Nilifanya mapenzi na mgonjwa wa akili bila kujua


princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,358
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,358 2,000
Aslaam Aleikyum wadau wa MMU hopefully mko njema,

Leo nimeamua ku'share nanyi Mangendembwee yaliyonikutaga back in the days.

Naam here we go,Picha linaanza Bi'mkubwa katugea taarifa kuwa kesho tuna safari mimi na yeye tunasololoa Shytown(Shinyanga)Kwa Bibi mzaa Bi'mkubwa nikasema aina kwere

Kesho yake Safari ilianza toka chuga kuelekea Shytown. Nakumbuka nilichoka kinyama kukaa coz sikuwahi kusafiri umbali mrefu design ile zaidi ya kutoka K-Juu hadi Sakinade,Daraja bee hadi Ngareroo mala Ngalimi ndichindichi kule hadi Sombetiiwise.

Tulitimba stand kuu ya pale Shy night kisoro coz tulichelewa kuondoka Chuga,Ebanaeeh ilikuwa kama mishale ya saa 5 hivi na robo tukiwa ndichile kwenye basi nikaamua kutoka nje nideku maeneo ya pale stand.

Babaako ile nimetembea kama hatua kumi fulani hivi kwa lembe namuona manzi mrembo kinyama ame'chill danta,coz sinaga njaro mingi na mamiloo ikabidi nimsogelee ili tuyajenge TYCS Mapendo

Nilim'niaje hakuwa na perepete shazi akaitikia"Poa tu",coz nilikuwa nnae ugadwu wa hela ote nikaona hiki ni kitonga ariff. free boat,Sikuwa na Mangendembwee mengi nikampanga anitunuku apo danta/chini akasema Sedelebidenge yaani aina kwere,basi tukasogea kidogo tu kwa fas dwasi gizani niaje nivipi akanitunuku papuchilee,lakini alikuwa anatabasam muda wote pindi namnyandua ila niliona labda kaelewa somo la mhuni

Asaalaaleeh..!ile namaliza tu naskia Sauti ya kike yenye lafudhi ya kisukuma ikisema kwa upole na kwa masikitiko"Kaka yaani huyo tunamtafuta ni mgonjwa wa akili katoroka kwa mganga kumbe wewe umemgeuza tena mke atapona lini sasa?!"

Khaa chaliako niliishiwa swagiree pale fiade ikabidi niwe mpole na mdogo sikuongea kitu,Yule manzi anatabasam tu ikabidi niwaombe msamaha lakini dakika zigidi raia ni mingi laana eneo la tukio akiwemo Maza daah!!aibu gani hii dingilii imeniganda tena?

Bas bhana Bi'mkubwa akasuluhisha pale kila kitu kikawa yee,Nilijiona ree kisoro lakini maza hakunambia chochote kuhusu lile tukio la ajabu hadi leo hii,,Mamsi za Kisukuma ni nzuri laana alafu uko nyuma zimejaa kama kilo 20 ivi,Day moko ntarudi tena Shytown au Mwanza nikatindue ata moko ivi aikatai aikatox.

@ChaliiYaKijengeJuu
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,358
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,358 2,000
Kuna mahali nimeandika sijaelewa lugha??
Tuliza hicho kidude huko ndichi
Angalia comment yako ya kwanza umeandika kwamba mimi ndo chizi,ni kwa jinsi gani inaonyesha hujaelewa thread coz nimeelezea situation ilivokua mamiloo!!
 
Dp800

Dp800

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
256
Points
500
Dp800

Dp800

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
256 500
Kuna mahali nimeandika sijaelewa lugha??

Tuliza hicho kidude huko ndichi
Yaan Kipururu cha huyu chalii sio cha kawaida.
Icho kidude kinampeleka puta. Bora hata umchane mamilo maana sio kawaida aisee
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,838
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,838 2,000
Nataka kujua Kama una tofauti na huyo chizi
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
1,189
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
1,189 2,000
Next time kajifungie nae free park, au kule kwa bwashee karibu na minala miwili.
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,555
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,555 2,000
"..................si mlitaka chai....mbona mnalalamika kuungua na motoo..........."Juma Nature aka Kiroboto
 
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,256
Points
2,000
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,256 2,000
Hiv vitoto vya Leo bhana nenda kalale ukue
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
1,807
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
1,807 2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
2,847
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
2,847 2,000
Dingilii umetisha babaaako na hii sleng...
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,498
Top