Nigeria VS Argentina

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,931
287,583
Nigeria wanawapeleka puta Argentina ni halftime sasa hivi na bado magoli ni bila kwa bila. Kama Wanigeria wakitulia wanaweza kuchukua medali ya dhahabu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom