Nikiangalia Rais Biden anavyofuta sera za mtangulizi wake ni wazi Tundu Lissu angeshinda angeirudisha Serikali yote Dsm!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
39,960
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya CHADEMA bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lissu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,588
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
Umeishiwa ya kuandika?
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
12,273
2,000
Kwa vile kamuamin shoga kwenye serikali yake?
No offence. Kwetu sisi ushoga ni haramu.
Ila kwao hawana shida nalo.

Halijawaharibia uchumi.. halijawashusha kimataifa.. halijawafilisi..
Maendeleo bado yako pale pale.. uchumi bado uko juu..

America wana view tofauti na sisi.. kwao wao hawajali kama mtu ni shoga.. ni single maza.. ni mdudu gani.. hawataki kujua..
Kama huyo mru ni potential candidate na ana qualifications.. wanampa hiyo nafasi.
.
Sisemi tuwaige.. tubaki na tamaduni zetu. Wao wabaki na zao.
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
12,336
2,000
Chato inherudishiwa hadhi ya wilaya toka hadhi ya Jiji iliyopewa bila kufuata utaratibu.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,789
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
Biden na tundulisu ni watu wasiokaa chungu kimoja. Halaf usimfananishe biden na watu wa ajab ajab
Team Lumumba. Mlisema wapinzani wanawa chelewesha . Mmewatoa lakini bado safari haifanyiki mnaishia kuwalaumu wapinzani !!!

America na Tanganyika wapi na wapi !!

Odhis *
 

Papy ndombe

JF-Expert Member
Oct 24, 2020
3,777
2,000
Jua kwanza kilichowakimbiza watu dar,dar hakukaliki lkn mizimu haikimbiwi Kama ni muhusika itakufuata hata Ulaya
 

The Hyper

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,231
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
Naona mmeweka CD zote,hadi zimeisha sasa.
Upinzani ni muhimu kwa soko
la ajira hapo Lumumba.
Anyway nimechagua maendeleo.
Sina chama mie.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,262
2,000
Tundu huyu ni kibaraka
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
 

Oumuamua

JF-Expert Member
Dec 26, 2018
1,033
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
Amefuta sera gani? Muachage ujinga! Hujui hata tofauti ya executive orders na policies na policy making! Yaani viazi kama viazi. Kuna vitu wanafundishaga second year varsity! Hata shule hamkwenda?
 

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Aug 9, 2007
18,465
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!


Kutoka chato to Dar?
Not bad idea i say.
 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
1,664
2,000
Natafakari tu.

Iwapo makao makuu ya Chadema bado yapo Dar es salaam hadi leo yawezekana chama hicho hakikubaliani na sera ya kuhamishia makao makuu ya serikali Dodoma.

Je, unadhani ni nini Tundu Lisu angekifuta mapema kama angefaulu kutinga jumba jeupe ambacho kingeturudisha nyuma kimaendeleo?

Ninachoamini fly over ya ubungo angeiheshimu.

Maendeleo hayana vyama!
unawaza watu ambao hawawezi hata kushika ukuu wa mkoa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom