Nikija kusikia haya!


Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
Nikija kusikia kuwa chenge/lowasa amekuwa spika wa bunge kama wengi wanavyotabiri basi nitakuwa wa kwanza kuhamasisha maandamano ya nchi nzima ya amani au yasiyo ya amani........nikishindwa kabisakwa sababu ya watz tulivyo basi nitahama nchi...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Nikija kusikia kuwa chenge/lowasa amekuwa spika wa bunge kama wengi wanavyotabiri basi nitakuwa wa kwanza kuhamasisha maandamano ya nchi nzima ya amani au yasiyo ya amani........nikishindwa kabisakwa sababu ya watz tulivyo basi nitahama nchi...
heri wewe ambae utahama....sisi tunaobaki itakuwaje?

:fencing::fencing::fencing::fencing::fencing::fencing:
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Usihame tafadhali mapambano hayana budi kuendelea mpaka kieleweke,sasa ukihama nani ataendeleza mapambano?mpiganaji hapaswi kukimbia wala kukata tamaa,,,,aluta continua
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Mi simo maana rmondi itajadiliwa tena!itaundwa tume nyingine itakuja hoja nyingine ya kusafishana, we acha tu patamu hapo!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
kwa rais yupi?.........huyuhuyu mkwere mlinda mafisadi,thubutuuuuuu
Mi simo maana rmondi itajadiliwa tena!itaundwa tume nyingine itakuja hoja nyingine ya kusafishana, we acha tu patamu hapo!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
J79 mie nilifikiria wewe ni mvumilivu wa kula mbivu! Hapa hakimbii mtu mpaka kieleweke, tuko pamoja mkuu!tutafight ktk ardhi waliotuachia mababu mpaka mwishooooo!!:A S-devil1::fencing:
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841