Nikijiuzulu hamtapata waziri kama mimi - Nchimbi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikijiuzulu hamtapata waziri kama mimi - Nchimbi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Sep 5, 2012.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Alipokuwa anatangaza tume ya kuchunguza mauaji ya Marehemu D. Mwangosi, Nchimbi aliulizwa endapo yuko tayari kujiuzulu kama itabainika kwamba polisi ndio wanahusika na mauaji haya, akasema tena kwa kejeli 'nani ajiuzulu, nikijiuzulu mtapata wapi waziri kama mimi'.

    My Take:
    hizi ni dharau na kejeli kubwa sana kwa watanzania, sijui anaweza kutuambia lolote la maana alilofanya toka amewekwa kusimamia wizara hii, ninachokiona kwake ni kuratibu mauaji yanayoendeshwa na Polisi akishirikiana na Mwema. Nchimbi please swallow your pride and step down.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Safi sana waeleweshe hao wabishi kama wako toilet na nchimbi ndiye prime minister kwenye serekali 2015
     
  3. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bro naona umeamua kunichafulua siku mapema, hebu aje na alichokifanya tangu achaguliwe coz mauaji hayakomi na bado anajigamba. Anyway yawezekana yy ndio ana unafuu kati ya kina Kalamagi na yule alieenda kuchukua Furniture kwa office baada ya kutoswa Ubunge na hatimae kulazimika kutema uwaziri.
     
  4. Cable

    Cable Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh Nchimbi awe Waziri Mkuu? mbona hata hafananii acheni utani na hii Nchi
     
  5. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa waziri kivuli wa mambo ya ndani!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,516
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Nchi hii ina viongozi wajinga sana
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tanzania has lot of pending leaders- he has done somthing but not true that he is the only one...very disapointng
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kupitia chama gani, kwa mauaji haya hata kuiba kura kimiujiza CCM hawataweza kwani hata shetani ashawakimbia.
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kapotolo hauna haja ya kuumiza kichwa juu ya dharau za nchimbi na mwema hapo kuna mkoo toka magogoni kwani huu mchezo unaonekana umepangwa na wana ccm kwani hata vikao vya chama siku hizi vinafanyikia ikulu,,,ikulu imeshushwa thamani mkuu imekua kama kijiwe cha washkaji wakina mkama,nape na magamba mengine yakijisikia kufutulu na kufanya vikao pale yanakwenda tu,,,,huu nio mwendelezo wa kutaka kukiua chadema kikwete alikikebei ni chama cha msimu lakini leo koinamnyima usingizi hata ushindi wake ulikua wa kubenwa 2010 kwa hiyo sasa anaona bora watumie polis kuua na mateso kwa wanaharakati kama ulimboka na mwangosi walishasema wakina pinda liwalo na liwe na sasa yanakuwa.....ccm wameinngiza silaha kinachofuata ni machafuko hii rasharasha tu.......
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hii ni dharau iliyopotiliza. Ameonyesha jinsi gani serikali hii isivyokuwa tayari kuwajibika. Hii dhana ya uwajibikaji haipo kabisa kwenye hii serikali ya Tanganyika.
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,998
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    mkuu labda kukupunguzia hasira naomba uelewe hivi. Namba kubwa kabisa ni 0 (zero) pia zinazofuatia either ni negatives au positives.
    Kutokana na mfano huo ni kuwa Tz akili ndogo inatawala akili kubwa na unaweza kujua 0 iko wapi kati ya hizo mbili.

     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hapa kwa mtazamo wangu,wanaopaswa kulaumiwa ni wale waliokuwa kwenye eneo la tukio.
     
  13. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Amesema kweli hatutapata waziri hovyo kama yeye.
     
  14. MALCOM LUMUMBA

    MALCOM LUMUMBA JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 2,820
    Likes Received: 3,227
    Trophy Points: 280
    Waziri nchimbi amekosea sana ambapo hadi kwenye PRESS CONFERENCE analeta siasa badala ya kuongea facts,kweli jamaa ni mzuri kwa hilo hatukatai ila hata walioiharibu nchi ni waadilifu na wasomi kama yeye,so asijione kwamba TANZANIA haina watu,..kwanza hilo ni tusi kwa chama chake na watanzania wote kujifanya yeye mungu mtu.....nchimbi is just a guy who is so vain that he want to be remembered down the history as a great settler of all questions,...AND HIS SPEECH is of advanced IGNORANCE
     
  15. M

    MTK JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,575
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Wingi wa nywele na ukubwa wa kichwa sio kigezo cha uwezo wa mtu kufikiri au urefu wa kisima cha busara! tumsamehe ni wale wale kina Wassira, Makamba, Manyanya, Nape nk. nk. quite disgusting!
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,914
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Mtapata wapi waziri kama mimi??? hivi yeye anajiona bonge la waziri? ''chafya'' ajiuzulu tu hatutai waziri sie.... hii nchi inajiongoza yenyewe Raisi tu hatuna nini Waziri!
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Ati hatutopata ninui....Waziri? Mtu aliyeweza kufoji PhD KAMWE HASTAHILI HATA KUWA MNYAPARA GEREZANI (that is kama atafungwa)​
     
  18. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Prime Minister kwenye Serikali ya Toilet? Au sijakupata vizuri.
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu Lukindo sasa nimemuelewa vizuri mchungaji Msigwa. Huyu jamaa aliwatishia waalimu wa Mzumbe wakamhalalishia PhD yake feki, leo ndiyo anatufanya watanzania wote ni wajinga sisi. Huyu jamaa hafai hata kwenye siasa za kawaida, maana anaropoka vitu vya kijinga na kuonyesha dharau yao mbayaaa.
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Ndo matatizo ya minyoo kuanza kushambulia ubongo.
     
Loading...