Nijuzeni,mnaposema "mwanaume yule shababi mna maana gani" i mean vigezo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni,mnaposema "mwanaume yule shababi mna maana gani" i mean vigezo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madame B, Apr 9, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Swali hilo
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Maana ya shababi ni kijana (youth).

    Sasa kutegemeana na muktadha, huenda mara nyingi hutumika kumaanisha huyo mtu bado damu yake inachemka na ni mwenye nguvu.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Ama ni kushirikiana na al-shabab?
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Shababi ni mwanaume mwenye nguvu nyingi,ambaye akimkamata demu basi sii chini ya bao5 na kila bao sii chini ya dk20.
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,929
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na alivyosema Nyani Ngabu hapo Juu


    Kwa mujibu wa Kamusi ya TUKI ..


    Shababi
    * nm [a-/wa-] youth. (Kar)

    .
     
Loading...