Niapply chuo gani kusomea Doctor of Medicine(MD)?

amankisamo

Member
Jul 28, 2016
8
45
Hauna point saba hapo cha kwanza! Grade zako zibadlishe kwnye new grade system ya necta 2016 then utafte cut point zako! Uangalie tcu guide book ya 2016/2017 kuna list ya vyuo na minimum cut points wanazotaka!.. Apply ambacho unafkisha cutpoint zao.
 

Marco Polo

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
3,896
2,000
Waheshimiwa naombeni msaada

Kulingana na cutting points walizitoa TCU mie nina point saba yani BB+ in chemistry and biology f6 2015. Niombe chuo kipi kwa MD?
Uki convert hiyo ni C...B...ambazo ni point 7 ..mwaka huu kwa Mara nyingine ni mgumu sana kwa watu wa MD maaana udom..st Francis.. Ajuco...vyote vimefungiwa kuchukua MD kwa mwaka huu hivyo competition imekuwa kubwa zaidi....Mm nakushaur fikiria Ku apply course zingine zaid ya hiyo MD .....ufaulu kwa PCB umeingezeka NA vyuo vimepunguzwa
 

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,432
2,000
Watu wengi wameweka vyeti vyao vya MD ndani kwa sbb ya masalahi duni,

MD wanasoma watoto wamaskini tu ambao kwao mkopo wa serikali ndio only means ya kusoma na kumaliza chuo kikuu

Kama wewe ni mmojawapo hongera, ila KCMC ndo chuo kizuri zaidi,
 

amankisamo

Member
Jul 28, 2016
8
45
Watu wengi wameweka vyeti vyao vya MD ndani kwa sbb ya masalahi duni,

MD wanasoma watoto wamaskini tu ambao kwao mkopo wa serikali ndio only means ya kusoma na kumaliza chuo kikuu

Kama wewe ni mmojawapo hongera, ila KCMC ndo chuo kizuri zaidi,
Inamaana degree unayoipata kcmc ni tofauti na ya muhas au cuhas au kairuki au udsm?? Talk somethng weightfull! Wanaosoma huko hawaitwi ma dctr?? Kwann kcmc ndo chuo bora zaidi?? Kisa wanaongeza ada?? Explanations!
 

optico

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
265
500
Inamaana degree unayoipata kcmc ni tofauti na ya muhas au cuhas au kairuki au udsm?? Talk somethng weightfull! Wanaosoma huko hawaitwi ma dctr?? Kwann kcmc ndo chuo bora zaidi?? Kisa wanaongeza ada?? Explanations!
Mbona povu, shida nini? ulitaka aseme udsm au? kcmc wamejipanga bna
 

emmadeclassic

JF-Expert Member
Sep 28, 2015
282
225
Watu wengi wameweka vyeti vyao vya MD ndani kwa sbb ya masalahi duni,

MD wanasoma watoto wamaskini tu ambao kwao mkopo wa serikali ndio only means ya kusoma na kumaliza chuo kikuu

Kama wewe ni mmojawapo hongera, ila KCMC ndo chuo kizuri zaidi,
kcmc ipi nayosoma mimi au??
 

john agrey

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
1,283
2,000
Inamaana degree unayoipata kcmc ni tofauti na ya muhas au cuhas au kairuki au udsm?? Talk somethng weightfull! Wanaosoma huko hawaitwi ma dctr?? Kwann kcmc ndo chuo bora zaidi?? Kisa wanaongeza ada?? Explanations!
Kcmc ni best hata products zao ni quality kama unaweza jaribu kufuatilia wao wana maabara bora ya kisasa ya uchunguzi iliyoweza pima ebola tz yote haipo hadi kenya na pia wanaushirikiano na duke university in short they r doin great
 

amankisamo

Member
Jul 28, 2016
8
45
Kcmc ni best hata products zao ni quality kama unaweza jaribu kufuatilia wao wana maabara bora ya kisasa ya uchunguzi iliyoweza pima ebola tz yote haipo hadi kenya na pia wanaushirikiano na duke university in short they r doin great
Thats wat i needed! Lkn about products zao hujaongelea nn kinamtafautisha daktari aliesoma kcmc frm othr places!??
 

john agrey

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
1,283
2,000
Thats wat i needed! Lkn about products zao hujaongelea nn kinamtafautisha daktari aliesoma kcmc frm othr places!??
Experience na exposure yao kwa wagonjwa ni kubwa sana tofauti na vyuo vyetu vingine too much of theories na nilisikia am not sure kuwa baadhi yao wanajaribu kuchukua curriculum ya kcmc iliyoandikwa na professa mmoja ambaye kwa sasa ni mkurugenzi wa hospitali ya bugando
 

amankisamo

Member
Jul 28, 2016
8
45
Experience na exposure yao kwa wagonjwa ni kubwa sana tofauti na vyuo vyetu vingine too much of theories na nilisikia am not sure kuwa baadhi yao wanajaribu kuchukua curriculum ya kcmc iliyoandikwa na professa mmoja ambaye kwa sasa ni mkurugenzi wa hospitali ya bugando
Okay brthr! Nice documentation frm you.
 

mr kunambi

Member
Apr 25, 2016
71
95
Habarine..kaka chagua Ajuco cutt point ni 4.5 hiki hakijafungiwa.tcu washatoa tamko kwamba kujua vyuo vilfofungiwa hadi watoe tamko wao.
 

Ilokuza Jr

Member
Jul 27, 2016
27
45
Thats wat i needed! Lkn about products zao hujaongelea nn kinamtafautisha daktari aliesoma kcmc frm othr places!??
Ulipata ngapi form four? Or u can apply for Doctor of dental surgery at Muhas coz MD kwa performance ya mwaka huu hutopata chuo kizuri like Muhas. Labda uende chuo cha kata kma kcmc
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom