Nibobee ktk Masomo Gani ili niweze tengeneza BIOLOGICAL WEAPONS NA SUMU MBALI MBALI?

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,698
2,000
wana taaluma mnakumbuka jamaa kutoka north Korea baada ya kupakwa kitu usoni alipo kuwa airport hakuchukua hata masaa sita kabla hajakauka?

ni juzi juzi tu muingereza kaingia ktk mgogoro na mrusi juu ya agent mmoja anayesadikika kupewa/kushambuliwa kwa sumu aina ya novichok


sa nahisi tk majeshi yetu hakuna wataalamj wa haya mambo nataka niwe mtaalamu ili niwe kwenye kitengo hicho huko jeshini ama kwenye idara yoyote itakayo penda kufanya kazi pamoja na mimi.
NB:KWA AJILI YA UZALENDO NDO DHIDI YA MAADUI WA TAIFA NA SIO KWA AJILI YA KUONEA WANYONGE NA WATETEZI WENGINE WA HAO WANYONGE.

AHSANTE
--------------------------------------------------------

Sina mashaka juu ya haki yako ya kuyapata maarifa hayo, hofu Yangu ni kwenye NIA yako.

Nakutakia masomo mema lakini mkuu, huenda ni kweli maarifa hayo utayatumia kwa maslahi chanya ya taifa.
unapo sema maslah ya taifa kulindwa ni pamoja na kucheza faulo

kwa mfano nchi yetu ipo ktk ushindani wa kuchukua mradi fulani kwa asilimia kadhaa (kama ilivyo kuwa kwenye bomba la mafuta la uganda tulivyo chuana na kenya)

sasa yule mwenzangu ninaye fanya naye ushindani namchomekea kitu(biological weapon) kitakacho disturb mind yake na hivyo kujikuta ktk majadiliano namshinda na kutwaa hiyo project.


kwa taifa nitaonekana hero ila kwa upande wa pili nitaonekana adui kwahiyo unapo sema NIA ni neno pana wewe unaweza kui chukulia in a positive way wakati mwenzako akaona ni kitendo kibaya.

hapo pi mkuu
 

remedy50

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
676
500
wana taaluma mnakumbuka jamaa kutoka north Korea baada ya kupakwa kitu usoni alipo kuwa airport hakuchukua hata masaa sita kabla hajakauka?

ni juzi juzi tu muingereza kaingia ktk mgogoro na mrusi juu ya agent mmoja anayesadikika kupewa/kushambuliwa kwa sumu aina ya novichok


sa nahisi tk majeshi yetu hakuna wataalamj wa haya mambo nataka niwe mtaalamu ili niwe kwenye kitengo hicho huko jeshini ama kwenye idara yoyote itakayo penda kufanya kazi pamoja na mimi.
NB:KWA AJILI YA UZALENDO NDO DHIDI YA MAADUI WA TAIFA NA SIO KWA AJILI YA KUONEA WANYONGE NA WATETEZI WENGINE WA HAO WANYONGE.

AHSANTE
Soma Molecular biology and Biotechnology.
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,698
2,000
wakat saiv tungesha chimbua hayo ma uranium ambayo tunaambiwa tunayo ya kutosha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom