Nichama gani kizuri cha kujiunga nje ya CCM.CUF Na CHADEMA

stujadiliane

Member
Jun 2, 2017
66
125
Ndugu wana jamii forum.ninakiu kweli ya kujiunga na Siasa .natamani sana kuwa Mwana siasa lakini mpaka sasa sina Chama.

Natamani kujiunga na chama ambacho hakina ubabe wowote wala migogoro. pia sitamani kujiunga na chama kikubwa kama nilivyo vitaja hapo juu.
Nakuomba kama unakijua chama kinachoweza kunilea na kunifanya na Mimi ni julikane kwenye medani za siasa niambie.
Kumbuka nataka chama chenye Siasa bora.chenye uongozi dhabiti .kinacho tekeleza kwa vitendo katiba yake na ya Nchi
Nangojea majibu mema na yenye busara.
 

Mzee_Wa_Conspiracy

JF-Expert Member
Nov 28, 2014
667
500
Kwani lazima ujiunge na chama? mimi nakushauri achana na vyama kuwa independent, uta enjoy life. Siasa hadi wakati wa uchaguzi
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,887
2,000
Ndugu wana jamii forum.ninakiu kweli ya kujiunga na Siasa .natamani sana kuwa Mwana siasa lakini mpaka sasa sina Chama.

Natamani kujiunga na chama ambacho hakina ubabe wowote wala migogoro. pia sitamani kujiunga na chama kikubwa kama nilivyo vitaja hapo juu.
Nakuomba kama unakijua chama kinachoweza kunilea na kunifanya na Mimi ni julikane kwenye medani za siasa niambie.
Kumbuka nataka chama chenye Siasa bora.chenye uongozi dhabiti .kinacho tekeleza kwa vitendo katiba yake na ya Nchi
Nangojea majibu mema na yenye busara.
Makinikia Muhongo Chenge Party ( MMCP )
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,120
2,000
Ndugu wana jamii forum.ninakiu kweli ya kujiunga na Siasa .natamani sana kuwa Mwana siasa lakini mpaka sasa sina Chama.

Natamani kujiunga na chama ambacho hakina ubabe wowote wala migogoro. pia sitamani kujiunga na chama kikubwa kama nilivyo vitaja hapo juu.
Nakuomba kama unakijua chama kinachoweza kunilea na kunifanya na Mimi ni julikane kwenye medani za siasa niambie.
Kumbuka nataka chama chenye Siasa bora.chenye uongozi dhabiti .kinacho tekeleza kwa vitendo katiba yake na ya Nchi
Nangojea majibu mema na yenye busara.

Imekula kwako kwani hakuna chama makini zaidi ya CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom