Nilikamatwa na Polisi na kufichwa Kituo kilichopo Dar kwa siku tatu bila kula nikipewa vitisho

fazam

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,746
2,000
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakweπŸ˜‚πŸ˜‚. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
anyway tuanzie hapa mkuu...ushawahi kuwekwa mahabusu au kukamatwa na askari......
 

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
7,058
2,000
Kiongozi pamoja na kuwa tuna mapolisi wasiokuwa na maadili lakini hakuna vitendo hivyo kwenye vituo vya Polisi.

Hata magerezani wanaolawitiwa ni kwa hiyari yao wala si kwa kulazimishwa au kuwekwa mtu kati na kufanyiwa kinguvu, si kweli na hakuna kitu kama hicho.
Kwa nini unabisha?
Halijakukuta
Tupo na ushuhuda
Yapo yanatendeka
Mahabusu Magereza ni zaidi ya jehanamu duniani kote
Swala la ulawiti lipo sio hiyari ya mtu
Mleta mada ameeleza lililomkuta wewe upo hapa kumpangia lililomkuta na ambaoo halikumkuta
Mshukuru Mungu wewe halijakukuta
Kuweni na huruma

Ni vizuri kuweka wazi Ufanyike mchakato wa kupunguza ukatili huu magerezani na mahabusu
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,911
2,000
"Nilikaa lockup na vibaka hao (niliponea chupu kubakwa na nikawaahidi kuwapa hela ndio wakaniacha kidogo wanishughulikie, Polisi wao hawana muda)" πŸ§πŸ§πŸ§πŸ§πŸ§πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ‘ŠπŸ‘ŠπŸ‘ŠπŸ‘ŠπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΏβ€β™‚οΈ
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,911
2,000
"Aliniuliza una milioni 20 kwenye gari nikuachie au niruhusu ushughulikiwe na hao vibaka, niliumia sana nilitamani geti lifunguliwe nimrukie nimtafune hata meno na aliniambia hivyo mbele ya Polisi."
πŸ™ŠπŸ™ŠπŸ™ŠπŸ™ŠπŸ™ŠπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ˜²πŸ˜²πŸ˜²πŸ˜³πŸ˜³πŸ˜³πŸ˜³πŸ˜³πŸ˜³πŸ˜’πŸ˜’πŸ˜’πŸ˜₯
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
45,022
2,000
Mkuu usitetee kitu usichokujua , yupo dogo walimbinua kbs uzuri waliwekwa selo watatu so wenzie walistuka wakamsaidia , hayo mambo yapo na sio kila mtu anafanyiwa ila huangalia na mtu mwenyew alivyo kama wanammudu
Amini nakuambia, wewe umehadithiwa tu story za vijiweni.
Ushoga unaanziaga selo
Ushoga unaanza nao mwenyewe kisirisiri mtaani, gerezani unakwenda kuuhalalisha tu na kusingizia jela, hakuna mtu anayelawitiwa kilazima magerezani.
Mie mwenyewe nimemshangaa sana mleta mada.... Eti anasema kabisa kanusurika KUFIRWA baada ya kuwaahidi pesa

Yani daaah kmmk unaanzaje kuniambia hizo habari then nianze kukubembeleza eti USINIFIRE nitakupa pesa. Yani ikawa kama biashara wanapatana.

Mie kesi ingebadilika humo ndani nasema, ningeua mtu kama sio watu
Huyo analeta story, kinachowezakufanyika ni uporaji wa vitu vyako vya thamani ulivyonavyo lakini siyo mambo hayo si kweli.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
45,022
2,000
Kwa nini unabisha?
Halijakukuta
Tupo na ushuhuda
Yapo yanatendeka
Mahabusu Magereza ni zaidi ya jehanamu duniani kote
Swala la ulawiti lipo sio hiyari ya mtu
Mleta mada ameeleza lililomkuta wewe upo hapa kumpangia lililomkuta na ambaoo halikumkuta
Mshukuru Mungu wewe halijakukuta
Kuweni na huruma

Ni vizuri kuweka wazi Ufanyike mchakato wa kupunguza ukatili huu magerezani na mahabusu
Nabisha kwa sababu si kweli,

Mambo yasiwe mengi, una ushahidi ni gereza gani umeshuhudia au kuna ushuhuda wa mahabusu kuliwa tako kwa lazima?

Unawajuwa KM? Umewahi kusikia show show ukiacha ile ya Papaa Mobimba ya Koffi? Unazijuwa ndonga?

Anayefilwa jela ni msenge tangu mtaani kwake alikosa tu jukwaa la kutolea tako.

Unadhani mambo yangekuwa kama tunavyotaka kuaminishwa mtu kama Ole Sabaya ingekuwaje?

Ila ukweli usiopingwa wala kubishaniwa ni kweli mahabusu zote za Polisi na magereza ni sehemu za hovyo pasipostahili binadamu kufika huko.

Ukiweza kumaliza vimeo vyako bila kufikishana Polisi nashauri watu wafuate option hiyo, lakini iwe na fair play tu.
 

HesabuKali

JF-Expert Member
Jan 4, 2016
2,289
2,000
Kuna muda ukiona watu ni vichaa au wanaugua magonjwa ya ajabu basi ujue kuna kitu.
Yaani unifanyie ukatili huo nitoke nikuache??? Hata Mungu atanilaumu, malipo lazima tulipane hapahapa duniani huko kwa Mungu ni hesabu tu. Kisasi chake anaweza kukiamua Yesu kama atawahi kurudi.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
9,537
2,000
Sitaandika yote kuficha kujulikana Kwasababu za usalama wangu na sitataja Kituo (mojawapo ya vituo vya police DSM) Kwasababu walio nifanyia hayo mateso, wapo na wanaendelea na utumishi wao kuumiza wa Tanzania.

Sitosahau mwaka 2021 mwezi March nilipokea simu ya mtu aliyejitambulisha kuwa ni mpemba ana kazi ya Ujenzi wa ghorofa nane anahitaji kuonana na mimi ili kunipa Sub-contract Kwasababu main contract wanatumia kampuni ya nje, tuliahidiana kukutana kesho yake DSM.

Siku ya pili saa 3:15 nilifika sehemu tuliyoahidiana, kukutana.
Nilikutana na watu wawili walijitambulisha kwangu kuwa mmoja ni Askari Polisi kutoka DODOMA amepata maelekezo kwa mkuu wa police Dodoma kuja kunikamata na mwingine (Bonge la mtu) alijitambulisha kuwa ni Afisa wa Mkubwa wa Usalama wa Taifa KUTOKA MAKAO MAKUU DODOMA kwa hiyo nipo chini ya ulinzi nisifurukute chochote la sivyo watanifumua ubongo na risasi.

Niliuliza kosa langu sikuambiwa ilikuwa ni vitisho tu niliomba vitambulisho wakanitisha wao ni maalumu hawana vitambulisho.

Walinipeleka mojawapo ya kituo cha Polisi kilicho karibu ambacho wengi wanaoshikiliwa katika hicho kituo wengi ni vibaka.

Nilikabidhiwa kwa mpelelezi akaniandika jina na kunisweka lockup bila hata kupokelewa mapokezi na nikaambiwa kuna mtu atanifuata ndiye ataniambia kosa langu.

Nilikaa lockup na vibaka hao (niliponea chupu kubakwa na nikawaahidi kuwapa hela ndio wakaniacha kidogo wanishughulikie, Polisi wao hawana muda)

Nilishinda njaa, mchana ulikwisha kiza kilianza na nilianza kuhisi, njaa Kali kila nilipoomba Askari vijana wanaoleta chakula cha wafungwa kuwa naomba kuongea nao walinitisha kunivunja vunja na kuniambia niangalie vibaka wenzangu walivyo vunjwa vunjwa. Nilijitahidi kuwaambia kuwa sijui kosa langu niliambua matusi na vitisho.

Usiku mwingi (sijui saa ngapi) kukadiria Kama saa 7. Niliitwa Mara moja sogea huku cha kunishangaza alikuwa ni polisi akiambatana na mtu ambaye ni (Achtect) MFANYAKAZI WA TARURA ambaye tumewahi kuwa na UGOMVI kwa kutompa RUSHWA aliyoniomba tangu 2019.

Nilimuuliza hivi Sheikh wewe ndiye umefanya mchongo wote huu kunitesa hivi akacheka kwa dharau na kuniambia hiyo hela (RUSHWA) umeshindwa kulipa, milioni Saba sasa utalipa milioni 20 la sivyo hao vibaka watakubaka humo.

Aliniuliza una milioni 20 kwenye gari nikuachie au niruhusu ushughulikiwe na hao vibaka, niliumia sana nilitamani geti lifunguliwe nimrukie nimtafune hata meno na aliniambia hivyo mbele ya Polisi.

Alinitisha atanisafirisha katika buti na kunipeleka Kigoma kituo chake cha kazi kama sina hela atanitupa ziwa Tanganyika au atatoa ruhusa nifungwe jela miaka 10.

Nilimuuliza wewe ni nani mpaka unitishe hivi?

Alijibu: hapo upo wapi? Mimi nina hela sina Sheria.

Ningependa niendelee ila Sina muda Kama nitapata mda nitamalizia kwa siku nyingine.

Jeshi la Polisi lijitafakari je ni kweli wanalinda Raia na Mali zao au ni watesi wa Raia na Mali zao.
pole sana mkuu, nita comment na kukushauri zaidi utakapomalizia hii Sagga!!
 

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
8,046
2,000
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
Mkuu ulishawahi kuona mwanaume anavyolazimishwa kulawitiwa?

Kwanza unalegezwa mwili wako wote kwa kipigo kabla ya kulawitiwa.,

Unapokuwa nyuma ya keyboard unakuwa mwamba Sana kwa maneno ya kishujaa zaidi ya msolopaganzi.

Ila ukiwekwa Kati na jamaa wanaojuwa kazi zao utavua suruali mwenyewe.
Otatamani uliwe ili yaishe.

Hivi ukivuliwa nguo zote na kufungwa kamba kwa style ya popo kanyea mbingu ,,huwezi kufirwa?

Omba yasikukute mkuu..
 

nyangulo laizer

Senior Member
Mar 27, 2020
131
225
Mkuu ulishawahi kuona mwanaume anavyolazimishwa kulawitiwa?

Kwanza unalegezwa mwili wako wote kwa kipigo kabla ya kulawitiwa.,

Unapokuwa nyuma ya keyboard unakuwa mwamba Sana kwa maneno ya kishujaa zaidi ya msolopaganzi.

Ila ukiwekwa Kati na jamaa wanaojuwa kazi zao utavua suruali mwenyewe.
Otatamani uliwe ili yaishe.

Hivi ukivuliwa nguo zote na kufungwa kamba kwa style ya popo kanyea mbingu ,,huwezi kufirwa?

Omba yasikukute mkuu..
Walisha kupiga miti mkuu???
 

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
8,046
2,000
Walisha kupiga miti mkuu???
Mimi sijawahi kupigwa miti.
Lakini kutokana na mihangaiko yangu ya kimaisha imeniwezesha kuona mengi sn ktk dunia hii..

Mbele ya mtutu wa bunduki huna utakachopinga mkuu..

Ila elewa kwamba ukiwekwa Kati na watu wa kazi utavua chupi mwenyewe na mavi yako watatumia kama kilainishi.

Usiombe uwekwe Kati mkuu..

Kama hujawahi kuwekwa Kati basi utaongea maneno mengi sn nje ya keyboard..

Hivi unadhani wale wanaopigwa na kukiri police wamependa kuongea?
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
10,076
2,000
Sitaandika yote kuficha kujulikana Kwasababu za usalama wangu na sitataja Kituo (mojawapo ya vituo vya police DSM) Kwasababu walio nifanyia hayo mateso, wapo na wanaendelea na utumishi wao kuumiza wa Tanzania.

Sitosahau mwaka 2021 mwezi March nilipokea simu ya mtu aliyejitambulisha kuwa ni mpemba ana kazi ya Ujenzi wa ghorofa nane anahitaji kuonana na mimi ili kunipa Sub-contract Kwasababu main contract wanatumia kampuni ya nje, tuliahidiana kukutana kesho yake DSM.

Siku ya pili saa 3:15 nilifika sehemu tuliyoahidiana, kukutana.
Nilikutana na watu wawili walijitambulisha kwangu kuwa mmoja ni Askari Polisi kutoka DODOMA amepata maelekezo kwa mkuu wa police Dodoma kuja kunikamata na mwingine (Bonge la mtu) alijitambulisha kuwa ni Afisa wa Mkubwa wa Usalama wa Taifa KUTOKA MAKAO MAKUU DODOMA kwa hiyo nipo chini ya ulinzi nisifurukute chochote la sivyo watanifumua ubongo na risasi.

Niliuliza kosa langu sikuambiwa ilikuwa ni vitisho tu niliomba vitambulisho wakanitisha wao ni maalumu hawana vitambulisho.

Walinipeleka mojawapo ya kituo cha Polisi kilicho karibu ambacho wengi wanaoshikiliwa katika hicho kituo wengi ni vibaka.

Nilikabidhiwa kwa mpelelezi akaniandika jina na kunisweka lockup bila hata kupokelewa mapokezi na nikaambiwa kuna mtu atanifuata ndiye ataniambia kosa langu.

