Nilikamatwa na Polisi na kufichwa Kituo kilichopo Dar kwa siku tatu bila kula nikipewa vitisho

Mtoroka karne

Member
Jan 18, 2022
29
75
Na
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe😂😂. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.

Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe😂😂. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
Na mwanaume unatakiwa kuyalinda marinda yako kwa mbinu yoyote ile,hata kama ni kutoa hela km kwa kutumia nguvu huwezi,mfano huyo jamaa angetumia nguvu ni kweli sahvi asingekua na marinda coz asingewaweza hao miamba na polisi wasingemsaidia chochote.
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
4,243
2,000
Jeshi la polisi Lina mapungufu mengi Sana, wengi hatujatedewa haki, lakini mtu anaeleza yaliyomkuta watu ambao ndio waathirika wanamdhihaki mlalamikaji badala ya kuchangia mawazo ya kulirekebisha. Sasa hivi inaonekana jeshi la polisi Kuna vikundi vya kuwapora fedha wafanyabiashara wa madini na kuwaua, kwa utani tunaofanya hili genge litaimarika sana.Pole Sana mtoa Mada.
Huyu siyo wa kumpa pole Mkuu maaana ni tapeli. Arudishe pesa waliyokubaliana na mwenzake Mil 20 aone kama wataendelea kumfuata fuata. Vinginevyo anakoelekea ni kupotea mazima
 

Forest Hill

JF-Expert Member
Mar 4, 2018
854
1,000
Mimi pia niliwekwa rumande siku tatu,vitisho vingi,,ila sikuteswa...kisa tu polisi alikua anataka Laptop yangu ambayo nimenunua kihalali,Bali sikua na risiti,nilinunua kwa jamaa yangu alitoka nayo China...mwisho wa siku nikawaachia Laptop,na elfu 60..nikatoka...mpaka leo anaitumia MacBook air
 

Magazine Fire

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
1,310
2,000
Mimi pia niliwekwa rumande siku tatu,vitisho vingi,,ila sikuteswa...kisa tu polisi alikua anataka Laptop yangu ambayo nimenunua kihalali,Bali sikua na risiti,nilinunua kwa jamaa yangu alitoka nayo China...mwisho wa siku nikawaachia Laptop,na elfu 60..nikatoka...mpaka leo anaitumia MacBook air
Mimi ningeroga huyo askari.
 

Baba Kibonge

JF-Expert Member
Jan 6, 2019
323
1,000
Mwanaume unaanzaje kusema ulitaka kubakwa kituo cha Polisi?

Hadithi yake ina gapes kibao, kwanza Usalama wa Taifa hawajishughulishi na mambo ya arrest.

Na ikitokea Afisa usalama wa Taifa yuko joint venture na Polisi basi ujuwe hicho ni kikosi kazi kwa kazi maalum na hapo hakuna mizaha kama hii anayohadithia huyu jamaa.
Hayajakukuta mkuu
 

mliverpool

JF-Expert Member
Jan 6, 2015
1,062
2,000
Eti nusu ubakwe, mwanaume unakubali kweli kwamba ilikua kidogo ubakwe. Kukuweka sawa, mwanaume habakwi, mwanaume anafirwa ama kulawitiwa mwanamke ndio anabakwa.

Mwanaume kitu ulichonacho cha thamani kuliko vyote na ambacho unatakiwa kukilinda hata kwa maisha yako ni marinda, huwezi kukubali mtu akutishie kwamba atakufira ama kukulawiti na wewe umchekee tu haijalishi uko mazingira gani.

Mwanaume hupaswi ku negotiate kuhusu kufirwa, hapo hakuna negotiations. Eti unaomba jamani naomba msinifire nitawapa hela, serious?

Anyway, Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta.
Ywan ktk mada nzima cha maana ulichoon a ni marinda,,nchi ngumu sana hii
 

mliverpool

JF-Expert Member
Jan 6, 2015
1,062
2,000
Polisi sasa hivi nikama genge,siyo chombo cha haki yaani unaweza kukodi polisi wakafanya tukio au wakamfanyizia mtu kama unataka,ni hela yako tu.yaani mtu mwnye hela anaweza akaamua akuweke ndani bila tstizo na ukakaa na mateso ukapata,limekuwa kama genge la mafia mwenye hela ndo mbabe siku hizi!
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
13,302
2,000
Mkuu, hili suala lako ni zito.. Je, umejaribu kumtafuta iGP au SSH?
Hapo sasa ndio wengi tunamuuliza tukimpa ushauri aanze upya maana March 2021 alipowekwa ndani ndio mwezi wa kuondoka Mwendazake
Hawa watu wa rushwa Tarura walijua Mwendazake yupo
Story inaonesha mleta Mada ni Contractor upande wa Barabara aliitwa Dsm akitokea Dodoma. Leo ni uongozi mwingine wa Rais anashindwaje kwenda
 

kibamia original

Senior Member
Jul 26, 2016
195
500
Mambo ya 10%.
Kwa kifupi huyu mleta Mada ni tapeli. Kazi ya ujenzi wa barabara ya Milioni 400 Bwana TARURA alimpa tenda ya Milioni 450 kwa masharti milioni 20 azirudishe kwa Meneja huko Kigoma.
Sasa Mapesa yalipoingia kwenye akaunti akaleta Ujanja wa kumuona yule Bw.TARURA wa Kigoma kwamba ni falla tu na kukimbilia na mzigo wote Dar. Sasa hakujua yule TARURA naye mtoto wa Mjini. Akamtengenezea mtego huko huko Dar ubaya ubaya tu.
Kwa kifupi wewe mleta mada na huyo mTARURA wote ni WAHUJUMU UCHUMI kesi inawahusu.
Lkn pia wewe MKANDARASI umemkuta huyo TARURA boya, kwa utapeli wako huu wa Kijinga utakuja kuuliwa Familia yako yoteee, unaelekea pabaya sana maaaana Utapeli uliofanya wa Kizamani sana na hapa unatafuta kuhurumiwa na wasiojua michezo yenu.
Napata picha ndio maaana unaelekea kufiliska maaaana uliendekeza Michongo.
Kazi za ukandarasi ni heri uwe mkweli wakati wa ku-bargain na wadau/wahusika. Kuna wakandarasi ni wazinguaji sana.
Imagine mtu ame-take risk, amekuongezea 50m, ili yeye umpe 20m tu, lakini bado unatokomea nayo na unakuja kulialia hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom