Niger: Wanamgambo wavamia Msikiti, raia kumi wauawa

manchoso

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
1,585
2,000
Wewe acha ujinga. Wewe unaweza kuoa mtoto wa miaka 6 hata kama umepewa? Ukipewa huwezi kumlea kama mtoto hadi umlale? Mwogopeni Mungu enyi watu wa gizani.

Alivyomlala Zena alikuwa mjane? Mbona mme wake alipotaka kumwacha alimwambie usimwache? Ujane gani huio?

Mariya, aliyekuwa mfanya kaiz wa mkewe alivyokuwa akimlala kwa wizi, hadi akafumaniwa, naye alikuwa mjane?

JIfunzeni kujua hhicho mnachokiabudu kwa kutokujue, kitawagharimu umilele.

Wewe hujui habari za huyo mtu. Alilala na zena aliyekuwa mke wa mfuasi wake!. subiri nitaanzisha uzi ili uone hicho mnachokiabudu ni kitu gani.
Tatizo la waislam, hamuwezi kueleza lolote kuhusu ubora wa dini yenu, zaidi ya kujiahani kwa kusema habari za imani za walioshindwa.

Kwa hiyo, mungu wenu anasimamisha uungu wake wa gizani kwa sababu ya "Wakristo wanaoshindwa kutembea katika imani".

Wanaofanya mapenzi nje ya ndoa, ni waKristo wenye dhambi, walioshindwa, lakini maagizo ya Imani ya Mungu wa kweli hayak o hivo. Hata wao wanalijua kwamba wanashida.

Sasa huwezi kuona kwamba Kristo amesimama katika Kweli kwa kuwa Yeye ni Mtakatifu, Njia Kweli na Uzima, na anataka watu wawe watakatifu? Huoni kwamba pamoja na dhambi za binadamu, lakini bado anaita watu watubu na kuziacha?. Ila ala ndiye anawashawishi wafanya dhambi ? Huyo ala siye shetani kwa kuwa anataka watu wamuasi Mungu? Unawezaje kumwita Mungu, ala ambaye anafundisha watu wamuasi Mungu?
Acha nianzishe uzi wa kukuelezea hayo maovu ya ala, namna alivyomshauri mohamedi afanye ushirikina, akamhadaa aabudu mawe kwa imani ya watoto watatu wa kike wa ala na.k.

Kama hujui uistukane uliza kujua. maana siku inakuja, hutakuwa na nafasi ya kkuelewa tena.

Kwanza angalia hapa.


yesu hakuwa mkristo kama ulivyojazwa sumu na kuamini
kama aisha alishavunja ungo kuna ubaya gani kumuoa??

huyo zena mbona umemshika sana Muhammad hajapata kuwa na mke anaitwa zena wewe

mie nimeisoma biblia nimeisoma quran siufati uislamu kwa mkumbo nimeusoma nikaulewa na hakuna dini ya kweli kama uislamu huu ndo ukweli ila sishangai kwani hakuna Nabii aliekosa wapinzani

halafu eti unataka kuingia mtegoni ujivue nguo yaani unasema waislamu hatuna chochote cha kueleza kuhusu ubora wa dini yetu?????
Labda nieleze wew mambo kumi bora kuhusu ubora wa dini yako kisha nikueleze mambo kumi bora kuhusu uislamu kisha mwenye akili apime ipi dini ya kweli ya Mungu.

hatuufati uislamu kwa bahati mbaya bro hii ni kauli ya kweli kutoka kwa Mungu
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,496
2,000
Zena hakuwa mke wa mohamedi nimekuambia. Alikuwa mke wa mfuasi wake alkini alimlala, na hata mmje wake alilpotaka kumpa talaka alisma ala ameema asimwache.
Wewe habari za Yesu, uliza nitakujibu kama ninavyotaka unijibu hapa.

Mungu anatoka wapi kwenye quaruani na hadithi? Nionyeshe fungu moja linalosema ala ni Mungu.
Huyo janaa mohmaedi msela tu!. anawadanganya.
Yesu alifanyia nani ubaya?

