Niko Santiago Bolivia, sikupiga kura


Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Mimi nilipitwa kidogo na huu uchaguzi kwani nchi niliyohamia iko kushoto kidogo na dunia na ni mtanzania peke yangu hapa.

Ebu nijulisheni nyie mliopiga kule huko USA, UK, kenya, Saudi Arabia, Japan na kwingineko, je upigaji kura ulikwenda vizuri? Je matokeo ya kura zenu yalitangazwa pale pale ubalozini (sehemu mliyopigia kura)? Kama hamkutangaziwa basi nayo yalichakachuliwa?

Serikali ifanye juu chini ili nami mwaka 2015 nipige kura huku huko na kusomewa matokeo.
 

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,471
Likes
514
Points
280

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,471 514 280
Mimi nilipitwa kidogo na huu uchaguzi kwani nchi niliyohamia iko kushoto kidogo na dunia na ni mtanzania peke yangu hapa.

Ebu nijulisheni nyie mliopiga kule huko USA, UK, kenya, Saudi Arabia, Japan na kwingineko, je upigaji kura ulikwenda vizuri? Je matokeo ya kura zenu yalitangazwa pale pale ubalozini (sehemu mliyopigia kura)? Kama hamkutangaziwa basi nayo yalichakachuliwa?

Serikali ifanye juu chini ili nami mwaka 2015 nipige kura huku huko na kusomewa matokeo.
Santiago Chile; au La Paz Bolivia??
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
Mimi nilipitwa kidogo na huu uchaguzi kwani nchi niliyohamia iko kushoto kidogo na dunia na ni mtanzania peke yangu hapa.

Ebu nijulisheni nyie mliopiga kule huko USA, UK, kenya, Saudi Arabia, Japan na kwingineko, je upigaji kura ulikwenda vizuri? Je matokeo ya kura zenu yalitangazwa pale pale ubalozini (sehemu mliyopigia kura)? Kama hamkutangaziwa basi nayo yalichakachuliwa?

Serikali ifanye juu chini ili nami mwaka 2015 nipige kura huku huko na kusomewa matokeo.
nia yako ni kutujulisha upo latin america au nini......umechemsha.....Santiago na Bolivia nadhani hata wewe mwenyewe unaisikia tu ....watu tuko Mars na tumetulia...na uache uzushi....umesikia wapi waliopo nje ya tz walipiga kura...watz wenyewe hawakupiga kura nje ya sehemu waliyojiandikishia....acha kutuletea mambo ya upapasi hapa
 

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mkuu preta,
Nimeshindwa kukugongea ka-thenks sbb natumia mobile version. By the way comments zako made me lough!!!

Kuna post nyingine hapa jamvini, zinakufanya urilax na ucheke kidogo hasa baada ya kusoma zile za bifu la mzee wa vijisent na six...eti mtanzania yuko peke yake bolivia, duh!
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
Mkuu preta,
Nimeshindwa kukugongea ka-thenks sbb natumia mobile version. By the way comments zako made me lough!!!

Kuna post nyingine hapa jamvini, zinakufanya urilax na ucheke kidogo hasa baada ya kusoma zile za bifu la mzee wa vijisent na six...eti mtanzania yuko peke yake bolivia, duh!
ha ha...mimi nimekugongea.....asitusumbue huyu bana...Santiago Bolivia kitu gani....ramani yenyewe hata hajui
 
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
<H1 class=largetitle>Santiago (La Paz, Bolivia)

</H1>
bo.png

Santiago is a populated place in the La Paz region of Bolivia. An overview map of the region around Santiago is displayed below.
Search for hotels in or around Santiago
link_external.png


regional and 3d topo map of Santiago, Bolivia ::

Tatizo la Watanzania ni kujikita kwenye habari za nchi zilizoendelea pekee na kusahau geography ya nchi hizi ndogondogo hasa za America kusini. Bado naendelea kukuaminisha kuwa kuna Santiago hapa Bolivia, Damascus huko Maryland (USA) Birmingham huko Alabama (USA) na Moscow- Dar es salaam, Tanzania na kwingineko.
Lakini mada hapa ni je, nyie wenzangu mliopo nje ya Tanzania mlipiga kura?
 

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
218
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 218 160
Mimi nilipitwa kidogo na huu uchaguzi kwani nchi niliyohamia iko kushoto kidogo na dunia na ni mtanzania peke yangu hapa.

Ebu nijulisheni nyie mliopiga kule huko USA, UK, kenya, Saudi Arabia, Japan na kwingineko, je upigaji kura ulikwenda vizuri? Je matokeo ya kura zenu yalitangazwa pale pale ubalozini (sehemu mliyopigia kura)? Kama hamkutangaziwa basi nayo yalichakachuliwa?

Serikali ifanye juu chini ili nami mwaka 2015 nipige kura huku huko na kusomewa matokeo.
Sikuweza piga kura kwa kweli ile week ya uchaguzi nimekuwa kwenye mabara 3 kwa muda wa siku 8! Majukumu ya kikazi. Nafurahi kuona mabadiliko yanakuja pole pole, bila wizi wa kura nadhani sura ngeni za upinzani zingekuwa nyingi.

2015 nitapiga kura nikiwa mgombea ubunge kupitia upinzani

Mch Masa
 

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
<H1 class=largetitle>Santiago (La Paz, Bolivia)

</H1>
bo.png

Santiago is a populated place in the La Paz region of Bolivia. An overview map of the region around Santiago is displayed below.
Search for hotels in or around Santiago
link_external.png


regional and 3d topo map of Santiago, Bolivia ::

Tatizo la Watanzania ni kujikita kwenye habari za nchi zilizoendelea pekee na kusahau geography ya nchi hizi ndogondogo hasa za America kusini. Bado naendelea kukuaminisha kuwa kuna Santiago hapa Bolivia, Damascus huko Maryland (USA) Birmingham huko Alabama (USA) na Moscow- Dar es salaam, Tanzania na kwingineko.
Lakini mada hapa ni je, nyie wenzangu mliopo nje ya Tanzania mlipiga kura?
kweli baba nimestaajabu hata mimi mana nilikuwa najua Santiago ipo Chile tu,maana hata Lebanon kuna mji unaitwa Tripoli pia,Mwanza ndani ya Malawi
 

Forum statistics

Threads 1,204,202
Members 457,149
Posts 28,145,835