazma watampiga bomba tu apotee mazima. Nani anataka kuiacha familia yake kizembe?
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
51,310
2,000
Mambo ya 10%.
Kwa kifupi huyu mleta Mada ni tapeli. Kazi ya ujenzi wa barabara ya Milioni 400 Bwana TARURA alimpa tenda ya Milioni 450 kwa masharti milioni 20 azirudishe kwa Meneja huko Kigoma.
Sasa Mapesa yalipoingia kwenye akaunti akaleta Ujanja wa kumuona yule Bw.TARURA wa Kigoma kwamba ni falla tu na kukimbilia na mzigo wote Dar. Sasa hakujua yule TARURA naye mtoto wa Mjini. Akamtengenezea mtego huko huko Dar ubaya ubaya tu.
Kwa kifupi wewe mleta mada na huyo mTARURA wote ni WAHUJUMU UCHUMI kesi inawahusu.
Lkn pia wewe MKANDARASI umemkuta huyo TARURA boya, kwa utapeli wako huu wa Kijinga utakuja kuuliwa Familia yako yoteee, unaelekea pabaya sana maaaana Utapeli uliofanya wa Kizamani sana na hapa unatafuta kuhurumiwa na wasiojua michezo yenu.
Napata picha ndio maaana unaelekea kufiliska maaaana uliendekeza Michongo.
Analeta tabia zake za uchagani kutaka kumrusha hela Ngosha😂 lazma kiumane tu! We umepewa deal terms ziko wazi mmegee jamaa kipande chake maisha yaende.
Hela umeingiziwa kwenye account toa 10% mpe mwamba unaanza kuleta utoto tena.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
51,310
2,000
Ila hicho kisa alicho andika jamaa kama ni kweli halafu initokee mimi, hao polisi na huyo mtu waniue. Nikitoka mzima watajua WW1 na hata WW2 ilikuwa vita ya kitoto.

Nasema labda waniue, wakiniacha salama hakuna cha nani wala nani ilimradi wote ni binadamu na tunakanyaga ardhi.

Kama ni kweli polisi waache hiyo mambo mara moja.
Watakuua tu kwani unadhani hata ni risasi nyingi zinahitajika? 1 bullet on your forehead unaenda deki inabaki story.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
51,310
2,000
Unajua kuna watu wakilipwa wakakuweka kwenye mazingira ukabananishwa kitakachokuokoa ni counter offer la si vyo unafanywa tu mbona, tena kama ww unajiona mwanaume ndo wanakuacha urushe rushe vingumi vyako ili ulegee. Ukitoka hapo ukiamua kujiua sawa ila ndo tayari. Usijiingize kwenye vita na MAFIA. Huyu itakuwa kawazulumu wahuni ndo maana story ipo nusu nusu.
Jamaa alitaka kuwarusha hela wahuni sema wakamuonesha kuwa wao ni watabe zaidi😅 unamrusha mtu hela mliokubaliana na kumpa kauli za kejeli eti fanya lolote unaloweza au nenda popote na kIsha kum block halafu unajiona mwamba!

Kuna watu wamenyongolota vibaya mno sio kupinda tu.
 

Kashaija72

JF-Expert Member
May 18, 2020
1,736
2,000
Hivi nyie polisi huwa hamsimuliani yanayowakuta? Sio kila mtu ni wa kuonewa.

Kuna kisa cha polisi kukamata gari la samaki wa mtu mmoja wa kanda ya ziwa hadi wakaoza....waliokamata nao walianza kuumuka wakiwa hai.

Tenda wema na tafuta mali kwa haki sio dhuluma. Hata usipofanyiwa kisasi, karma ipo na inatenda.
Kuna mkuu wa kituo kimoja alikamata ng'ombe wa Mzee na kuwauza. Kufupisha story, ilibiidi familia ya mkuu wa kituo Pamoja na wazee wa heshima waombe samahani na kulipia faini kwa mwenye ng'ombe. Hii ni baada ya mkuu kupatwa na ugonjwa usiojulikana na Hauna dawa Wala kinga na Mara kadhaa kujikuta analala kwenye nyumba yake lakini anaamkia porini. Hii Dunia Pana Sana.
 

JABALI LA KARNE

JF-Expert Member
Apr 19, 2021
3,109
2,000
Jamaa alitaka kuwarusha hela wahuni sema wakamuonesha kuwa wao ni watabe zaidi😅 unamrusha mtu hela mliokubaliana na kumpa kauli za kejeli eti fanya lolote unaloweza au nenda popote na kIsha kum block halafu unajiona mwamba!

Kuna watu wamenyongolota vibaya mno sio kupinda tu.
Yaani hadithi yake ilivyo lazima ndicho alichofanya😀😀.
 

Somi

JF-Expert Member
Feb 7, 2009
2,160
2,000
Pole Sana ilikuwa lini haya yalifanyika?
Kwani huyo jamaa wa tarura mulifanya makubaliano yoyote akakusaidia ukakataa kutimiza makubaliano ?
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
51,310
2,000
Mkuu ulishawahi kuona mwanaume anavyolazimishwa kulawitiwa?

Kwanza unalegezwa mwili wako wote kwa kipigo kabla ya kulawitiwa.,

Unapokuwa nyuma ya keyboard unakuwa mwamba Sana kwa maneno ya kishujaa zaidi ya msolopaganzi.

Ila ukiwekwa Kati na jamaa wanaojuwa kazi zao utavua suruali mwenyewe.
Otatamani uliwe ili yaishe.

Hivi ukivuliwa nguo zote na kufungwa kamba kwa style ya popo kanyea mbingu ,,huwezi kufirwa?

Omba yasikukute mkuu..
Watu wanaropoka kishujaa tu nyuma ya keyboard ila kimsingi ukitiwa kwenye 18 za wahuni unachezea kichapo. Utapambana kurusha vigumi kadhaa ila lazma pumzi ikate wahuni wanakunyoosha kilaini tu! Unakula vitasa mpaka unaona duble duble then watu wanaishi na unyolo wako safi tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom