NIDA toeni elimu jinsi ya kupata vitambulisho vya uraia. Imefikia hatua ya kuhusisha malipo

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,487
2,000
kwani hicho kitambulisho kinaliwa?,mimi kwakweli huo mda wa nenda rudi sina na wala sina mpango huo
 

jonas amos

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
2,517
2,000
Hiyo buku 5 ya kiapo inashida gani? Wakil ale wapi na mhuri analipia kwa mwaka
Lipa tu ndo kipato cha mwanashelia hiyo
 

mimiks

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
1,375
2,000
Kwahiyo uende ofisini kwa mwanasheria akuandikie kiapo, halafu akupe bure? Garama za kiapo sio za kitambulisho ni vitu viwili tofauti.

Unasema NIDA watoe elimu kuhusiana na nini sasa? Kweli NIDA ni wasumbufu lakini taratibu zinapatikana ofisi zao ukifika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom