Nifanyaje ili niweze kuwa na sauti nyepesi?

nunu_tz

New Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
4
Points
20

nunu_tz

New Member
Joined Feb 13, 2015
4 20
Jamani mi ni msichana lakini sauti yangu ni nzito saana kiasa kwamba hata nikiongea na simu mtu anaweza akafikiri kapokea mkaka naombeni mnisaidie nifanyaje niweze kulainisha sauti yangu.
 

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,027
Points
1,250

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,027 1,250
Hilo Tatizo Lina muda gani? Tangu usichana wako au limekuja ukubwani? Sababu zipo nyingi Unaweza kuwa na matatizo ya homoni au kwa kidhungu wanasema hormonal dysfunction, kama Umepata tatizo hilo ukiwa na umri zaidi ya miaka 30+ inaweza kuwa menopause imeanza! Au hypothyroidism kwa uchunguzi zaidi nenda hospital, happy Valentine's Day.
 

Forum statistics

Threads 1,379,097
Members 525,311
Posts 33,734,955
Top