Niko tayari kufundisha Kung Fu, Judo, Karate, Taekwondo & Kick boxing muda ukiruhusu


Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
wapendwa JF wa michezo ya kuchapana, toa shaka, kuanzia end of January 2011
muda ukiruhusu kuanzia saa 11 jioni hapa Dar, tunaweza ku organize na nikajitolea bure
to train you free, Kung fu + kung fu meditation, karate, judo, kick boxing na taekwondo hii ni muhimu
sana, najua kazi na masomo Msc Eng vinanibana but at least in a week tunaweza kupata 3 days for three hours sawa na masaa 9 kwa week, hii michezo itakupa nguvu mno, mno,
unaweza kumpiga mtu yeyote narudia yeyote kwa dakika 2 hadi 4 au 5 au unaweza kupigana na watu zaidi ya watatu at once wenye mazoezi na kuwagaragaza quickly, au kujihami nk
michezo hii inakujenga kisaikolojia na si lazima uwe flexible & tall labda kama mm ukiniona, la mtu wa umbo lolote anafit sana, meditation will transform you in another world of fighting, baada ya 3 months ukifanikiwa kuendelea na mazoezi, mtu hawezi kusimama mbele yako kwa mikono, dak 2-4 umeshamaliza mchezo saa nyingi, super fighters hawapigani muda mrefu hata siku moja labda akutane na super fighter mwingine like bruce Lee, ukimkosa atakimbia kama mbwa mwizi, hii ni muhimu si tu kwa kujihami pia kwa afya bora mazoezi muhimu. See you wapendwa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Mmmhh ningekuwa CUF ningelikutafuta! Kuna memba mmoja huyo anaitwa M Sugu anapenda karate
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Mmmhh ningekuwa CUF ningelikutafuta! Kuna memba mmoja huyo anaitwa M Sugu anapenda karate
Rev usijali hata mm ni CDM ila hata ww unaweza kujifunza age kama haija enda sana, ni muhimu sana kwa afya na ukakamavu. utakula msosi mara mbili ya hapo unaokula na bado mwili uko safi, no kitambi, no what
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
dojo ni wapi? niambie mi niko tayari
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
wapendwa JF wa michezo ya kuchapana, toa shaka, kuanzia end of January 2011
muda ukiruhusu kuanzia saa 11 jioni hapa Dar, tunaweza ku organize na nikajitolea bure
to train you free, Kung fu + kung fu meditation, karate, judo, kick boxing na taekwondo hii ni muhimu
sana, najua kazi na masomo Msc Eng vinanibana but at least in a week tunaweza kupata 3 days for three hours sawa na masaa 9 kwa week, hii michezo itakupa nguvu mno, mno,
unaweza kumpiga mtu yeyote narudia yeyote kwa dakika 2 hadi 4 au 5 au unaweza kupigana na watu zaidi ya watatu at once wenye mazoezi na kuwagaragaza quickly, au kujihami nk
michezo hii inakujenga kisaikolojia na si lazima uwe flexible & tall labda kama mm ukiniona, la mtu wa umbo lolote anafit sana, meditation will transform you in another world of fighting, baada ya 3 months ukifanikiwa kuendelea na mazoezi, mtu hawezi kusimama mbele yako kwa mikono, dak 2-4 umeshamaliza mchezo saa nyingi, super fighters hawapigani muda mrefu hata siku moja labda akutane na super fighter mwingine like bruce Lee, ukimkosa atakimbia kama mbwa mwizi, hii ni muhimu si tu kwa kujihami pia kwa afya bora mazoezi muhimu. See you wapendwa
i real like the game...ila nimeanza kuwa na kitambi, si ntaumia sana kwa ajili ya hayo mazoezi?
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
i real like the game...ila nimeanza kuwa na kitambi, si ntaumia sana kwa ajili ya hayo mazoezi?
don't worry i will try to organize hapo End of Jan, sehemu hata open space Dar nafasi nyingi is matter of time, kuhusu kitambi, hata wale
miungu wa shaolin temple wengine wana vitambi kidogo hasa wale wazee waliobobea kimazoezi, na ni wakali sana, ila kumbuka physical exercises ikikukamata
vizuri kitambi kitaondoka kidogo kidogo au hata baadae ukiwa na kitambi kidogo kitakuwa cha mazoezi na utakuwa fit sana tu, na huta umia ni process kidogo kidogo then mwili wako wenyewe unaji tune stay connected
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Umespecialize kwenye mchezo upi? Idadi unayotaja hapo inanipa shaka kama umefuzu vizuri. Nasema hayo kutokana na ninavyoielewa michezo hiyo kuhitaji uvumilivu.
Anyway kama kutakuwa na malipo niko tayari kufundisha kung fu.Nimefikia ngazi ya ushu. Tumasiliane.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
napenda sana kurusha mateke ya juu juu, nadhani ndio hiyo kickboxing....ila nina kilo 93 nitaweza?
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
napenda sana kurusha mateke ya juu juu, nadhani ndio hiyo kickboxing....ila nina kilo 93 nitaweza?
Preta kilo 93 kitu gani? Ndani ya mwezi mmoja ninaweza kukupunguzia kilo 23 kisha tuanze mazoezi rasmi.
Usiwe na hofu juu ya uzito utatembea hewani kama Jet Li.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
napenda sana kurusha mateke ya juu juu, nadhani ndio hiyo kickboxing....ila nina kilo 93 nitaweza?
We Preta hizo kilo umeziongeza na nini? Maana kama mimi nina under 60 nilikubeba vile wewe utakuwa na ngapi?

Nimeshawi kupitia mafunzo hayo kiwango fulani cha kawaida ila natamani kuendelea kujifunza siyo kuwaponda watu mtaani ni kwa ajili ya mazoezi na nidhamu zaidi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Preta kilo 93 kitu gani? Ndani ya mwezi mmoja ninaweza kukupunguzia kilo 23 kisha tuanze mazoezi rasmi.
Usiwe na hofu juu ya uzito utatembea hewani kama Jet Li.
haiiyaaa.....93-23=70......70-30=40........hakyanani.....tunaanza lini? pleez say soon
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
We Preta hizo kilo umeziongeza na nini? Maana kama mimi nina under 60 nilikubeba vile wewe utakuwa na ngapi?

Nimeshawi kupitia mafunzo hayo kiwango fulani cha kawaida ila natamani kuendelea kujifunza siyo kuwaponda watu mtaani ni kwa ajili ya mazoezi na nidhamu zaidi
tatizo uliniangalia kwa upande......ungeniangalia kwa mbele ndio ungeelewa......kwanza nataka nianzie gym kwa Nguli, hichi kitambi sijui kinaletwa na nini na mbege nimeacha, then nipitie kwa Isaac ndio nimalizie kwa Wameiba Kura.....kwa hiyo nina safari ndefu kidogo
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
tatizo uliniangalia kwa upande......ungeniangalia kwa mbele ndio ungeelewa......kwanza nataka nianzie gym kwa Nguli, hichi kitambi sijui kinaletwa na nini na mbege nimeacha, then nipitie kwa Isaac ndio nimalizie kwa Wameiba Kura.....kwa hiyo nina safari ndefu kidogo
pole. kabla ya wote hao, anzia kwangu. mi ndio nafanyaga refresher's courses
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Umespecialize kwenye mchezo upi? Idadi unayotaja hapo inanipa shaka kama umefuzu vizuri. Nasema hayo kutokana na ninavyoielewa michezo hiyo kuhitaji uvumilivu.
Anyway kama kutakuwa na malipo niko tayari kufundisha kung fu.Nimefikia ngazi ya ushu. Tumasiliane.

Thanks Isaac for your interest na kukuona unajua at least what is Martial arts, hii michezo yote ni martial arts, na i am qualified & certificated BLACK BELT holder in Kung Fu & Taekwondo, na nipo ngazi ya mwisho in Mixed deluxe course ya karate, Judo ni mtaalum tangia form 5 in 2001, na mm nilianza hii martial arts tangia Arusha nikiwa form 2, hivi sasa nipo San Fransisco, CA, USA namalizia masomo narudi TZ mapema Jan, nilijifunza mchezo wa Kung fu as part time hapa USA na kupata Black belt ya Kung fu hapa, ila taekwondo nilimalizia China 2005 na ilinichukua miezi 2 tu hadi Black belt , mm pia nilikuwa the Vice president wa Taekwondo chama cha wanafunzi A-level 2002, so china ilinichukua muda mfupi tu na kumaliza, hivyo nipo safi kabisa, nazani Mungu akijalia kwa sbb pia nafanya kazi meanwhile nipo OUT hapo Dar, tutaonana with all my certificates na zawadi nyingi za martial arts tangia Sec schools hadi sasa. Then my skills in martial arts ww mwenyewe utasema YES, nina nguvu sana pia kutokana na umbo langu linanisaidia pia 6.8ft na 87kgs za mifupa na misuli ya mazoezi na nipo very very sharp & quick kama martial arts inavyotaka, nitajitahudi nifanikishe, ok
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,573
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,573 280
hahaa nimepiga sana karate pale msikiti wa mtambani..ntakuja kuongeza ujuzi usijali
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Rev usijali hata mm ni CDM ila hata ww unaweza kujifunza age kama haija enda sana, ni muhimu sana kwa afya na ukakamavu. utakula msosi mara mbili ya hapo unaokula na bado mwili uko safi, no kitambi, no what
Umri upi ni mzuri kufanya mazoezi hayo!!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,488
Likes
267
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,488 267 180
I am interested...tafadhali tujulishe mara ukianza,

Nimewahi kufanya karate kidogo pale zanaki kwa marehemu sensei bomani sasa nataka kurudi shule tena.
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
6
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 6 35
hii imetulia kaka, ukianza tuambie.tuko wengi so hiyo open space inabidi iwe kubwa.pia huwa inabidi kua na kibali cha kufanya hii michezo sehemu ya wazi so hopefully mambo yataenda kama yalivyopangwa
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Hayo mafunzo yanaweza yakatolewa online?
 
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,075
Likes
315
Points
180
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined Nov 14, 2010
2,075 315 180
Wanabodi hasa mlioko Tanzania ni vyema kujifunza mbinu za kujilinda, at least mtapunguza kazi za polisi kufukuzana na vibaka wanapokwapua pochi na vitu vidogo hasa akina dada.

Mbinu za kujilinda siyo dhambi, iwapo nia siyo kutenda uhalifu.

Nafasi ndo hiyo mwenye kuitaka aitumie vyema.
 

Forum statistics

Threads 1,215,495
Members 463,205
Posts 28,550,637