Nia ya kuanzisha Tawi la CHADEMA


amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Nina nia ya dhati kabisa ya kuanzisha Tawi la chama cha CHADEMA ili kuimarisha chama from Grassroot level. Nimesukumwa kufanya hivyo kutokana na ukweli kuwa ninaishi eneo ambalo lina matawi mengi ya CCM lakini sijaona ofisi ya Tawi hata moja la CHADEMA. Nimejaribu kufanya utafiti kama wazo la kuanzisha tawi litakubalika nimebaini kuwa kuna wakazi waliotayari kuanzisha Tawi la CHADEMA kwenye eneo hilo na kujiunga na Chama hiki. Nimejaribu pia kutafuta ofisi ya muda nashukuru imepatikana sehemu nzuri karibu na barabara ambapo inatakiwa kulipia pango kwa mwaka.

WanaJF wenye nia njema na nchi hii naomba msaada wa mambo yafuatayo:

  1. Namna ya kumpata Mbunge wetu John Mnyika maana Tawi hili litakuwa kwenye jimbo lake la Ubungo ili niweze kumuona na kuzungumza naye kuhusu nia ya kuanzisha Tawi na aweze kuja kuonana na wakazi wake ambao wana hamu ya kumuona Mbunge wao. Nimejaribu kumpigia Mh Mnyika kwenye simu yake ya kiganjani iliyoko kwenye mtandao wa CHADEMA huwa haipatikani.
  2. Utaratibu wa kupata fedha za kulipia pango la ofisi ya Tawi.
Nawasilisha:israel:.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Mh. Amba,
Ubungo ni kubwa sana, kuwa specific unataka kufungua tawi wapi? Au unataka mchango tuuuuuuuuu!!!!!! watu hawadanganyiki mkuu.
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Nadhani hayo matawi yanahitajika kufahamika katika kila mkoa, kuna watu wengi ambao wana nia ya kujiunga na kukisupport chama na hawajui pa kwenda. Hao CCM tunajua wana ofisi za wilaya na hata mkoa, hii imewasaidia kuwa na wanachama wengi maana taarifa zinapatikana kiurahisi. Tafadhali sana viongozi mliopo mfanyie hili kazi. Ni muhimu sana kwa mustakabadhi wa CHADEMA yetu na watanzania.
NB. Madiwani mliochaguliwa, eneo la kata ni dogo na tunaamini mnaweza kupita kuwasalimia wanachi waliowaweka madarakani, katika hatua hizi za mwanzo ingekuwa vyema sana kama mtatumia fursa hii kupita kwenye kaya (You may target 10 households/week) mkatambua wale ambao wanasupport chama na hawana kadi za uanachama ili muwape, ikiwa ni pamoja na maelekezo muhimu kuhusu uanachama.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
wazo zuri sana mkuu,i hope utasaidiwa humu ndani
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Hili bonge la wazo mzee, hata mimi natafuta uwezekano wa kufungua tawi huku niliko ila natafuta mawasiliano na makao makuu ya CHADEMA ili kukieneza chama hadi ngai ya kaya.
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Mh. Amba,
Ubungo ni kubwa sana, kuwa specific unataka kufungua tawi wapi? Au unataka mchango tuuuuuuuuu!!!!!! watu hawadanganyiki mkuu.
Poti, NB (Gwakukaja), eneo lipo kata ya Kimara, taarifa kamili zitatolewa baada ya kuonana na Mbunge wetu. Hivyo, tupo pamoja ondoa hofu hapo kwenye RED, nina nia njema na ni muadilifu pia, ndio maana namhitaji Mh Mbunge nionane naye, pia akutane na wanachama watarajiwa. Naomba nieleweke hivyo.
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Likes
80
Points
45
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 80 45
Wazo ni zuri. Ila nina wasiwasi na 'utaratibu wa kupata fedha za kulipia pango'. Ni vyema tunaofikiria kuanzisha matawi ya CHADEMA tukafikiria pia dhana ya kujitolea na kujitegemea ili tutofautiane na Chaka Chua Matokeo (CCM). Tukitaka wote kuanzisha matawi lakini tukahitaji msaada wa fedha za pango toka makao makuu tutaanza kugombea ruzuku sasa hivi.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Hilo bonge la wazo mkuu nakuunga mkono maana hata CCM ina wenyewe sasa Chadema wenyewe ndo sisi. Ila tuwe na msimamo maana mimi nilikuwepo kwenye kuanzisha kambi fulani lakini siku za uchaguzi zikikaribia watu wetu walikuwa wanarubuniwa kwa hela.

Big up mwana mabadiliko
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
download katiba ya chadema kutoka website yao then fuata maelekezo utaweza kufungua tawi baada ya kupata idadi ya wananchama wanaotakiwa, halafu tafuta uongozi wa ulio jirani yako ili utambue uongozi wa kata hapoa kwenu then mtapata mawasiliano ya kufika jimboni hadi kwa mnyika. Hivi sasa ccm wengi wanakandia kuwa hatuna hata ofisi wakati wanashindwa kujua na kukubali kuwa viongozi na wanachama wao wngi walimpigia mnyika kura huku wakiuja hatuana ofisi.

Kufungua matawi na ofisi ni jambo la haraka hivi sasa ili mnyika atakapo tembelea eno lenu kwanza anaanzia ofisi ya chadema kusaini kitabu. Msisahau kutambua kero za wananchi eneo ulipo na kutafuta possible solution kwa ajili ya lkumfikishia mbunge
.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
nina nia ya dhati kabisa ya kuanzisha tawi la chama cha chadema ili kuimarisha chama from grassroot level. Nimesukumwa kufanya hivyo kutokana na ukweli kuwa ninaishi eneo ambalo lina matawi mengi ya ccm lakini sijaona ofisi ya tawi hata moja la chadema. Nimejaribu kufanya utafiti kama wazo la kuanzisha tawi litakubalika nimebaini kuwa kuna wakazi waliotayari kuanzisha tawi la chadema kwenye eneo hilo na kujiunga na chama hiki. Nimejaribu pia kutafuta ofisi ya muda nashukuru imepatikana sehemu nzuri karibu na barabara ambapo inatakiwa kulipia pango kwa mwaka.

wanajf wenye nia njema na nchi hii naomba msaada wa mambo yafuatayo:


  1. namna ya kumpata mbunge wetu john mnyika maana tawi hili litakuwa kwenye jimbo lake la ubungo ili niweze kumuona na kuzungumza naye kuhusu nia ya kuanzisha tawi na aweze kuja kuonana na wakazi wake ambao wana hamu ya kumuona mbunge wao. Nimejaribu kumpigia mh mnyika kwenye simu yake ya kiganjani iliyoko kwenye mtandao wa chadema huwa haipatikani.
  2. utaratibu wa kupata fedha za kulipia pango la ofisi ya tawi.
nawasilisha:israel:.
kuhusu suala la kupata fedha za pango. Tawi hilo ni lenu au ka mnyika? jana sisi wenzenu tumefungua ofisi ya kata na tuko mbioni kufungua ofisi 5 za mitaa na kama 10 za mashina ndnai ya mwezi huu wa novemba. Hakuna kumsubiri mnyika anzeni wenyewe yey atakuja kuongezea nguvu zenu zilpoishia. Wasilaina na msaidi zzi wa mnyika akupatie namba ya diwani wa chadema kama ailishinda eneo lenu ili mshirikiane kufungua mashina, matawi na ofisi za kata 0713 636676. Lakini nguvu yenu wenyewe ndio muhimu zaidi.
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Nashukuru kwa michango yenu nitaifanyia kazi pamoja na wadau wenzangu wa CHADEMA
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
huku mbezi mshikamano wananchi wa huku wanataka kununua kiwanja 15mx15m kujenga ofisi ya kudumu ya chadema, nimesikia jana, mnyika anzeni kazi
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,542