Wewe ongea habari za maisha ya Yesu aliye Mungu katika mwili, kama unamtuhumu kwa lolote leta hapa ili waatu wafikirie upya wamfuate ama wasimfuate.

Miminakuletea habari za hiili gaidi mohamedi,. Jibu tuhuma.
yesu hakuwa mkristo kama ulivyojazwa sumu na kuamini
kama aisha alishavunja ungo kuna ubaya gani kumuoa??

huyo zena mbona umemshika sana Muhammad hajapata kuwa na mke anaitwa zena wewe

mie nimeisoma biblia nimeisoma quran siufati uislamu kwa mkumbo nimeusoma nikaulewa na hakuna dini ya kweli kama uislamu huu ndo ukweli ila sishangai kwani hakuna Nabii aliekosa wapinzani

halafu eti unataka kuingia mtegoni ujivue nguo yaani unasema waislamu hatuna chochote cha kueleza kuhusu ubora wa dini yetu?????
Labda nieleze wew mambo kumi bora kuhusu ubora wa dini yako kisha nikueleze mambo kumi bora kuhusu uislamu kisha mwenye akili apime ipi dini ya kweli ya Mungu.

hatuufati uislamu kwa bahati mbaya bro hii ni kauli ya kweli kutoka kwa Mungu
 

manchoso

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
1,585
2,000
Zena hakuwa mke wa mohamedi nimekuambia. Alikuwa mke wa mfuasi wake alkini alimlala, na hata mmje wake alilpotaka kumpa talaka alisma ala ameema asimwache.
Wewe habari za Yesu, uliza nitakujibu kama ninavyotaka unijibu hapa.

Mungu anatoka wapi kwenye quaruani na hadithi? Nionyeshe fungu moja linalosema ala ni Mungu.
Huyo janaa mohmaedi msela tu!. anawadanganya.
Yesu alifanyia nani ubaya?

Wewe ongea habari za maisha ya Yesu aliye Mungu katika mwili, kama unamtuhumu kwa lolote leta hapa ili waatu wafikirie upya wamfuate ama wasimfuate.

Miminakuletea habari za hiili gaidi mohamedi,. Jibu tuhuma.
ntakujibu nakwenda kwanza msikitini kuswali baada ya hapo ntakwenda mazoezini sie hatusbiri jumapili hadi jumapili ndo tumkumbuke Mungu
tunafata maandiko ya yesu alisema tumkumbuke bwana kwa wingi ili tusiingie majaribuni

Mie siwezi kumtuhumu Yesu kwa lolote namheshimu na kumpenda kama Mtume wa Mwenyezi Mungu
Muhammad hakutufundisha kumtukana wala kumtuhumu mtoto wa Mariamu kwa chochote
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
3,166
2,000
Fitna za wayahudi na marekani.kwa nini ni kwenye nchi utajiri mafuta.msumbiji mmeona wenyewe.
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,496
2,000
ntakujibu nakwenda kwanza msikitini kuswali baada ya hapo ntakwenda mazoezini sie hatusbiri jumapili hadi jumapili ndo tumkumbuke Mungu
tunafata maandiko ya yesu alisema tumkumbuke bwana kwa wingi ili tusiingie majaribuni

Mie siwezi kumtuhumu Yesu kwa lolote namheshimu na kumpenda kama Mtume wa Mwenyezi Mungu
Muhammad hakutufundisha kumtukana wala kumtuhumu mtoto wa Mariamu kwa chochote
 

manchoso

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
1,585
2,000
Zena hakuwa mke wa mohamedi nimekuambia. Alikuwa mke wa mfuasi wake alkini alimlala, na hata mmje wake alilpotaka kumpa talaka alisma ala ameema asimwache.
Wewe habari za Yesu, uliza nitakujibu kama ninavyotaka unijibu hapa.

Mungu anatoka wapi kwenye quaruani na hadithi? Nionyeshe fungu moja linalosema ala ni Mungu.
Huyo janaa mohmaedi msela tu!. anawadanganya.
Yesu alifanyia nani ubaya?

