Nifanyaje Kuhakikisha Mzigo wangu hauibiwi Posta?


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Nimetumiwa kitu kutumia USPS, lakini nimewahi kutumiwa vitu huko nyuma na havikufika.


Nimetumia tracking system ya USPS inaonyesha mzigo wangu uko in transit. Nimejaribu kupiga simu ya posta (ile liyoko katika website yao) 2112816 na 2118182 ili wanipe ushauri nini cha kufanya lakini hawapatikani, ya kwanza inaitwa bila majibu (kwa siku tatu sasa) na ya pili inasema kwa kizungu ‘the number are calling have been restricted to receive this calls''


Wadau kwenye mwenye ushauri wa nini nifanye kuhakikisha mzigo wangu hauchakachuliwi pale posta? Au kuna mwenye namba ya customer care au mtu yeyote wa posta anaeweza kunisaidia kuhakikisha mzigo wangu hauchakachuliwi.


Asante.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
204
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 204 160
Sasa mzigo uko on transit unapiga simu wapi na ili iweje?
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
0755374029
mpigie huyo bibi ndio kazi yake hapo posta customer care chumba namba saba, ukipiga mwambie naomba uniangalizie mzigo wangu, kama yupo kazini atakuangalizia. sometimes mzigo waweza fika ila wasiupdate kwenye website. pia kama ni usps priority mail or express mail ndio utaweza track, otherwise kama ni standard service huwezi track.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
0755374029
mpigie huyo bibi ndio kazi yake hapo posta customer care chumba namba saba, ukipiga mwambie naomba uniangalizie mzigo wangu, kama yupo kazini atakuangalizia. sometimes mzigo waweza fika ila wasiupdate kwenye website. pia kama ni usps priority mail or express mail ndio utaweza track, otherwise kama ni standard service huwezi track.
Asante sana mkuu, ni priority mail, wamenipa label number nafikiri inaweza kutumika ku-track hiyo parcel
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Nakushauri uwe unasafiri nao..mtu akitaka kukupora unapiga kerele za kamata mwizi meeen.!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
ukumbatie mwaya ! abiria chunga zigo lako ati!
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
0755374029
mpigie huyo bibi ndio kazi yake hapo posta customer care chumba namba saba, ukipiga mwambie naomba uniangalizie mzigo wangu, kama yupo kazini atakuangalizia. sometimes mzigo waweza fika ila wasiupdate kwenye website. pia kama ni usps priority mail or express mail ndio utaweza track, otherwise kama ni standard service huwezi track.
safi sana,maelezo yanajitosheleza na uko seriaz na naamini umemsadia sana mwana jf huyu!kip it up
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
0755374029
mpigie huyo bibi ndio kazi yake hapo posta customer care chumba namba saba, ukipiga mwambie naomba uniangalizie mzigo wangu, kama yupo kazini atakuangalizia. sometimes mzigo waweza fika ila wasiupdate kwenye website. pia kama ni usps priority mail or express mail ndio utaweza track, otherwise kama ni standard service huwezi track.
Asante sana touchlife, sijapata mzigo bado lakini namba imenisaidia sana, nimepata msaada mkubwa kutoka kwa huyo mpendwa, ingawa nilipata kigugumizi aliponiuliza namba yake nimeipata wapi, pamoja na hayo she is good na amenisaidia sana, once again asante touchlife asante JF
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
safi sana,maelezo yanajitosheleza na uko seriaz na naamini umemsadia sana mwana jf huyu!kip it up
umetisha fabinyo, umegundua kuna vijitu haviko serious humu, na ndio wanaifanya JF (wakati mwingine) ionekane kama something for average thinkers
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
safi sana,maelezo yanajitosheleza na uko seriaz na naamini umemsadia sana mwana jf huyu!kip it up
<br>umetisha fabinyo, umegundua kuna vijitu haviko serious humu, na ndio wanaifanya JF (wakati mwingine) ionekane kama something for average thinkers
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,761