Nijuzeni jamani...Kigoli ni mwanamke wa namna gani???!!!!.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni jamani...Kigoli ni mwanamke wa namna gani???!!!!....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jul 7, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huwa nakanganyikiwa pale ninaposikia mtu anasema mwanamke fulani bado kigoli kabisa kiukweli sielewi hapa anazungumziwa mwanamke wa namna gani. Je mwanamke kigoli anamzidi nini mwanamke mwingine au kigoli anapungukiwa na kitu gani???:frusty:
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,501
    Trophy Points: 280
    Kigoli maana yake mbichi au bado mdogo....
    Kuanzia 16 mpaka 22 hivi.....
    Sometimes huwa wanaamanisha pia msichana bikira.....
     
  3. C

    Chipyopyo Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoli ni msichana aliyekwisha balehe (kupevuka) yaani aliyevunja ungo ambapo yupo katika hatua hizo lakini hajawahi kuingiliwa na mwanaume kimwili.

    Sina uhakika kwa wale wasagaji, i mean msichana amekwisha pevuka then hajaingiliwa na mwanaume ila anasagana kama nae ni kigoli bado.

    Siku hizi vigoli havipatikani kaka, watoto wajuvi tangu udogoni.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Kigoli ni binti aliyebalehe lakini dado ni bikira!!
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
     
  6. P

    PAPAA ZM Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu msamiati muheshimiwa unakaribia kutolewa kwenye kamusi ya kiswahili kwani matumizi yake ni karibu na zero, kwani hawapo, sikuhizi kitoto kidogo tu hubembelezi. Sasa twende huko mzigoni he! mpaka jasho litakudondoka!!!:pound:
     
  7. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 956
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45

    FATAKI FATAKI FATAKI, REAL FATAKI's.
    MTOTO WA MWENZIO NI WA KWAKO, MLINDE (MAMA SALMA KIKWETE)
     
  8. P

    PAPAA ZM Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina maana ya kwamba nawatafuna hawa watoto la hasha lakini hii ndio hali halisi iliyopo!!!!!!!!!!!!!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
     
  10. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,210
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kigezo cha umri sijui tuliweke vipi hili maana na mimi huwa linanichanganya sana. Nimewahi kusikia mdada f'lani umri wake kati ya 28-30 anadai ni bikira nae yuko kwenye kundi la vigori?
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kweli kabisaaaaaaaaa mkuu (red)

    wengine husema mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio:pound:
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,519
    Likes Received: 1,739
    Trophy Points: 280
    Wadada wa humu janvin wameikimbia hii mada, sijui hawaqualify!!:A S-confused1:
     
  13. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,221
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    kigori ni msichana anaekaribia kuvunja ungo,
     
  14. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,221
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    kinyume chake ni mwari (aliyevunja ungo)
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nawezakuwa kidogo tofauti labda nikamuulize bibi shamba mimi nijuavyo ni binti anaye elekea kubarehe na ajabarehe ajavunja hungo huyo ndiye kigoli akivunja hungo basi huyo ni mwali au nimekosea??
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,557
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Kigoli ni binti ambaye hajaruhusu magoli nyavuni kwake bado
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huyo binti ulikumbana naye vipi?

    angalia usije ukachuchumalia debe siku moja.... kama ni yale mambo yetu basi uangalie kuanzia 18+ na asiwe mwanafunzi... ni ushauri wa bure tu kaka.... samahani kama nimekukwaza...
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    maana yake ni msichana ambaye bado hajashiriki ngono; na mara nyingi huhushwa watoto wadogo chini ya miaka 18 hivyo ndg yangu nakuonya usije shawishika na watoto utafungwa miaka 30 au utaozea maisha yote selo and that will be the end of your sexual adventure! be warned!:A S 114:
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani kumbe ishu ni kufungwa mi nilidhani ishu hapa ni maisha ya hawa "sidanganyiki". Kwa maneno mengine adhabu ikiondolewa basi poa tu twende kazi duh!
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda...imetulia!!:smash:
     
Loading...