NIkiangali CCM,nikiangalia wasomi wa vyuo vyetu:Nakiri wageni wanastahili walipa wenzao zaidi.


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,487
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,487 280
Sina shaka na hii kauli tena,Ukinagali wanojiita wasomi wa bongo ktk siasa, haswa ktk maCCM kwani kwani ktk vyama vingine wanajiondoa wenyewe, ukingalia ktk vyuo vyetu,walimu na wafanyakazi,utendaji uelewa wao na hata ubunifu au productivity.Utakubalina nami kuwa wageni wana haki ya kutowapa kipaumbele watanzania,na wakiwapa basi wawalipe wenzao zaidi kuliko haya makitu ynayaojiita misomi ya kitanzania kwa vipimo vya CCM.

Hii misomi ya div 5 ,voda fasta, walimu wa UPE etc ndio wametufikisha hapa.Tuna maprof wehu, tuna vijana wanajifanya wanajua democrasia na wamesoma halafu wanafanya vitu ambavyo watu wa class 7 wanaona ni ujinga kabisa.

Narudia wageni wana haki sana ya kuwalipa wabongo hela ndogo for sometimes , pakiwa na exception kwa wale wachache wanaodanya kazi kwa bidii,huku wakitumia akili zao muda wote na kuwa na ubunifu km CDM.Otherwise wengine kmwameuza dada zao,ardhi, na rushwa ndio wapewe sadaka zao ili wafe kwa dhambi zao.
 
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
615
Likes
51
Points
45
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
615 51 45
Umenena vyema. Huwezi fundishwa na mwalimu aliyeandaliwa kama CHAPATI alafu ukategemea BIG result. Vodafast teachers yaani matayarisho yao hayakuwa tofauti na uchomaji wa chapati. ilikuwa pa pa kitu tayari nenda class.

Hapo CCM wanajivunia kuwa na walimu wa kutosha. Kwel CCM 0 (zero) brain
 
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,000
Likes
40
Points
145
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,000 40 145
Umepewa pesa ya kifurushi na mh Zitto mbona ulikuwa uonekani?
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,828
Likes
4,550
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,828 4,550 280
Word!
bt wherever u are change is u.......... Twaweza.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,487
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,487 280
Umepewa pesa ya kifurushi na mh Zitto mbona ulikuwa uonekani?
Hivi voda fasta km Zitto?Wapi ulisoma Hela ya yuda ilipata wa kupokea?Sasa km maCCM ktk mazungumzo y akawaida mnatia huruma hivi ,itakuweke ktk intense discussions na negotiations au deal making.

Zitto mwenyewe zaidi ya ile definition ya desa za mlima hajui maana ya Democrasia ndio maana anakimbizana kila mahali km makamba wakipiga kelele EUREKA kuwa wamegudua..halfu wakisikilzwa wanongea udictator...
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909