Nilichokiona kwa huyu Bint Mdogo Mrembo kimenishangaza sana katika Ulimwengu huu wa Sasa


GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,845
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,845 280
Leo nimeshtushwa sana baada ya kumkuta binti mmoja mrembo amevaa kwa heshima ametulia sehemu anasoma kitabu cha Danielle Steel. Ni zaidi ya miaka 15 sikuwahi ona mtu wa age yake akiwa amekaa anasoma kitabu wakati akisubiria huduma sehemu.

nilifika ofisi moja Mjini kuonana na Jamaa yangu. nikiwa nasubiria huyo mhusika amalizane na mgeni aliye naye ndani katika kutembeza macho sehemu kuangalia tuliopo mapokezi nikiwa nimekaa. mbele yangu nlimwona binti huyu mzuri akiwa ameshika kitabu cha Danielle Steel. kilichonishangaza zaid ni utulivu na nidhamu ya hali ya juu aliyokuwa nayo.niliinuka na kumfuata.taratibu akainua macho yake na kunitizama.akaniamkia kwa heshima.niliitikia na moja kwa moja nikapeleka mkono wangu kukishika kitabu chake pasipo kumwambia neno.

hakufanya hiyana kwa kujiamini kabisa akanichia nichukue kile kitabu.,nikakisoma "Danielle Steel" kwa sauti.
"siamini kama leo hii namwona binti katika umri wako anasoma kitabu kama hiki" nlitamka nikiwa katikati ya mshangao na furaha. alitasabamu kwa aibu akiziba mdomo yake... (moyoni nikawaza "this girl is pretty and smart") niliongea naye sana yule binti nikafahamu ameshasoma vitabu 8 vya Danielle Steele na Pia Sidney Sheldon.

Katika tu maongezi nligundua the girl is bright and confident. Mungu kampendelea kumpa uzuri,akili na heshima.nlitamani yule mdogo wangu brother man asingekuwa heart breaker aje aoe msichana huyu.

Nmeshangazwa kizazi cha Dot Com kusoma novel kubwa kubwa kama za akina Danielle Steel ,Sidney Sheldon n.k alichonichosha zaidi aliponambia kuwa hicho kitabu amenunua tsh 19,000 kwa pesa yake mwenyewe.kama ambavyo alinunua na vingine 4 alivyo navyo.

Haraka akili yangu ikahama nikaanza kufikiria wakati kuna wanawake wanajinadi wanavyojua kukata kiuno na styles mbalimbali za sex.kuna wanawake smart wapo wanaishi nao duania hii hii? Kweli the world isnt fair
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,845
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,845 280
yaani ndo unaona mawazo ya wasiosoma vitabu. sure alipaswa aseme aunganishwe na library au bookshop yeye anataka auganishwe na msomaji. sijui iweje.
Siyo akuunganishe panapouzwa vitabu?
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,845
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,845 280
Hercule Poirot nadhan unamfaham vizuri AGATHA CHRISTIE .. and Miss Marple. you are right nadhan hicho kitabu kitakuwa ni tell me your dreams. the sands of time nmekisoma pia. unajua nimesoma mpaka sometime nachanganya vitabu vyake.
Nadhani kinaitwa Tell Me Your Dreams

Kingine kizuri cha Sheldon ni The Sands of Time kinazungumzia harakati za waasi wa Hispania enzi za Dikteta Franco
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
Dah Danielle Steele ndo novel zangu hizo
 
100 Likes

100 Likes

Senior Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
199
Likes
276
Points
80
100 Likes