Wewe ongea habari za maisha ya Yesu aliye Mungu katika mwili, kama unamtuhumu kwa lolote leta hapa ili waatu wafikirie upya wamfuate ama wasimfuate.

Miminakuletea habari za hiili gaidi mohamedi,. Jibu tuhuma.
huyo mwanamke basi haitwi zena anaitwa zainab, andika vizuri kaka hayo ni majina ya wake wa mtukufu wa daraja
na sio kwmba alimzini bali alimuoa kwa ndoa takatifu baada ya kuachwa na swahaba wake Zaid

Unauliza kuhusu uungu wa Allah soma Quran 2:255 ama 62:11 na aya nyingine nyingi sana ndani ya Quran

usome vizuri uislamu ndugu yangu uuelewe na usiusome kwa ushabiki ili kutafuta makosa
mimi katika kutafuta njia ya kweli ya Mungu siku ya kwanza kushika biblia nasoma mwili ulinisisimka na siku nilipokuja kuisoma na kuilewa quran machozi yalinitoka.

Biblia ni neno la Mungu ila watu wameiharibu kwa kutia baadhi ya maandiko yao ila Quran imekamilika na imeepukana na kila mapungufu

Mungu atuongoze katika kuijua haki
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,893
2,000
Wakati dini za kigeni hazijaletwa Afrika tulikuwa na raha sana, ujinga kama huu usingetokea au hata kama wangejaribu wangejuta kuzaliwa.
Hata hizo mila za kiafrika zina madhaifu yake.
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,496
2,000
uyo mwanamke basi haitwi zena anaitwa zainab, andika vizuri kaka hayo ni majina ya wake wa mtukufu wa daraja
na sio kwmba alimzini bali alimuoa kwa ndoa takatifu baada ya kuachwa na swahaba wake Zaid

Unauliza kuhusu uungu wa Allah soma Quran 2:255 ama 62:11 na aya nyingine nyingi sana ndani ya Quran

usome vizuri uislamu ndugu yangu uuelewe na usiusome kwa ushabiki ili kutafuta makosa
mimi katika kutafuta njia ya kweli ya Mungu siku ya kwanza kushika biblia nasoma mwili ulinisisimka na siku nilipokuja kuisoma na kuilewa quran machozi yalinitoka.

Biblia ni neno la Mungu ila watu wameiharibu kwa kutia baadhi ya maandiko yao ila Quran imekamilika na imeepukana na kila mapungufu

Mungu atuongoze katika kuijua haki
Uislam, hakuna mtu anayeujua. Wale jamaa, walioandika hiyo novel, waliandika miaka 200 baada ya kufa yule jamaa.
Nani kati ya walioandika hizo novel, alimuona,kumsikia ama kuwepo wakati wa kizazi cha moud?

Angalia hapa, useme kweli. Hivi inakuwaje nabii ya Mungu arogwe? Inakuwaje mtume wa Mungu afanye ushirkina chini ya shetani?
Alikuwa na matatizo kichwani? Mtu mzinifu na hata anachokisema mwenyewe hakijui. Huyu mtu ni wa kumfuata kweli?

Ebu angalia na hii hapa?
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,557
2,000
Kwa mujibu wa Uislamu ni ruksa kumuua kafiri.
Na kwa mujibu wa Taliban IS Boko Haram kaffir ni mtu yeyote asiye na dhehebu la kufuga ndefu na kuvaa kanzu fupi
ha...ha...ha mada nzuri hii ila jadilini bila matusi. Matusi ni dhambi
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,557
2,000
Dini ya Kiislamu ina mkanganyiko mkubwa.
Vikundi vya Kigaidi vinasema kwamba wao ndio wanafuata mafundisho sahihi ya Mtume Muhammadi.
Hao wengine ni makafiri tu ndio maana wanawashukia hadi misikitini na kuwaua kwakuwa hawaipiganii Dini kama walivyo agizwa na Mtume wao.

Waislamu wa Kawaida wanadai wao ndio wanafuata mafundisho sahihi ya Uislamu.
Hao wengine wakujitoa muhanga ni makafiri tu.

Magaidi wa Kiislamu hawarushi bomu na kuua au hata kuchinja mtu kwa Kisu au Jambia bila kumwita mungu wao Allah.

Ukisikia Allah Akbar, ujue ama bomu linarushwa au Kisu kinakata shingo ya mtu.

Wakitamka hilo jina wanapata morali wa hali ya juu na hapo kinachofuata ni kumwaga damu zisizo na hatia.

Wanamwita Allah kabla ya tendo la uovu kuonesha kuwa wamepata baraka zake kutenda huo uovu.

Vikundi hivi vinazidi kuongezeka kila kukicha.

Je sisi tusio waislamu tumwamini nani ?
Maana wote dini yao moja Uislamu, kitabu kimoja Qurani, Mtume mmoja Muhammadi, Mungu mmmoja Allah.
Wote wanashika Nguzo zote Tano za Kiislamu kwa Usahihi.

ISISI, wakifanikiwa kuteka eneo flani popote pale na kulitawala, waislamu wote wanajumuishwa na hawabaguani, wanaotengwa ni wasio waislamu tu, hasa kama wanavyo dai Makristo na Mayahudi.
Hivi vikundi vya Kigaidi ni Jeshi kamili la Dini ya kiislamu.
Na wanapata support zote toka katika umma wa kiislamu.

Hubu bofyeni ktk Clips za YouTube mtandaoni.
Halafubandika
"Interview with Al-Shabaab" usikie hao magaidi wanavyosema kuwa wanaipigania dini ya Kiislamu usiku na mchana na ni halari kabisa kitokana na mafundisho ya Dini ya Kiislamu.

Kama Dini inazalisha makundi ya kufanya ugaidi kila kukicha basi ujue chanzo ni hiyo Dini.

Mzabibu huzaa Zabibu na sio michongoma.
Mbigili huzaa miba.
 

Gemseeker

Member
Jun 15, 2021
8
45
Yule mdhungu aliewauwa waislamu msikiti na akawa anarusha live nae pia alikuwa muislamu nyambaf kabisa mulisema chochote ama mulifurahia mnyanmar waliwauwa waislam hakuna yeyote alietia neno maana ni sahihi au tuseme ni azimio la ulimwengu kuuwawa waislam ni sahihi america ameuwa watoto na raia wasiokuwa na hatia Iraq ni sahihi endelezeni chuki itawasaidia
 

chrome

JF-Expert Member
Oct 10, 2011
256
250
Wewe acha ujinga. Wewe unaweza kuoa mtoto wa miaka 6 hata kama umepewa? Ukipewa huwezi kumlea kama mtoto hadi umlale? Mwogopeni Mungu enyi watu wa gizani.

Alivyomlala Zena alikuwa mjane? Mbona mme wake alipotaka kumwacha alimwambie usimwache? Ujane gani huio?

Mariya, aliyekuwa mfanya kaiz wa mkewe alivyokuwa akimlala kwa wizi, hadi akafumaniwa, naye alikuwa mjane?

JIfunzeni kujua hhicho mnachokiabudu kwa kutokujue, kitawagharimu umilele.

Wewe hujui habari za huyo mtu. Alilala na zena aliyekuwa mke wa mfuasi wake!. subiri nitaanzisha uzi ili uone hicho mnachokiabudu ni kitu gani.
Tatizo la waislam, hamuwezi kueleza lolote kuhusu ubora wa dini yenu, zaidi ya kujiahani kwa kusema habari za imani za walioshindwa.

Kwa hiyo, mungu wenu anasimamisha uungu wake wa gizani kwa sababu ya "Wakristo wanaoshindwa kutembea katika imani".

Wanaofanya mapenzi nje ya ndoa, ni waKristo wenye dhambi, walioshindwa, lakini maagizo ya Imani ya Mungu wa kweli hayak o hivo. Hata wao wanalijua kwamba wanashida.

