Nikitoka kufanya mapenzi huwa nakula kama mchwa

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
3,395
2,000
itakua kweli me pia kuna siku nilifanya mapenzi nilikua cjala weeeeh....ningeongeza bao moja ninge kufa cku hyo 😀😀😄😄
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Jul 19, 2017
5,420
2,000
Piga msosi wa kutosha hasa vyakula vya wanga na protein, kama sivyo utazeeka kabla ya mda. Ushauri: punguza angalau mara 2 kwa wiki
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,753
2,000
Piga msosi wa kutosha hasa vyakula vya wanga na protein, kama sivyo utazeeka kabla ya mda. Ushauri: punguza angalau mara 2 kwa wiki
Nipe list ya vyakula ninavyotakiwa kula viendane na bei ya mtanzania anaeishi kwa chini ya Dola moja (sh 2322) kwa siku.
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
2,475
2,000
Kwa hiyo mi kila siku huwa Napiga tizi? Kwa hiyo hakuna haja ya kwenda Gym wala ground kupasha misuli
Tizi lako linatafuna sana nguvu ya mwili tofauti nahili nalofanya Mimi kujenga mwili...zoezilako hilo unaweza jikuta unafika miaka 45 kunyanyua mguu huwezi kabisa bakora inakuhusu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom