• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

nilijua wanaofanya hivi ni wanahiphop wa kiume kumbe adi mabinti

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000


style ya kushika nyeti nilijua ni kwa maboyz tu kumbe adi mabinti ilo ni kundi lakina jini kabula,issabela na ....
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,106
Points
2,000
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,106 2,000
Pambaf ....... Kioo cha jamii hichooo!!!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Inaonekana ukiwa jukwaani kimuziki chini panawasha
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Inaonekana ukiwa jukwaani kimuziki chini panawasha
tusubiri wanahiphop waje,kipind narap enzi za shule ya msingi nilikuwa nashika nyeti sababu nilikuwa navaa nguo oversize,hivo nazui suruali isiteremke chini
 

Forum statistics

Threads 1,403,627
Members 531,286
Posts 34,429,738
Top