Niazime laki 1, naweka bondi TV Flatscreen. Ntarudisha laki na 20. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niazime laki 1, naweka bondi TV Flatscreen. Ntarudisha laki na 20.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Mar 26, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,647
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 145
  2. h

    handsome2 Senior Member

    #2
    Mar 26, 2016
    Joined: Mar 22, 2016
    Messages: 108
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Njoo uchukue ni pm
     
  3. s

    shaurimbaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2016
    Joined: Oct 3, 2013
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    habari mkuu. kwa ushauri tu kopa kwa jirani yako au rafiki yako, ishi vizuri na watu wanaokuzunguka.
     
  4. bullar

    bullar JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 16, 2014
    Messages: 2,935
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    Kopa m-pawa wabongo utarogwa uuze kwa laki
     
  5. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 18,740
    Likes Received: 38,730
    Trophy Points: 280
    Wewe humu jf sio sehemu ya kutafuta hela, nenda huko Facebook, instagram, whatsapp, n.k. hapa ni sehemu yenye watu wenye akili timamu
     
  6. B

    BekaNurdin JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Mkuu, avatar yako imenikumbusha mbali sana!
    Huyo mdudu, aisee!
     
  7. bullar

    bullar JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 16, 2014
    Messages: 2,935
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    Anaitwa kibilingisha kimba
     
  8. chipolopolo 2

    chipolopolo 2 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2016
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 3,173
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    Jf iko juu sana kumbe mtu anaweza kukopa huku .
     
  9. m

    mbingunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2016
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 5,465
    Likes Received: 3,093
    Trophy Points: 280
    Si useme tu kuwa una shida na umelazimika kuuza TV kwa laki moja! Hakuna ubaya!
     
  10. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 10,333
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2016
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umeshapata hiyo kilo?
     
  12. Ibrahim mhanga

    Ibrahim mhanga Member

    #12
    Mar 26, 2016
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 69
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Home base nch 18 hazina colour nzuli ksanaaa
     
  13. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,647
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 145
    Watu mbona mna mzaha na kejeli sana. Kuna niliyemtukana?
     
  14. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,647
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 145
    Wewe ni nani Jamii Media hadi uelekeze namna ya kuitumia JF? kama kuweka bondi mali yangu ni kukoswa akili timamu, uangalie huo utimamu wako tena.
     
  15. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,647
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 145
    Unafahamu kipi kuhusu wanaonizunguka? Ushauri wako sijaupokea. Asante.
     
  16. lin

    lin JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2016
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 7,024
    Likes Received: 4,062
    Trophy Points: 280
    duuh pole
     
Loading...