Nianzie wapi kurudi kazini?


mt.j

mt.j

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2014
Messages
287
Points
250
mt.j

mt.j

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2014
287 250
Niliajiriwa katika halmashauri fulani mwaka 2013 kama mwalimu wa shule ya msingi na ndani ya mwaka huo nilichukua mkopo wa shilingi Milioni 5.

Mwaka jana mwez wa 9 sikuhudhuria kazini na ikapelea kufungiwa mshahara sababu skutoa taarfa yoyote ya kutokuwepo kazini. Ukweli ni ni kwamba nilienda Kenya kwenye msib wa mdogo wangu, huko nikapata ajali na nimekaa nyumbani kwa kipindi hiko chote. Sasa nina nafuu maana nilipooza upande mmoja.

Nahisi watakuwa wameshanifukuza kazi na mimi nataka kurudi, nianzie wapi? Nataaka kurudi kazini japo kweli nilifanya kosa, je niende TAMISEMI ama wizarani?

Nisaidieni!
 
Rugby Union

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
404
Points
225
Rugby Union

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
404 225
La kwanza ni kujua kwanza kama umefukuzwa au la, wasiliana na mwajiri wako kwa taarifa za hali ya ajira yako...
 
K

KAKA YAKO NAPITA

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2014
Messages
1,342
Points
0
K

KAKA YAKO NAPITA

JF-Expert Member
Joined May 16, 2014
1,342 0
hukwenda kwenye msiba ww na wala hukupata ajali sema ulikua na mambo yako umeona pesa imeisha unataka tena urudi ukakope sababu mda wa mkopo unaelekea kuishi.Akili ya kitoto bwamdogo hiyo.Kila siku watu twalia ajira humu ww wachezea ajira kisa millioni tano.
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,848
Points
2,000
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,848 2,000
MM NILIACHA MIAKA KAMA KUMI HIVI.....KISA NILIENDA KUSOMA FANI TOFAUTI NA TEACHING, NILIPOMALIZA MASOMO NIKAAJILIWA SEHEMU NYINGINE ktk NGOs, mwenye kujua naomba kuuliza inawezekana Jina langu limeshafutwa huko UTUMISHI?
 
M

malimi katoro

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
340
Points
225
M

malimi katoro

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
340 225
hukwenda kwenye msiba ww na wala hukupata ajali sema ulikua na mambo yako umeona pesa imeisha unataka tena urudi ukakope sababu mda wa mkopo unaelekea kuishi.Akili ya kitoto bwamdogo hiyo.Kila siku watu twalia ajira humu ww wachezea ajira kisa millioni tano.
Haswaa umenena vema,achana naye anazingua tu
 
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
558
Points
225
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
558 225
Niliajiriwa katika halmashauri fulani mwaka 2013 kama mwalimu wa shule ya msingi na ndani ya mwaka huo nilichukua mkopo wa shilingi Milioni 5.

Mwaka jana mwez wa 9 sikuhudhuria kazini na ikapelea kufungiwa mshahara sababu skutoa taarfa yoyote ya kutokuwepo kazini. Ukweli ni ni kwamba nilienda Kenya kwenye msib wa mdogo wangu, huko nikapata ajali na nimekaa nyumbani kwa kipindi hiko chote. Sasa nina nafuu maana nilipooza upande mmoja.

Nahisi watakuwa wameshanifukuza kazi na mimi nataka kurudi, nianzie wapi? Nataaka kurudi kazini japo kweli nilifanya kosa, je niende TAMISEMI ama wizarani?

Nisaidieni!
Nenda kaongee na Mamlaka zako za nidhamu (TSD na DED) katika Wilaya yako ukiwa na vidhibitisho vyote
 
ldd

ldd

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
794
Points
225
Age
35
ldd

ldd

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
794 225
hukwenda kwenye msiba ww na wala hukupata ajali sema ulikua na mambo yako umeona pesa imeisha unataka tena urudi ukakope sababu mda wa mkopo unaelekea kuishi.Akili ya kitoto bwamdogo hiyo.Kila siku watu twalia ajira humu ww wachezea ajira kisa millioni tano.
Unawezaje kumkosoa mtu anasema kapooza? au ni ww umetuma huu ujumbe kwa jina tofauti? na pia ndugu ww rudi kutokana na hali yako watakusikiliza.pole kwa yote!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,272
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,272 2,000
Ulikosa mtu wa kumtuma akutolee taarifa.
 
Tamalisa

Tamalisa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,552
Points
1,250
Tamalisa

Tamalisa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,552 1,250
Kosa ulifanya, ina maana wewe hata simu za wakubwa zako shuleni hukuwa nazo, na je uliendaje msibani bila kuaga wakubwa. Sawa kaulize kama ulishafukuzwa, baada ya hapo utajua kama unaonesha vyeti vya daktari au unaanza kusaka ajira upya. Kila lakheri
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,472
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,472 2,000
Watu tunalia hatuna ajira,wenzetu mnachezea ajira.hatari sana.
 
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
1,944
Points
2,000
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
1,944 2,000
Niliajiriwa katika halmashauri fulani mwaka 2013 kama mwalimu wa shule ya msingi na ndani ya mwaka huo nilichukua mkopo wa shilingi Milioni 5.

Mwaka jana mwez wa 9 sikuhudhuria kazini na ikapelea kufungiwa mshahara sababu skutoa taarfa yoyote ya kutokuwepo kazini. Ukweli ni ni kwamba nilienda Kenya kwenye msib wa mdogo wangu, huko nikapata ajali na nimekaa nyumbani kwa kipindi hiko chote. Sasa nina nafuu maana nilipooza upande mmoja.

Nahisi watakuwa wameshanifukuza kazi na mimi nataka kurudi, nianzie wapi? Nataaka kurudi kazini japo kweli nilifanya kosa, je niende TAMISEMI ama wizarani?

Nisaidieni!
Kwanza tuambie uraia wako maana sidhani kama halmashauri wana kibali kuajiri walimu ambao c Watanzania!!!? Isije ukawa na kosa jingine la kufoji cheti cha kuzaliwa pia!?
 
nimesota

nimesota

Senior Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
111
Points
225
nimesota

nimesota

Senior Member
Joined Jan 16, 2015
111 225
Mkuu wew ni mzembe wa kupindukia inamaana hata co-worker ulishindwa kuwaomba wakutolee taarifa?
 
Fadhilim

Fadhilim

Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
53
Points
95
Fadhilim

Fadhilim

Member
Joined Feb 3, 2013
53 95
Siku zote katika maisha yatakiwa uwe na slogan hii chezea mshahara usichezee kazi
 
S

Sagara

Senior Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
101
Points
170
S

Sagara

Senior Member
Joined Apr 23, 2014
101 170
Niliajiriwa katika halmashauri fulani mwaka 2013 kama mwalimu wa shule ya msingi na ndani ya mwaka huo nilichukua mkopo wa shilingi Milioni 5.

Mwaka jana mwez wa 9 sikuhudhuria kazini na ikapelea kufungiwa mshahara sababu skutoa taarfa yoyote ya kutokuwepo kazini. Ukweli ni ni kwamba nilienda Kenya kwenye msib wa mdogo wangu, huko nikapata ajali na nimekaa nyumbani kwa kipindi hiko chote. Sasa nina nafuu maana nilipooza upande mmoja.

Nahisi watakuwa wameshanifukuza kazi na mimi nataka kurudi, nianzie wapi? Nataaka kurudi kazini japo kweli nilifanya kosa, je niende TAMISEMI ama wizarani?

Nisaidieni!
nenda kwenye kituo chako cha kazi kwanza mkuu wako atakueleza nini kinachoendelea hlf utajua pakuanzia, ishu kama iyo inahusisha wewe, Mkuu na TSD
 
S

Sagara

Senior Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
101
Points
170
S

Sagara

Senior Member
Joined Apr 23, 2014
101 170
MM NILIACHA MIAKA KAMA KUMI HIVI.....KISA NILIENDA KUSOMA FANI TOFAUTI NA TEACHING, NILIPOMALIZA MASOMO NIKAAJILIWA SEHEMU NYINGINE ktk NGOs, mwenye kujua naomba kuuliza inawezekana Jina langu limeshafutwa huko UTUMISHI?
nenda kwenye shule uliyokuwa unafundisha muulize mkuu atakua na tarifa za ko
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top