Nilijua kama atakuwa Sheni Mzee wa mikasi


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Yaani sasa wamempandisha chati baada ya kufuzu kukata utepe wa Mwenge wa Olimpik ameenda maulaya kufungua ,huyu lazima atafutiwe mkasi wa zaabu ,mi sasa nimekuwa mtu wa fulaha tu ,heko Mzee wa kipemba huna makubwa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Yaani sasa wamempandisha chati baada ya kufuzu kukata utepe wa Mwenge wa Olimpik ameenda maulaya kufungua ,huyu lazima atafutiwe mkasi wa zaabu ,mi sasa nimekuwa mtu wa fulaha tu ,heko Mzee wa kipemba huna makubwa.
Idumu Pemba..!!

Idumu mikasi..!!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Yaani sasa wamempandisha chati baada ya kufuzu kukata utepe wa Mwenge wa Olimpik ameenda maulaya kufungua ,huyu lazima atafutiwe mkasi wa zaabu ,mi sasa nimekuwa mtu wa fulaha tu ,heko Mzee wa kipemba huna makubwa.
duh mkuu kiswahili chako kinachekesha kweli,


zaabu= DHAHABU.

fulaha=FURAHA.

mchana mwema.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Wakikusikia wenyewe sijui utawambia nini?
Usipime shekhe..

Mie mmojawapo shekhe..

Usidhani mikasi twamaanisha 'yale mambo yetu', hii yaongelewa hapo ni ile ya kukata utepe wa kijishugh'li yakhe..


al Masih
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Usipime shekhe..

Mie mmojawapo shekhe..

Usidhani mikasi twamaanisha 'yale mambo yetu', hii yaongelewa hapo ni ile ya kukata utepe wa kijishugh'li yakhe..


al Masih
mhhh haya majina mengine jamani mabaya.shauri yako NYIMBO MBAYA HABEMBELEZEWI MTOTO.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,698
Likes
3,421
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,698 3,421 280
Pongezi ziwafikie wazanzibari kwa kutupatia vichwa huku bara
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604