Nilikaa lockup na vibaka hao (niliponea chupu kubakwa na nikawaahidi kuwapa hela ndio wakaniacha kidogo wanishughulikie, Polisi wao hawana muda)

Nilishinda njaa, mchana ulikwisha kiza kilianza na nilianza kuhisi, njaa Kali kila nilipoomba Askari vijana wanaoleta chakula cha wafungwa kuwa naomba kuongea nao walinitisha kunivunja vunja na kuniambia niangalie vibaka wenzangu walivyo vunjwa vunjwa. Nilijitahidi kuwaambia kuwa sijui kosa langu niliambua matusi na vitisho.

Usiku mwingi (sijui saa ngapi) kukadiria Kama saa 7. Niliitwa Mara moja sogea huku cha kunishangaza alikuwa ni polisi akiambatana na mtu ambaye ni (Achtect) MFANYAKAZI WA TARURA ambaye tumewahi kuwa na UGOMVI kwa kutompa RUSHWA aliyoniomba tangu 2019.

Nilimuuliza hivi Sheikh wewe ndiye umefanya mchongo wote huu kunitesa hivi akacheka kwa dharau na kuniambia hiyo hela (RUSHWA) umeshindwa kulipa, milioni Saba sasa utalipa milioni 20 la sivyo hao vibaka watakubaka humo.

Aliniuliza una milioni 20 kwenye gari nikuachie au niruhusu ushughulikiwe na hao vibaka, niliumia sana nilitamani geti lifunguliwe nimrukie nimtafune hata meno na aliniambia hivyo mbele ya Polisi.

Alinitisha atanisafirisha katika buti na kunipeleka Kigoma kituo chake cha kazi kama sina hela atanitupa ziwa Tanganyika au atatoa ruhusa nifungwe jela miaka 10.

Nilimuuliza wewe ni nani mpaka unitishe hivi?

Alijibu: hapo upo wapi? Mimi nina hela sina Sheria.

Ningependa niendelee ila Sina muda Kama nitapata mda nitamalizia kwa siku nyingine.

MWENDELEZO WA MWISHO
Nilimuuliza wewe ni nani mpaka unitishe hivi?

Alijibu: hapo upo wapi? Mimi nina hela sina Sheria.

Alinitisha na kuniambia iwapo sina hela ya RUSHWA niliyo muahidi akaongeza na Dau milioni 20 au nimpe gari tuandikshane gari yangu niliyokuja nayo iliyokuwa imezuiwa kituoni na au atanisafirisha hadi kigoma na katika buti na atakwenda kunitupa ziwa Tanganyika hakuna ndugu atakaye fahamu ni wapi nilipo hata MAITI YANGU HAITAONEKANA ITALIWA NA MIGEBUKA.
Usiku huo liniacha selo na kuondoka ndipo kijana mmoja mwenye makovu mengi na miraba minne (nyampala) alinifuata na kuniambia tulielekezwa tukutese lakini sasa mtu mwenyewe hata unaonekana dhaifu niambie kuna nini nisiendelee kukuumiza? nilimwambia tatizo langu ni kuninyanyasa wameomba RUSHWA nimewakatalia, akaniambia nikisikia askari anakuja lango linafunguliwa nitapiga vibao ukutani wewe piga kelele kuugulia maumivu ili mimi nipate ujira wangu.
Asubuhi ilifika ukweli kituo kile wengi ni vibaka polisi walileta mikate mikavu na kurusha kupitia katika geti na vijana kugombania mimi nilianza kukata tamaa maana sikujua hatima yangu.
Katika madrisha madogo ya lockup nilianza kuona kiza kinaingia siku ya pili sijaweka chochote tumboni nilihisi utumbo kukatika.
Ilifika usiku wa manane nikasikia geti likifunguliwa kwa kasi niliitwa wewe MHANDISI NJOO HAPA !!!!
Ilikuwa ni sauti ya huyu mtesi wangu kutoka TARURA aliniuliza bado haujakoma tu unatoa hela hiyo milioni 20 nimekuja na Mwanasheria nipe gari tuandikishane hata kama gari haina thamani hiyo nitachukua tu au hautoi chochote?

