Nikki wa Pili ashambuliwa baada ya kuwalaumu CNN na BBC kwa kumuonesha Tundu Lissu

Kamukhm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
888
Points
1,000

Kamukhm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2015
888 1,000
Pambana Na Hali Yako
Tatizo ukweli umekuwa chuki na vitu ambavyo hatupaswi kuvisikia ndio tunaambiwa 24/7 huku tunachekelea.. Na vile tunavyopaswa kupigania kuvisikia ..tunavifungia masikio.

Tuko hapa (as humanity) kwa sababu smart people stopped talking...na dhana ya no child left behind. Niamini if we were honest kuna watu hata ku-quote JF wasingeruhusiwa.. Kwa sababu uelewa wao ni Mdogo sana ku-comprehend issues!

Hayo mambo sijui pambana na hali.ya nini. Ni mautoto tu. Misemo ya kijuha. Ukiona hoja unajibu na hoja. Perhaps ulichoki-quote kinahusika;!
 

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
5,327
Points
2,000

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
5,327 2,000
Hahahahahaaa aiseee kuna watu na viatu. Imewaumaaa eee yule mliyedhan jembe la ukawa kageuka shoka la serikali duh
Watu wanaangalia pesa, nyinyi mnaleta ushabiki maandazi. Yule mtoto wa Kichagga anatafuta pesa yake na maisha yake. Kuwa na elimu na kuwa na IQ kubwa ni vitu viwili tofauti pambana na hali zenu
 

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,699
Points
2,000

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,699 2,000
nick wa pili hata mimi simuelewagi.. anaongeaga sana kuhusu fursa ila anachofanya hakionekani..

hivi ana hata genge kweli??

diamond hata form 4 hana.. ila anayoyafanya tunayaona kampuni nzuri wcb.. ajira kibao ametoa na bado wasafi fm, na wasafi tv nazo njiani... na hana maneno mengi bali vitendo vingi
Niki akili ndogo Sema ruge humgeuza fursa kukaa pale mbele

Sinajua wa Tanzania wakimuona msanii
 

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
3,781
Points
2,000

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
3,781 2,000
Tofautisheni mziki na social madia.
Kimuziki anafanya vizuri kwa kadri ya uwezo wake, ila tweets and the like labda haziko vizuri.
 

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
620
Points
1,000

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
620 1,000
Pamoja na kuwa na elimu ila hajui kuandika..Tweets zake zina mapungufu makubwa kiuandishi..kwenye neno linaloanza na 'a' anaweka "ha"..Anachanganya "r' na "l"..Pili hajui kutenganisha sentensi au kutumia commas, nukta n.k
Unaposoma tweets unaweza kupata maswali kama elimu ilikuwa mubashara au bora liende na mwisho wa siku kwenye karatasi inasomeka PHD..
 

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,699
Points
2,000

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,699 2,000
kuna post instagram alisema hakuna mahali duniani utapata elimu inayofundisha jinsi ya kuishi na watu kwenye jamii ....hii hoja ndo nilipoanza tia shaka elimu yake,.
sociology inadili na nini kwani?
Mkuu mi naskia amesoma social science Sasa sjui Ni upande gani kwasabab social science zipo nyingi hata watendaji wa kijiji wanaingia kwenye hiyo kozi
 

Forum statistics

Threads 1,389,266
Members 527,879
Posts 34,021,483
Top