100 Likes

Senior Member
Joined Nov 5, 2018
199 276 80
hicho cha sidney sidhani kinaitwa hivyo ila nakumbuka kinazungumzia mtu aliyekuwa na multuple personalities. ambayo huku bongo tungesema ana mapepo. nilisoma zamani sana sikumbuki jina ila nakumbuka story yake kiasi. endelea kuulisha ubongo chakula .. usikae na vilaza watakuwa wanakulisha chakula kibaya katika ubongo wako. hongera sana.
Kinaitwa Tell Me Your Dreams.
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
937
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 937 180
Basi na mi niko smart maana nimesoma vitabu viwili vya Sidney Sheldon (tell me your dream, kingine kama sikosei kinaitwa the naked face)...
Nimesoma the other side of me na if tomorrow comes vyote vya Sidney Sheldon
 
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
1,457
Likes
1,062
Points
280
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
1,457 1,062 280
Mi najisomeaga vitabu vya wazalendo wenzangu kina Beka Mfaume, Hussein Tuwa, Richard Mwambe na wengineo wa hapa nchini wanaoandika vya kiswahili tu
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,204
Likes
7,590
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,204 7,590 280
Na wale wanaosoma vitabu kwenye simu huwa una-assume wapo instagram, sivyo?
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,219
Likes
5,360
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,219 5,360 280
hatusomagi tena hard copy.Tunasoma soft copy tu
 
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
393
Likes
331
Points
80
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
393 331 80
sawa nimekumbuka mikasa ya chopwincho.
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,162
Likes
19,529
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,162 19,529 280
Sijui niseme nini juu ya hili.
 
A

Alicia sucre

New Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
4
Likes
1
Points
5
A

Alicia sucre

New Member
Joined Oct 29, 2018
4 1 5
Leo nimeshtushwa sana baada ya kumkuta binti mmoja mrembo amevaa kwa heshima ametulia sehemu anasoma kitabu cha Danielle Steel. Ni zaidi ya miaka 15 sikuwahi ona mtu wa age yake akiwa amekaa anasoma kitabu wakati akisubiria huduma sehemu.

nilifika ofisi moja Mjini kuonana na Jamaa yangu. nikiwa nasubiria huyo mhusika amalizane na mgeni aliye naye ndani katika kutembeza macho sehemu kuangalia tuliopo mapokezi nikiwa nimekaa. mbele yangu nlimwona binti huyu mzuri akiwa ameshika kitabu cha Danielle Steel. kilichonishangaza zaid ni utulivu na nidhamu ya hali ya juu aliyokuwa nayo.niliinuka na kumfuata.taratibu akainua macho yake na kunitizama.akaniamkia kwa heshima.niliitikia na moja kwa moja nikapeleka mkono wangu kukishika kitabu chake pasipo kumwambia neno.

hakufanya hiyana kwa kujiamini kabisa akanichia nichukue kile kitabu.,nikakisoma "Danielle Steel" kwa sauti.
"siamini kama leo hii namwona binti katika umri wako anasoma kitabu kama hiki" nlitamka nikiwa katikati ya mshangao na furaha. alitasabamu kwa aibu akiziba mdomo yake... (moyoni nikawaza "this girl is pretty and smart") niliongea naye sana yule binti nikafahamu ameshasoma vitabu 8 vya Danielle Steele na Pia Sidney Sheldon.

Katika tu maongezi nligundua the girl is bright and confident. Mungu kampendelea kumpa uzuri,akili na heshima.nlitamani yule mdogo wangu brother man asingekuwa heart breaker aje aoe msichana huyu.

Nmeshangazwa kizazi cha Dot Com kusoma novel kubwa kubwa kama za akina Danielle Steel ,Sidney Sheldon n.k alichonichosha zaidi aliponambia kuwa hicho kitabu amenunua tsh 19,000 kwa pesa yake mwenyewe.kama ambavyo alinunua na vingine 4 alivyo navyo.

Haraka akili yangu ikahama nikaanza kufikiria wakati kuna wanawake wanajinadi wanavyojua kukata kiuno na styles mbalimbali za sex.kuna wanawake smart wapo wanaishi nao duania hii hii? Kweli the world isnt fair
Stori za gudume na mademu ktk ubora wake
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168