Nilianza na house girl,njaa ilitaka kuniua!!!

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,392
1,500
jamani!!!!Ukute huyo mdada na faza hausi nae alijimegea.
Mahausigeli nawapendea hapo tu kwenye kuchanganya familia baba,mtoto mkubwa,mdogo mjomba,jirani,houseboy.

hapana,mzee wangu hana ushetani huo,
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,155
2,000
Mke wako lazima awe makini na mahouse girl wake, ukishakula nyama ya mtu huwezi kuacha! Au wewe ni padri kwa sasa? Huenda baada Makoko ulienda Ntungamo.
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,392
2,000
Haahaa mi sitaki kukumbuka kbs ile mechi yng ya kwnz maana nlicheza na mgeni mwenzangu hakuna wa kumfundisha mwenzie hasa zaidi ya nadharia tuliokua nazo duh hua nacheka sn nikirudisha cku nyuma.
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,392
1,500
Haahaa mi sitaki kukumbuka kbs ile mechi yng ya kwnz maana nlicheza na mgeni mwenzangu hakuna wa kumfundisha mwenzie hasa zaidi ya nadharia tuliokua nazo duh hua nacheka sn nikirudisha cku nyuma.

mwenyewe nilikuwa na wasiwasi sana,kwani nilikuwa naogopa kama kweli nitaweza kufanikisha zoezi kwani nilihofia kutoweza kuona hiyo sehemu gizani.mbona kwa msaada wa jane niliweza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom