Nikiwa nakopi data huku nasikiliza muziki,inakoroma!! Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiwa nakopi data huku nasikiliza muziki,inakoroma!! Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, May 24, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Pc yangu ina tatizo la kuwa nzito kiasi kwamba nikiwa na copy data kutoka hapa kwenda pale na wakati huohuo nimeplay muziki,basi mziki utaanza kuimba kwa kuvutaa aka kukoroma.Tatizo ni nini.Nimejaribu kuweka os nyingne ila bdo.
     
Loading...