Nikipewa Karatasi ya Kusahihisha Swali la Marais waliovivaa vyema Viatu vya Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere haya ndiyo Majibu yangu

Kiraka

JF-Expert Member
Feb 1, 2010
3,491
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
Mazingira ya utawala wa JKN na wengine ni tofauti, huwezi kuwapima kwa kila kitu, labda ungeweka parameters. Wewe umelinganisha nini?
 

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
9,267
2,000
Huu Uzi ndio umefanya nimuone genta amepevuka kiakili mpaka nikamuanzishia huo Uzi hapo juu japo wadau wanasema Mimi ni genta
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,920
2,000
Huwa najiuliza mno huyu Mtu kaifanyia nini Jema Tanzania ndani na nje mpaka Watanzania wanampenda na Kumkubali wakati Kwangu Mimi GENTAMYCINE naona Tanzania tulikuwa na bahati mbaya zaidi Kuongozwa nae na sishangai ndiyo maana Kipindi chake Tanzania ilidharaulika nasi Watanzania tukadharaulika pia.

Ukweli wangu huu ukikuuma na Kuchukia mtafute Mgonjwa wa CORONA ( Covid-19 ) mwambie akuambukize kwa Makusudi Ufe upesi tu.
Hapo judgement yako imetawaliwa na chuki binafsi. Labda ungetupa criteria zilizokufanya umpe fulani pointi ngapi tungekuelewa.
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
6,222
2,000
Upo sahihi, style ya viongozi wa Pwani na Bara ni tofauti....kutokana na Mila na malezi. Hawawezi kufanana.
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
12,041
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
Swap percent za Magufuli na Mkapa kwa sababu mbili. Nusu ya kwanza ya utawala wa Mkapa bado Nyerere alikuwa hai, na bado alikuwa vocal. Mkapa alitawala kwa miaka 10, kwa hiyo alikuwa na muda mrefu sana wa kutekeleza sera zake.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,211
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
Mbona hiyo no. 3 pamoja na kufeli vibaya lakini ndiyo king maker . Jiulize kwa kwanini katibu mkuu wa chama alifukuzwa ukumbini wakati wa msiba kama kuku !! GENTAMYCINE
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,211
2,000
Mkapa 75%? ameuza migodi kwa bei rahisi kwa wazungu huyu. anyway JPM ndio ningempa 75 kwa kuhamisha srikali dom, bwawa la nyrerere na kuwabana wazungu kwenye madini. hizi ni ndoto na maono ya nyrerere
Huyu bwana ukiondoa dictatorship, alikuwa na uthubutu.
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
6,975
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
Yule ambaye aliwahi kufanya ubinafsishaji wakati wa utawla wake, hakuwahi kuvvaa viatu vya mwalimu hata kwa asilimia 0%. Yule aliyewahi kuambiwa na Mwalimu kuwa "mtabinafsisha hadi magereza" kwa staili hiyo, alivivaaje sasa viatu vya mwalimu?
 

conservative3

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
1,074
2,000
Au mimi sijaelewa.?
Mtoa mada anazungumzia viatu vya mwalimu nyerere.
Hakumaanisha maendeleo kwa ujumla au vinginevyo.
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,782
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
UHARO AT HER BEST!
 

saigoni

Member
Sep 27, 2017
40
125
Afadhali umesema Ni maoni yako lakini huyo nyerere unaemtumia Kama kigezo cha kufananishia wengine ndiye was hovyo kuliko wote
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
9,639
2,000
Mwinyi 35% ( Alifeli )

Mkapa 75% ( Alifaulu )

Kikwete 5% ( Alifeli vibaya )

Magufuli 50% ( Alifaulu )

Samia nitampima rasmi ifikapo 2025

ANGALIZO

Mtazamo wangu huu Uheshiimiwe na kama kuna unayempenda mno hapo na Amefeli halafu Umechukia tafuta Sumu ya Panya hapo ulipo Korogea Unywe ili upotee mazima.

Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere tunakukumbuka sana Baba ( Babu ) na Watanzania, Waganda, Wanyarwanda, Wasumbiji, Wazimbabwe, Waburundi Wabotswana, Wanamibia, Wakongo ( zamani Zaire ), Wanaijeria, Waghana na JamiiForums Members wenye Akili ( Great Thinkers ) wote kwa pamoja wanakukumbuka ( tunakukumbuka ) sana.

Roho yako izidi Kulala mahala pema Peponi Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ila huku nyuma sasa yale uliyoyakemea kama Rushwa, Ukabila, Mmomonyoko wa Maadili, Elimu Duni inayozidi tu Kuzalisha Mipumbavu ( Mipopoma ) mingi sasa ndiyo yameshamiri.
Hahahaha nimecheka Sana aisee...Mimi viwango vyangu vingekuwa Kama ifuatavyo: viwango:

0-19...F FAIL
20-39..D FAIL
40-49.....C...PASS
50-59....B..PASS
60--69...B+..PASS
70-200...A..PASS


Mwinyi...1985 to 1995....B+
Mkapa...1995 to 2005....B
Kikwete....2005 to 2015...C
Magufuli...2015 to 2021....A
Samia......2021 to ...assessment continues
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom