Nikupe contact zake??yawezekana ukawa na bahati!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,203
2,000
anatafuta mchumba.jpg
Kazi ni kwako!!
 

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Aug 11, 2010
597
195
Sijawahi kupigwa na mwanamke, lakni huyu nina asilimia 100 kuwa nikizipanga naye atanichakaza vibaya mno! Contacts? No thank you!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom