• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nilidanganywa kusoma PGM nitakuwa rubani, leo hii mpishi kwa Mhindi

A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,746
Points
2,000
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,746 2,000
Wakati nasoma A-level, Mkwawa High School (1999-2001) ulipita uvumi kuwa tunaosoma PGM tunaandaliwa kuwa marubani lakini leo hii ninafanya kibarua kama mpishi kwa Mhindi Masaki. Kwa mshahara wa 250,000/= kwa mwezi

Aisee elimu hii ovyo sana.
2223406_images_2.jpeg
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
2,190
Points
2,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
2,190 2,000
Wakati nasoma A-level, Mkwawa High School (1999-2001) ulipita uvumi kuwa tunasomoa PGM tunaandaliwa kuwa marubani lakini leo hii ninafanya kibarua kama mpishi kwa Mhindi Masaki.

Aisee elimu hii ovyo sana.
Uliambiwa usome wewe ukacheza unafikiri nini? Lazima adhabu ya kutokusoma ikuandame. Ungalipata div one A physics, A maths ungeenda engineering tu. Angalia vyuo vya engineering vinavyohaha kutafuta wanafunzi. Rubani kwa taarifa yako ni dereva kama wa Passo ila yeye Passo yake inaruka angani.
 
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
23,891
Points
2,000
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
23,891 2,000
Uliambiwa usome wewe ukacheza unafikiri nini? Lazima adhabu ya kutokusoma ikuandame. Ungalipata div one A physics, A maths ungeenda engineering tu. Angalia vyuo vya engineering vinavyohaha kutafuta wanafunzi. Rubani kwa taarifa yako ni dereva kama wa Passo ila yeye Passo yake inaruka angani.

Ss mkuu wote tungepata hizo A pasingetosha mjini hapa
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
2,190
Points
2,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
2,190 2,000
Ss mkuu wote tungepata hizo A pasingetosha mjini hapa
Aliambiwa asome PGM ila sasa anaosha Vyombo vya mhindi. Hivyo hakufaulu na sababu kubwa ya kutofaulu Masomo hasa ya sayansi, acha kujitetea ni kutokuwa serious. Kwa hili hakuna siasa wala mambo ya kuzunguka. Hata angepata D ya physics na D ya mahesabu anachukuliwa. Mara nyingi kwenu K akianza kulika kabla ya kumaliza shule ndiyo holla
 
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
23,891
Points
2,000
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
23,891 2,000
Aliambiwa asome PGM ila sasa anaosha Vyombo vya mhindi. Hivyo hakufaulu na sababu kubwa ya kutofaulu Masomo hasa ya sayansi, acha kujitetea ni kutokuwa serious. Kwa hili hakuna siasa wala mambo ya kuzunguka. Hata angepata D ya physics na D ya mahesabu anachukuliwa. Mara nyingi kwenu K akianza kulika kabla ya kumaliza shule ndiyo holla
Unatoka nje ya mada...kwan amesema yy ni ke?mbona kitaani wlokua magenius leo wanawaomba lift au buku walokua vilaza?masuala ya k yamekujaje!srma ndoto zake hazikutimia tu...!😏
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
11,598
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
11,598 2,000
reyzzap,
Usichukulie kila kitu serious humu!
Haya wahi kibaruani haraka
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
2,190
Points
2,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
2,190 2,000
Unatoka nje ya mada...kwan amesema yy ni ke?mbona kitaani wlokua magenius leo wanawaomba lift au buku walokua vilaza?masuala ya k yamekujaje!srma ndoto zake hazikutimia tu...!😏
Hivi kwanini huwa husomi umetulia mtoto wa kisukuma? Unakurupuka tu! Nasema mwanafunzi akiwa serious na masomo hawezi kukosa kutimiza ndoto zake. Hakuna visingizio. Magenius wataonekana NECTA si vijiweni
 
kimeloki

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,684
Points
2,000
kimeloki

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,684 2,000
bw mpishi kama badala ya kwenda prepo ulikuwa unaenda makanyagio au ruaha club disko au uwanjani kule chini kuinamisha mademu au kusimama kwenye korido za juu gizani kula mate watoto wa watu utakuwaje rubani? ukimuona mwalimu Mgimwa..Masatu..Tende waambie nawasalimia
 

Forum statistics

Threads 1,405,900
Members 532,149
Posts 34,499,252
Top