Nilimjibu kuwa Gari si mali yangu ninatumia gari ya Rafiki yangu ila hela ninadai kwenye moja ya taasisi za umma ninategemea malipo ndani ya siku saba labda niwaandikie HUNDI (CHECK) malipo yakiingia wachukue hiyo millioni 20 waniachie uhai wangu.
Walitoka pembeni na Mwanasheria wao wakazungumza baadae wakaniuliza ninathibitishaje kuwa kuna malipo yapo karibu ili wanielewe,.
Niliwaambia kuwa katika simu yangu kuna majibizano ya barua nilifanya na mhasibu pia kuna document zinaonyesha hilo.
Waliondoka na alfajiri wakarudi na kuniletea simu yangu pale selo niwaonyeshe hizo document lakini nisifanye mawasiliano yoyote.
waliniwashia WIFI ili nipate mtandao wa ku access kwenye internet wakaona document wakakubali kuwa niwape hundi twende bank nisaini Afisa wa Bank afanye ulinganisho hapo wataweza kuniachia.
nilikubali na kuwaambia hundi zipo ofisini wanisaidie kufanya mawasiliano ili hundi iletwe
Nilipewa ruksa nikawapa namba nikampigia kijana mmoja wa Ofisini kwa shariti la kutosema kuwa nimempigia nikaongea nae na kumwambia alete kitabu cha hundi DSM Katika kituo hicho cha POLIS Na awapigie familia yangu kuwa sina shida nilipata dharura nina kazi siku hiyo jioni nitarudi.

Alileta hundi tukaenda CRDB BANK Nikaandika na maofisa waka hakiki nikaruhusiwa kutoka kituoni kwa shariti la kutosema chochote vinginevyo nitapotea.
fAMILIA yangu tayari walifungua jarada polis kunitafta bila mafanikio.
Nilirudi nyumbani nikiwa nimekonda nikaumwa lakini baada ya kupata nafuu nilienda
TAKUKURU = SIKUPATA MAFANIKIO
POLISI= SIKUPATA MAFANIKIO
TARURA= MAKAO MAKUU NILIWAANDIKIA BARUA, NILIPIGA SIMU BILA MSAADA
TARURA= TAARIFA KWA REGIONAL COOR-DNATOR NA COUNCIL MENEJA SIKUPATA MSAADA
MWISHO: Hakuweza kupata hiyo PESA mpaka sasa kwasababu tayari AKAUNTI ZANGU ZILIZUILIWA NA TRA KWASABABU YA MADENI Pesa yote inayoingia kwenye akaunti zangu hupelekwa TRA kulipa madeni.

Jeshi la Polisi lijitafakari je ni kweli wanalinda Raia na Mali zao au ni watesi wa Raia na Mali zao.

MUNGU IBARIKI TANZANIA MUNGU IBARIKI AFRIKA
Mfumo wa Tz kuanzia urais, ni rushwa tupu!
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
10,076
2,000
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
Alipaswa auliwe na vibaka ili kuonesha uanaume wake au nini? Hukutoa wazo la kitu gani alipaswa kufanya.
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
10,076
2,000
Mwanaume unaanzaje kusema ulitaka kubakwa kituo cha Polisi?

Hadithi yake ina gapes kibao, kwanza Usalama wa Taifa hawajishughulishi na mambo ya arrest.

Na ikitokea Afisa usalama wa Taifa yuko joint venture na Polisi basi ujuwe hicho ni kikosi kazi kwa kazi maalum na hapo hakuna mizaha kama hii anayohadithia huyu jamaa.
Wewe umeamini ni usalama wa taifa? Unafikiria aje ndugu?
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
13,302
2,000
Ni
Yes, kutaka kulawitiwa ni jambo la fedheha kwa mwanaume yoyote (isipokuwa mapunga)

Lakini kwa kuwa jamaa kakosa mahali pa kwenda kuutaja uovu wote aliotakatendewa na aliotendewa ni vyema ataje kila kitu wazi...

Kupitia kila atachokitaja, ndipo itaweza kujulikana jinai zote alizotendewa, na ukisoma kwa makini utagundua kuna mtu mmoja tu wa TANROAD ndiye aliyemsababishia nongwa yote hii kwa sababu zao za kudaiana pesa.
hii ni CHAI hakuna mahabusu wanaowekwa kituoni kwa kazi maalum, maana pale ni 24hrs labda week end
Anashindwaje kumfuata Waziri wa Mambo ya ndani au IGP maana hata Mama wa Rais Be Mpango kalilaumu Jeshi la POLISI
kukaa kimya NI kumpa kichwa jamaa wa TANROAD utafikiri tupo enzi za mwendazake
Leo afunguke la sivyo Deni la 20m litaongezekea TRA
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
60,630
2,000
Ni
hii ni CHAI hakuna mahabusu wanaowekwa kituoni kwa kazi maalum, maana pale ni 24hrs labda week end
Anashindwaje kumfuata Waziri wa Mambo ya ndani au IGP maana hata Mama wa Rais Be Mpango kalilaumu Jeshi la POLISI
kukaa kimya NI kumpa kichwa jamaa wa TANROAD utafikiri tupo enzi za mwendazake
Leo afunguke la sivyo Deni la 20m litaongezekea TRA

Aliwekwa kimichongo kwa sababu ya visasi/madai, mbona stori yake ipo wazi kabisa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom