• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ni zipi fursa za corona kibiasha kwa Watanzania wafanya biashara?

mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,903
Points
2,000
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,903 2,000
Binafsi nimeona bidhaa zinazotoka china zimepanda bei, wauzaji wakisingizia, au labda ni kweli kwamba viwanda vimefungwa, hivyo wanauza stock wakiwa hawajui mwisho wa tatizo , kuna watu watatajirika kutokana na huu ugonjwa.

Wadau
Ni nini kingine unakiona kama fursa kutokana na na huu ugojwa? Hizo mbwembwe nilizo sema hapo juu , binafsi nimeziona kama hao wafanya biashara wameona fursa so wanazitumia ipaswavyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

abdulhamis

Senior Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
199
Points
250
A

abdulhamis

Senior Member
Joined Aug 2, 2019
199 250
Binafsi nimeona bidhaa zinazotoka china zimepanda bei, wauzaji wakisingizia, au labda ni kweli kwamba viwanda vimefungwa, hivyo wanauza stock wakiwa hawajui mwisho wa tatizo , kuna watu watatajirika kutokana na huu ugonjwa.

Wadau
Ni nini kingine unakiona kama fursa kutokana na na huu ugojwa? Hizo mbwembwe nilizo sema hapo juu , binafsi nimeziona kama hao wafanya biashara wameona fursa so wanazitumia ipaswavyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
Fulsa ipo kwa wazungu tu wanasubir huu ugonjwa usambae dunian kote watangaze wamepata dawa waanze kuingiza mtonyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
4,024
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
4,024 2,000
Mkuu ina maana hujui kuwa viwanda vingi huko China vimesitisha au kupunguza uzalishaji wa bidhaa kwahiyo wafanyabiashara waliokuwa wakilangua bidhaa zao China hawana ujanja zaidi ya kupandisha bei bidhaa walizo nazo stock
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,168
Top