Ni Zaidi Ya Sura


BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Waigizaji wetu wanafikiri ukiwa good looking inatosha kuwa nyota wa filamu.....rewind...ni zaidi ya sura na umbo zuri...talent....na waliosomia tasnia hii..sio unakurupuka tu unataka kuigiza siwasemi kwa majina mnajijua.....karibuni vilamu za xxxxx zitaanza huko tunaitaji sura yako nzuri na muonekano wako....huku waachie wanao jua wanafanya nini....mtazamo
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Mtu akishindwa u-miss basi anaenda kuigiza. Mtu akishindwa Bongo Star Search anaenda kuigiza. Mtu akijitazama kwenye kioo akajiona ana mwonekano mzuri anaenda kuigiza. Hili ni tatizo kweli.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
Waigizaji wetu wanafikiri ukiwa good looking inatosha kuwa nyota wa filamu.....rewind...ni zaidi ya sura na umbo zuri...talent....na waliosomia tasnia hii..sio unakurupuka tu unataka kuigiza siwasemi kwa majina mnajijua.....karibuni vilamu za xxxxx zitaanza huko tunaitaji sura yako nzuri na muonekano wako....huku waachie wanao jua wanafanya nini....mtazamo
Wanauza sura hasa ma boyf,lengo wapate usamaria kwa mi mama sukari,ili wakatanue na madem wanaojiita ma supa star
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Maisha ni kuangaika,kujaribu si jambo baya katika maisha!
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
huo mi uboya tu waende shule kwanza
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Wanatafuta maisha, maisha huyapati bila kazi, na kazi huipati bila elimu na ujuzi.
sasa filamu na muziki ndiko unaweza kwenda kufanya kazi hata bila elimu na ukapata maisha walau ya hali ya kawaida na ikichanganya walau ufike level ya kina Kanumba na Lady JD.

Ni vema tukiwapa mawazo ya kusaidia ili wakiyapata yawasaidie waweze kuifanya hiyo kazi waliyoamua kufanya kwa ufanisi na kutufurahisha zaidi badala ya kuwa katisha tamaa
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
41
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 41 45
Sanaa ya siku hizi ni kuuza sura , wanaume wanajipodoa, wanawake wanajipodoa , hakuna tofauti kati yao. Waigizaji hawako realistic, Mtu anaigiza umaskini lakini kajipodoa na kichwani katengeneza nywele za sh.50,000! ridiculous! Mtu kanunua pamba yake ya kichina kkoo anaona pa kuionyeshea ni kwenye filamu. Sina uhakika watu wa make up kazi yao ni nini lakini nadhani ni kutengeneza muonekano wa muigizaji ili aweze kuuvaa uhusika ipasavyo. Waigizaji kama kina waridi, bishanga, monalisa hao ndio wasanii wa kweli. Akilalamika utafikiri kweli, akilia utafikiri kweli, lakini siku hizi kazi kuuza sura, magari ya kifahari, na majumba ya watu! Kuna wengine wanadiriki kusema" MIMI UKINICHEZESHA HOUSE GIRL SICHEZI"!!!!!!!:eek: Hhahahahahaha! Puuu! Mi nilishaachaga kuangalia huu upuuzi.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kuna wengine wanadiriki kusema" MIMI UKINICHEZESHA HOUSE GIRL SICHEZI"!!!!!!!:.
Hakuna muigizaji humo... huyo anarekodiwa tu...
Anadhani wanofanikiwa katika hiyo sanaa ni wale wanoigiza wako matawi ya juu pekee...
 

Forum statistics

Threads 1,235,936
Members 474,901
Posts 29,240,982