Nifanye nini ili niwe rijali hata nikifikia miaka 80?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,570
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,570 280
Kuna baadhi ya wanaume hufika menopozi wakiwa na miaka 40 na kuendelea.
Lakini kuna vibabu vina zaidi ya miaka 80 zinaoa na vinazaa.
Je na mimi nifanye kipi ili niendelee kufaidi tunda hadi uzeeni?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
achana na vyakula vya makopo havifai hata kidogo
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,425
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,425 280
kula vyakula vya asili hata kilevi kiwe cha asili mf. Acha bia kunywa ulanzi nk
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Kuna baadhi ya wanaume hufika menopozi wakiwa na miaka 40 na kuendelea.
Lakini kuna vibabu vina zaidi ya miaka 80 zinaoa na vinazaa.
Je na mimi nifanye kipi ili niendelee kufaidi tunda hadi uzeeni?
Acha kuangalia picha za ngono mkuu. Zinamaliza sana uhai
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Miaka 40? Ndio maana wamasai wako busy sana na dawa za kuongeza nguvu au? Hv hili tatizo limekuwa kubwa kiivyo?
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
Workhard ,mazoezi na pia funguza ku du mara nyingi, inaweza kuwa 4times per month kama umeoa na kama hujaoa mara moja kwa mwaka!
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
Workhard ,mazoezi na pia Punguza ku du mara nyingi, inaweza kuwa 4times per month kama umeoa na kama hujaoa mara moja kwa mwaka!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
piga zoezi mkuu..kula vyakula bora kama ugali dona...mboga za majani ziliwe chuku chuku...acha bia...acha kula red meat...usisahau kujenga uhusiano wako na muumba wako..
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kuna baadhi ya wanaume hufika menopozi wakiwa na miaka 40 na kuendelea.
Lakini kuna vibabu vina zaidi ya miaka 80 zinaoa na vinazaa.
Je na mimi nifanye kipi ili niendelee kufaidi tunda hadi uzeeni?
Mkuu,
Menopause ni kwa wanawake tu bana, and it has got something about ceasation in seeing Menstrual Periods!
Au umeitumia kiitifaki zaidi!!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,758
Likes
19,323
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,758 19,323 280
Nadhani ungeuliza ufanye nini ili ufikishe miaka 80 ningekuelewa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
How aging can affect fertility and virility in men.

While women experience a sudden cessation of fertility with the onset of menopause, men generally don't experience a significant change in fertility as they age.However, recent studies show that as men age, their reproductive abilities do decline.

It is true that men produce sperm throughout their lives, but there is a measurable decrease in the concentration, count and motility in the sperms produced after men reach the age of twenty-five.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
watu mnapenda sana kamchezo kale.... Yaani mnasahau hata kufanya kazi
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
335
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
335 18 35
jamani yaan sipati picha babu ana kigoli amejaa uzito na mjukuu wa babu hivyohivyo,hivi unadhani ukifika hiyo miaka utakuwa na mawazo hayohayo kweli ?
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,920
Likes
3,226
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,920 3,226 280
Menopause ni kwa Mwanamke, Mwanaume hana hitimisho sema anakuwa amepungukiw nguvu tu.. Lakn mbegu zipo pale pale na anaweza kuzaa mpaka anakufa.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Kuna baadhi ya wanaume hufika menopozi wakiwa na miaka 40 na kuendelea.
Lakini kuna vibabu vina zaidi ya miaka 80 zinaoa na vinazaa.
Je na mimi nifanye kipi ili niendelee kufaidi tunda hadi uzeeni?
Mkuu, kwanza menopouse inawahusu dada zetu tu. Pili, hata hao wanawake waliofikia huko, bado wanakuwa wako active kingono. Kwa lugha nyengine, hakuna kikomo cha umri kwa wanawake na wanaume kinachowazuwia wasiwe wachangamkiaji wa hii kitu. Sasa ikiwa wewe au yeyote awaye yupo kwenye 40's na mtaimbo umelala, nashauri haraka waone wataalamu, isijekuwa tatizo ni kinyume cha huo urijali.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
How aging can affect fertility and virility in men.

While women experience a sudden cessation of fertility with the onset of menopause, men generally don't experience a significant change in fertility as they age.However, recent studies show that as men age, their reproductive abilities do decline.

It is true that men produce sperm throughout their lives, but there is a measurable decrease in the concentration, count and motility in the sperms produced after men reach the age of twenty-five.
Ukiwa katika umri huo wala hutakuwa una mawazo kama hayo tena maana mwili nao utakuwa umechoka, zaidi zaidi utakuwa unawaza ni lini utakufa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,433
Members 474,570
Posts 29,221,926