Sasa huwezi kuona kwamba Kristo amesimama katika Kweli kwa kuwa Yeye ni Mtakatifu, Njia Kweli na Uzima, na anataka watu wawe watakatifu? Huoni kwamba pamoja na dhambi za binadamu, lakini bado anaita watu watubu na kuziacha?. Ila ala ndiye anawashawishi wafanya dhambi ? Huyo ala siye shetani kwa kuwa anataka watu wamuasi Mungu? Unawezaje kumwita Mungu, ala ambaye anafundisha watu wamuasi Mungu?
Acha nianzishe uzi wa kukuelezea hayo maovu ya ala, namna alivyomshauri mohamedi afanye ushirikina, akamhadaa aabudu mawe kwa imani ya watoto watatu wa kike wa ala na.k.

Kama hujui uistukane uliza kujua. maana siku inakuja, hutakuwa na nafasi ya kkuelewa tena.

Kwanza angalia hapa.

Mudi bhana...miaka 6? Akapita na beki tatu aka kajamaa katakua kalikua kachawi sana
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,319
2,000
Hii post ndio post bora kabisa katika uzi huu.
Uislamu ni janga
Hata tungekuwa live lazima wangetaka kuniua kwa kusema uislamu ni janga.
Dini ya Kiislamu ina mkanganyiko mkubwa.
Vikundi vya Kigaidi vinasema kwamba wao ndio wanafuata mafundisho sahihi ya Mtume Muhammadi.
Hao wengine ni makafiri tu ndio maana wanawashukia hadi misikitini na kuwaua kwakuwa hawaipiganii Dini kama walivyo agizwa na Mtume wao.

Waislamu wa Kawaida wanadai wao ndio wanafuata mafundisho sahihi ya Uislamu.
Hao wengine wakujitoa muhanga ni makafiri tu.

Magaidi wa Kiislamu hawarushi bomu na kuua au hata kuchinjwa kwa Kisu au Jambia bila kumwita mungu wao Allah.

Ukisikia Allah Akbar, ujue ama bomu linarushwa au Kisu kinakata shingo ya mtu.

Wakitamka hilo jina wanapata morali wa hali ya juu na hapo kinachofuata ni kumwaga damu zisizo na hatia.

Wanamwita Allah kabla ya tendo la uovu kuonesha kuwa wamepata baraka zake kutenda huo uovu.

Vikundi hivi vinazidi kuongezeka kila kukicha.

Je sisi tusio waislamu tumwamnini nani ?
Maana wote dini yao moja Uislamu, kitabu kimoja Qurani, Mtume mmoja Muhammadi, Mungu mmmoja Allah.
Wote wanashika Nguzo zote Tano za Kiislamu kwa Usahihi.

ISISI, wakifanikiwa kuteka eneo flani popote pale na kulitawala, waislamu wote wanajumuishwa na hawabaguani, wanaotengwa ni wasio waislamu tu, hasa kama wanavyo dai Makristo na Mayahudi.
Hivi vikundi vya Kigaidi ni Jeshi kamili la Dini ya kiislamu.
Na wanapata support zote toka katika umma wa kiislamu.

Hubu bofyeni ktk Clips za YouTube mtandaoni.
Halafubandika
"Interview with Al-Shabaab" usikie hao magaidi wanavyosema kuwa wanaipigania dini ya Kiislamu usiku na mchana na ni halari kabisa kitokana na mafundisho ya Dini ya Kiislamu.

Kama Dini inazalisha makundi ya kufanya ugaidi kila kukicha basi ujue chanzo ni hiyo Dini.

Mzabibu huzaa Zabibu na sio michongoma.
Mbigili huzaa miba.
 

Mibas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
3,981
2,000
Kwanini kile kitabu hakitafsiriwi kwa lugha mbalimbali ili kila mtu aweze kusoma na kuelewa yaliyomo?
Kama unamaanisha Quran tukufu, sema unahitaji tafsir yake ya lugha gani nikusaidie kuipata. Kwa taarifa yako tu ndugu, Quran imetafsiriwa kwa ukamilifu katika lugha karibu 50.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom