Nilifukuzwa CHUO,Ijumaa NAMALIZIA Shahada yangu ya kwanza... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifukuzwa CHUO,Ijumaa NAMALIZIA Shahada yangu ya kwanza...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 15, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Si maneno yangu.Ni maneno ya mwanafunzi wa mwaka wa nne wa Shahada ya Kwanza ya Uhandisi-Chuo Kikuu cha Dar es Salaam anayemalizia masomo yake ya miaka minne chuoni hapo.Mwanafunzi huyu aliwahi kufukuzwa kutoka masomoni chuo hichohicho kwa kushiriki kama kiongozi katika mgomo uliwahusisha wanafunzi mwaka jana.

    'Wakati huo nilikuwa mwaka wa nne muhula wa kwanza.Kweli nilikuwa kiongozi wa 'kunji'.Nikashtakiwa na kukutwa na hatia. Lakini,nilipopokea barua ya uamuzi wa Baraza la Chuo juu ya kufukuzwa masomo nikaamua kupuuza.Nikaendelea na masomo. Nikafanikiwa kupata huduma zote ukiwemo mkopo wa masomo kutoka Bodi.Hadi Ijumaa ijayo namalizia masomo yangu' ametamba mwanafunzi huyo.

    'Nilijiandaa kuja kukuona kaka kwa huduma za kisheria kama mambo yangu yangekwenda ndivyo sivyo. Kama wangeshtukia 'dili' langu' aliongeza. ANGALIZO: Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi!

    Hayawi hayawi sasa yamekuwa...
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hujasomeka,hilo ni shairi au ngonjera?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Mwambie bado hajamaliza, anahisi kumaliza mitihani ndio kumaliza chuo. Asubiri kwanza avae gwanda ktk mahafali.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usitukane wakunga wakati uzazi ungalipo
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    watoto bwana ...mna kazi kweli..sasa wewe kumaliza mtihani ndo unaita umemaliza chuo?? acha kuwa na mawazo chakavu
     
  6. Kibada

    Kibada Senior Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado safari ni ndefu endekea kuomba MUNGU... Kumbuka hata mtu aliyekwisha tunukiwa PhD degree anaweza kunyang'anywa endapo alifanya udanganyifu fulani (kama plagiarism and alike). Kwahiyo wakikugundua baadae inaweza ikawa balaa kwako!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Du mpaka sasa sijaelewa,amefukuzwa kwa kosa la kunji lkn anaendelea na masomo khaaaa sasa basi ajafukuzwa huyo!
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mwambie awe makini sana kwani kumaliza mitihani sio kumaliza chuo kwani wanaweza kuja kumgundua mwishoni na kunyima Gamba la mwisho yaani Bachelor degree certificate.

    Na kutokuwa na hilo anaweza kupata shida sana mwishoni ingawa wengine hubahatika hata kupata kazi bila ya gamba la stashahada.
     
Loading...