Nilichogundua kwa wadada wa sikuhizi ni hiki

Mkweli77

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
1,367
2,000
Ukimuhuliza sasa hivi msichana angependa aolewe na mwanaume wa aina gani yaani ambae amejikamilisha kila kitu au ambae mtaanza wote from zero wote watakuambia wanataka wa kuanza nae maisha ila rohoni jibu sio hilo wanataman huyo alojikamilisha ajitokeze mda wowote ule

MAISHA BILA UNAFIKI HAYAWEZEKANI
 

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
2,157
2,000
Huo ugunduzi wako wa sentensi moja unatia mashaka.. ila naomba nikusifi kwa kutoa point yenye msingi kwa wastani, ewe mjumbe wa mashariki...
 

Siande

Senior Member
Aug 29, 2013
194
195
Kuanza wote zero siyo vibaya me from my heart nataka wa kuanza naye zero ila akili yake iwe inawaza vizuri maisha na maendeleo na upendo vinginevyo itakuwa ngumu. Naamini mali inatafutwa kama kuna kitu kinachotakiwa kuombwa kwa Mungu katika maisha ni Amani na upendo hivyo huleta utajiri fasta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom