Nikiwa kwenye gear namba 5 au 4 nitaweza kusimama?

mpita-njia

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,362
Points
2,000
mpita-njia

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,362 2,000
Ni kweli kabisa, ila umeniacha hoi hapo kwenye za cement! Kwahiyo wabeba cement wajue wanaendesha mikweche
Mimi naishi maeneo ya Tegeta, nimeshuhudia ajali nyingi za hayo magari yakiteremka mlima wa wazo.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,119
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,119 2,000
Naomba mnifahamishe nikiwa kwenye gear namba 5 au 4 alafu natakiwa nisimame umbali ambao sitaweza kupangua gear hadi kufika namba moja je nitafanyaje?

Msaada wenu tafadhali
Ukishaanza kuendesha utajua tu, usiharakishe
 
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
1,952
Points
2,000
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
1,952 2,000
Unafahamu kuendesha gari kweli?

Kama upo mamba tano, shuka weka mamba 4, 3, 2, then 1. Gari itakuwa inapunguza mwendo.

Huwezi kutoka 5 ukarukia 3 au 3 ukaenda 1.

Pia huwezi toka moja ukaenda 3.

Halafu udereva raha yake ufundishwe na anayejua na uwepo ndani ya gari na ufanye anavyokuelekeza.

Gari ni rahisi sana kuliko pikipiki na baiskeli
NAdhani huyu ni mmoja wa madereva wa automatic transmission. So ukimwambia maswala ya kupangua gia anaona kama kizungumti hivi
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
2,863
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
2,863 2,000
NAdhani huyu ni mmoja wa madereva wa automatic transmission. So ukimwambia maswala ya kupangua gia anaona kama kizungumti hivi
Ninahisi.

Inatakiwa awe karibu na mtu amfundishe sivyo anaweza kuua gear box au akapata ajali.

Na siku hizi wanafunzi wengi wa udereva ni wanawake, na wengi hawataki kufundishiwa gari ya manual, wanataka automatic
 
E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,373
Points
2,000
E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,373 2,000
kama huwez pangua gia haraka just shika brake but Neva use clutch here gari litakuwa free just kanyaga brake tu ukihisi linazma ndo ukanyage clutch
 
P

Prince Kamugisha

Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
55
Points
150
P

Prince Kamugisha

Member
Joined Jul 29, 2018
55 150
Gari ya Manual ni raha sana kwa safari ndefu
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,099
Points
2,000
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,099 2,000
Unafahamu kuendesha gari kweli?

Kama upo mamba tano, shuka weka mamba 4, 3, 2, then 1. Gari itakuwa inapunguza mwendo.

Huwezi kutoka 5 ukarukia 3 au 3 ukaenda 1.

Pia huwezi toka moja ukaenda 3.

Halafu udereva raha yake ufundishwe na anayejua na uwepo ndani ya gari na ufanye anavyokuelekeza.

Gari ni rahisi sana kuliko pikipiki na baiskeli
Mzee gari gani hio mimi naweza vuta kutoka moja hadi tatu na hakuna tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,304,916
Members 501,602
Posts 31,531,494
Top